ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Niwatori Gunsou] Bat Communication มนุษย์ค้างคาวสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 12:32:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tudring

timeai

ความท่ายากต้องมาครับ เจอกับปีศาจสุดเซ็กซี่เบอร์นี้

Crypt

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

(S)Kater

มนุษย์ค้างคาวเจอค้างคืนเข้าไป มีต่อโปรจัดยาวเอามาเลี้ยงที่บ้านอีก
อยากเห็นอมนุษย์สายพันอื่นๆๆๆอ่า น่าจะแปลกๆดี อยากเห็นกระต่ายน้อย

ถ้าเป็นสายพันธ์อื่นต้องให้@kater แปลแล้ว เพราะมันจะออกแนวหื่น+โหด  ::Ahh::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

siwapeeza

deathomindz

คางค้าวสาวเอ็กซ์มากครับ ยิ่งมีสกิลปลุกให้แข็งนี่สุดยอดไปเลย ยิ่งฉากกลับหัวนี่ คิดถึงหนังเรื่องสไปเดอร์แมนเลยทีเดียวครับ

moydokhumyai

ค้างคาวสาวนมโตแบบนี้ถ้าโม้กนี่แบบสไปเดอร์แมนจูบแมรี่เจนเลย ::Grimace::

siwapol55

ปีศาจค้างคาวทำไมหื่นขนาดนี้ คนที่เป็นแฟนจะโดนดูดของเหลวตายไหมนะ
ขอบคุณครับ

Mr.Shocker

เป็นค้างคาวที่ดีจริงๆ เจอหลอกแบบนี้ผมก็ยอมนะครับ 555

thegift52

ได้ลุกครึ่งผสม ส่งไปเรียนฮอร์กวอร์ต เอ๊ะ คนละเรื่อง  ::DookDig::

Whoo Amm Ii