ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaidouj1] Soremichi | Stray Path สะดุดรักวิญญาณหลอน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 06:29:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackalza

ก็ดีนะ อย่างน้อยนางเอกก็ไม่แก่ลงแหละ เป้นผีสาวแบบนี้ไปตลอด 555

Tdestiny

นึกถึงแม่นากพระโขนงเลยครับเรื่องนี้

น่ารักดีครับ ::WooWoo::

phatsa

ดันได้มาเจอผีที่บริสุทธิ์อีก.....โชคดีหรือว่าเนี้ย ::Horror::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แอบหวังว่าซาจิโกะจังจะเป็นคนไม่ใช่ผีเพราะเป็นวันฮาโลวีนที่เขาหลอกกันแต่มาตอนจบนี้น่ากลัวเลยแต่ก็โอเคผีน่ารักดี

worachat39

เรามองนี่อย่างน่ารักเลยพอคนอื่นมองนี่อย่างหลอน

lunla

เริ่มต้นหลอนนิดๆ แต่พระเอกเอาสะมันส์ เลยพาลคิดว่าผีสาวไม่ใช่ผี  แต่เป็นญ ที่แอบชอบมาปลอบใจพระเอก
แต่ไม่ใช่แหะ  จบแบบหลอนๆ ตามจิรง ::Horror::

oyoyo

ส่วนนึงที่พระเอกรู้สึกชอบผีสาวคนนี้คงเป็นเพราะมีอะไรๆคล้ายคลึงกับรุ่นพี่ที่ตัวเพิ่งอกหักมา
ไอ้เจ้าบ่าวคนนั้นแม่งก็เหลือเกิน น่ารักน่าฟัดขนาดนี้มันยังกล้าฆ่าเอาเงินสินสอดไปอีก

sevennine

ผีสาวสวยมากนะแต่ตอนจบคนอื่นมองเห็นวิญญาณตามติดน่ากลัวจุง

saturn

แมร่งแน่ว่ะ  เปิดซิงผีด้วย  แถมน้องผีก็น่ารักซะขนาดนี้

delta941

นั่นไง เดาไม่ผิดจริงๆ มีหน้านึงที่เป็นรูปฟัน อย่างหลอน

แล้วจบแบบไม่พรากจากกันอีก

บรืออออ

ขอบคุณมากครับ

singeroil

ว่าจะตอบว่ามีผีสาวสวยแบบนี้มาให้เอาก้อเอาแน่ซะ

พออ่านตอนจบนี้ . . . . คิดหนักเลย  จะเอาหรือไม่เอาดี 

ppherbalife

เป็นผีแต่ถ้าเอาได้จิงๆ คงจะน่าดูชมทีเดียว สวยเสียด้วย แล้วผีไทยมีสวยๆมั้ยเนี่ย