ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Niwatori Gunsou] Bat Communication มนุษย์ค้างคาวสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 12:32:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

wittaya.sawadeaue

::Doubt::สาวมอนจงเจริญญ ทำไมโลกจริงไม่มีแบบนี้มั้งนะ(ฝันเอาไงจะยากไร)

Silverblue

bramasole

พระเอกเห็นแล้วแข็ง ผมอ่านแล้วแข็งครับ
อยากให้เจอแบบนี้น่ะโดน  ::Evil::

nekki

แปลกใหม่มากมนุษย์​ค้างคาว​ ตอนแรกผมนึกว่าเป็นแวมไพร์​หริอซาคิวบัสซะอีก​ สรุปพระเอกได้เมียเป็นมนุษ​ย์ค้างคาว​ อยากเห็นหน้าลูกของทั้งคู่ตังว่าจะเป็นอย่างไง

มีเม้นท์หนึ่งบอกว่า ออกลูกมาก็กลายเป็นมนุษย์ค้างคาวไง ลุยปราบโจ๊กเกอร์  ::DookDig::

op4911338

::Bloody::นี้มันโชคหล่นทับชัดๆ ได้เมียสุดเอ็กมาครอบครอง
ปล.เนื้อหาบรรยายดีมากจนเกิดอารมตามเลยผม ขอบคุณมากๆ

Manapon Popo1

nowhereman

เข้าบรรยากาศมากครับ แบทจังหุ่นดีขนาดนี้เป็นผมก็ไม่หนีให้เหนื่อยแน่ๆ