ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 40.รสนิยม...กระเทย

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 01, 2018, 07:34:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 40.รสนิยม...กระเทย

เมลมองตามไปบนโต๊ะคอม กล้องส่องทางไกล กล้องถ่ายภาพ กล้องวีดีโอ วางอยู่ไกล้ๆกับโน้ตบุ้ค
เมลหยิบกล้องออกมาเปิดดูภาพถ่ายล่าสุด แล้วนี่อะไรแว่น นี่อะไร........... ภาพเมล ใส่ชุดโยคะ
นอนอยู่บนพูก ตูดใหญ่งอนเด้ง อยู่บนจอ กดย้อนหลังดู มีอีกหลายสิบภาพ เมลหยิบกล้องวีดีโอที่
วางอยู่ไกล้ๆกันมาเปิดดู เล่นย้อนดูบนจอเล็กๆของกล้อง ภาพวีดีโอเป็นขาวดำแบบที่ถ่ายเวลากลางคืน
ถึงจอจะเล็กแต่มันก็ชัดเจนเหลือเกิน ขนเมลลุกซุ่ นี่มันนน แว่นนี่มันจะเกินไปแล้วนะ แว่น........
แว่นทำแบบนี้มานานแค่ไหนแล้ว.... แว่นจะพูดไม้ ภาพขาวดำเห็นแผ่นหลังของเลิช ที่กำลังยืนซอย
กระทุ้งหีเมล จนตัวกระเพื่อมไปมา เล่นอยู่บนจอ เสียงครางซี้ดซ้าด เรียกผัวคะผัวขา ดังลอดลำโพงเล็กๆ

ภาพบนหน้าจอเล็กๆ ทำให้หน้าเมลแดงก่ำ รู้สึกร้อนไปทั้งหน้า มันทั้งโกรษ ทั้งอาย ทั้งโมโห ฮึ่มมมม
มมมมม เมลกระโกนใส่หน้าแว่น แว่นนนนนนนนทำไมทำแบบบบนี้....ทำไม..... ทำไม....พูดสิ....
แว่นยืมก้มหน้านิ่ง...ตอบสิ....พูดดดดดด....... เมลคว้ากล้องถ่ายรูปขว้างใส่แว่น มันกระแทกกับข้างฝา
แตกกระจาย ตามไปติดๆด้วยกล้องส่องทางไกล มันกระแทกข้างฝาจนแยกเป็นสองส่วน "ม่ายยยยยยน้า
อย่าครับน้า...." แว่นร้องกรี้ดลั่น วิ่งไปหยิบซากกล้องที่พื้น เมลเงื้อมือขึ้นทำท่าจะขว้างกล้องวีดีโอ
พร้อมกับโน้ตบุ้คอีกตัวไปพร้อมกัน "น้าครับ อย่าครับบบบบบ อย่าครับบบบบ" แว่นยกไม้ยกมือห้าม
ร้องไห้ไปด้วย...... "น้าครับอย่าครับ ผมขอร้องครับ อย่าทำเลยครับ"

จะพูดกับน้าไม้ พูดไม้แว่น "พูดครับ" จะพูดกับน้าใช่ไหม "พูดครับๆ" ทำแบบนี้มานานเท่าไรแล้ว
นานเท่าไรแล้ววววเมลตะโกนใส่หน้าแว่นอีก "นานแล้วครับ" นานเท่าไหร่แล้ว แว่น...แอบดูมากี่ครั้งแล้ว.
....แว่น.. "จำไม่ได้ครับ" จำไม่ได้ แบบนี้แปลว่าทำหลายครั้ง งั้น..บอกมา แอบดูครั้งแรกเมี่อไร "เอ่อ...
...ตอน......" ตอบมาสิ "ตอนนั้นผมไม่ได้ตั้งใจแอบดู ตอนที่น้ามีอะไรกับน้าเล็ก ที่ตรงบันไดครับ......"
นั้นมันนานมากแล้ว แล้วตอนนั้นแว่นอยู่ตรงไหน แล้วแว่นมาอยู่ที่นี่ตั่งแต่เมื่อไร แล้วทำไมน้าไม่รู้ "แว่นอยู่
ตรงหน้าต่างบานใหญ่ตรงบันไดครับ ตอนนั้นแว่นไม่ได้ตั้งใจจริงๆครับ แว่นขึ้นต้นไม้ไปวางกรงล่อนกครับ
แล้วน้าก็มามีอะไรกันตรงนั้นพอดี"

แล้วแว่นมาอยู่นี่ได้ไง "พ่อไม่ไห้กลับบ้านครับ บอกให้อยู่กับน้าเล็ก แต่ผมไม่อยากไปอยู่ที่บ้านน้าเล็ก
เลยมาอยู่นี่แทน นี่เป็นบ้านของคนเผ้าสวนคนก่อนครับ ตอนแรกผมก็ไม่อยากไปกวนอะไรน้า เลยอยู่แต่ในสวน
เลี้ยงนก ถ่ายรูปไปวันๆ ผมชอบนกครับ" แล้วหลังจากครั้งนั้นละ ยังไงต่อ แล้วแว่นเห็นอะไรบ้าง "ผม.......
ผม............" พูดมาเร็วๆๆๆ เมลทำท่าจะทุ่มของอีกรอบ "ครับๆ.... ผมก็เลยแอบเข้าไปดูเรื่อยๆครับ" 
แล้วไงต่อ มีอะไรอีกที่แว่นเห็นอีก "ก็น้ามีอะไรกับคนขับรถของน้าเล็ก... แล้ว......แล้ว..." อะไรอีกแว่น
ไม่พูดไช่ไม้..... "พูดๆๆๆครับ แว่นรู้ครับว่าทั้งหมดน้าทำเพราะน้าเล็กสั่ง น้าคุยกับน้าเล็กผ่านคอลว่า
น้าเล็กให้คนขับรถกลับมามีอะไรกับน้า" เอ่อ... แว่นได้ยินได้ยังไง นี่แว่นไปแอบอยู่ตรงไหน "คือ... คือ..
....... แว่น.... แว่น....." ว่ายังไง "แว่นเอากล้องวีดีโอไปแอบไว้ครับ คือจริงๆแล้วแว่นแค่จะถ่ายน้า
ตอนออกกำลังกายเฉยๆ แต่มันติดมาด้วยครับ แว่นไม่ได้ตั้งใจจริงๆครับ แว่นไม่คิดว่าจะทำอะไรกันตรงนั้น"

แล้ว แล้ว.... แล้วไหนเขาบอกแว่นเป็นกระเทย แล้วทำไม น้างงไปหมดแล้ว "คือผม... ผม...............
ผมไม่ได้เป็นกระเทยครับ" แล้วทำไมโดนไล่ออกจากบ้าน "คือ......... คือ.......... พ่อ......." พูดมาแว่น
"พ่อเค้ามาเปิดคอมผมดู แล้วเจอรูปที่ผมสะสมไว้ แล้วเค้าเข้าใจผิดไปเองครับ ผมจะแก้ตัวก็โดนตบเอาๆ
เลยไม่กล้าพูดอะไร พ่อบอกว่าเขาแอบมาเปิดดูหลายรอบแล้ว เลยถามผมให้แน่ใจ พอผมตอบว่าใช่ก็โดนเลย
พ่อเค้าไม่เคยฟังผมอยู่แล้วครับ" แว่นพูดไปร้องให้ไป แล้วภาพอะไรที่พ่อรองเจอ ........... แว่นยืนร้องให้
ต้องให้น้าเปิดดูเองไหม "ไม่ครับน้า เอ่อมันคือรูป แบบว่ามันคือ.... มันคือรูปก้นครับ" ห้ะ........... เมลที่
กำลังโกรษอยู่ ถึงกับอดแอบขำไม่ได้ ทายาทเศรษฐี โดนไล่ออกจากบ้าน เพราะสะสมรูปตูดนี่นะ แล้วมันยังไง
ทำไมต้องเก็บสะสมรูปตูด "คือ..........ผมจะพูดยังไงดี คือผมจะรู้สึกดีเวลาเห็นก้นสวยๆ แบบกลมๆงอนๆ
แล้วผมก็จะชอบตามไปแอบถ่ายภาพเก็บไว้ดู" ตูดที่ว่าสวยๆนี่ คือของผู้หญิงหรือของผู้ชาย "เอ่อ...ผมไม่ได้
มองหน้าครับผมมองแต่ก้นครับ" สรุปได้ว่าเรื่องนี้คือ พ่อรองรับไม่ได้ที่ลูกตัวเอง มีรสนิยมเงี่ยนเวลาเห็นตูด
ทั้งผู้หญิงผู้ชายเห็นไครตูดงอนจะเงี่ยนหมด แล้วก็เที่ยวไปตามแอบถ่ายรูปตูดเขามาเก็บไว้ช่วยตัวเอง เลยคิดว่า
รสนิยมชอบตูดแบบนี้ ต้องเป็นกระเทย ว่างั้น แว่นก้มหน้างุดๆ มือดึงผมตัวเองไปมา "เอ่อ..... ก็ประมาณนั้นครับ"

แล้วเรื่องทั้งหมดนี่ เกี่ยวอะไรกับมาแอบถ่ายน้า แว่นเงยหน้าขึ้นมามองหน้าเมล ตาลุกวาว "ก้นน้าครับ ก้นน้าสวยมาก
สวยงอนได้รูป เอวคอดสะโผกผาย รับกันพอดีไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป ก้นน้าดูใหญ่กลมงอนสวยมากๆ ปกติแล้วคนก้นใหญ่
ก้นจะย้อยลงไม่งอนกลมแบบนี้ มันจะใหญ่ แต่ย้อยลงข้างเหมือนลูกชมพู่ แต่ก้นน้ากลมงอนสวย กลมกระดกเหมือนลูกพีช
สวยมากครับ ผมเห็นตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอน้าแล้ว ตอนที่น้าใส่กางเกงโยคะยิ่งสวย สวยสมส่วนมาก ยิ่งตอนที่ตรงริมสระ
สุดยอดมากสวยมาก แว่นพูดตาลอยเหมือนกำลังจิตนาการ ตอนที่น้าก้มโก้งโค้งนะมันจะเด้งโค้งสวย ตอนที่ตรงบันไดก็
สวยสุดๆ...ซี้ดดดดสวยจริงๆ...ตอนนั้นก็............... พอแว่นพอ ไม่ต้องอธิบายขนาดนั้น แว่นกลับไปยืนก้มหน้าเงียบ
ที่ข้างฝาเหมือนเดิม เราสองคนยืนเงียบกันพักใหญ่

เพราะแบบนั้น แว่นก็เลยวางแผนกับลุงดำ มาทำแบบนั้นกับน้ายังงั้นใช่ไหม ?  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nananews

จะโดนจิ้มตูดด้วยไหมนิ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

ความลับเริ่มเปิดเผย ควรมคาใจเริ่มกระจ่าง ซักกันไปซักกันมา เอาเป็นว่าแว่นชอบดูก้น แล้วเอ่อออออออ...... น่าจะชอบอย่างอื่นด้วยนะผมว่า ครั้งก่อนก็ข่มขืนเมลต่อจากลุงดำแล้วล่าสุดก็ลักหลับเมล อีก แถมแตกใส่ด้วยนี่สิ ผมว่าเขาคงเห็นเมลเล่นรักกับเลิซหลายครั้งจนอยากทำบ้างนั่นหละ พอได้โอกาสเลยจัดซะหลายดอกเลย แล้วคาดว่าคงติดใจด้วยหละ ดูเถอะว่าหลังจากจับได้คาหนังคาเขาแบบนี้แล้ว แว่นจะกล้าขอทำกับเมลแบบเปิดเผยรึเปล่า ถ้าทำได้จริง เขาคงมีความสุขมากแน่ๆเลย ว่าแต่เมลเถอะ จะยอมเล่นด้วยรึเปล่า ไม่แน่นะเขาคนนี้อาจเป็นชายผู้โชคดีที่คอยมาคลายความเหงาให้กับเมล แบบขาประจำอย่างเงียบๆไปอีกยาวก็ได้นะ เพราะเสี่ยไม่ค่อยกลับบ้านเลยนี่ใช่เปล่าครับ.   (จินตนาการไปถึงไหนแล้วนี่เรา. อิอิ).  ::Thinking::   ::Evil::

thadtanone2002

เเว่นน่าจะชอบเเบบนี้ เเต่ต่อไปไม่เเน่นะ รอดยากคนถูกแอบถ่ายนะ
สุดยอด

olemantu

กลายเป็นนายแว่นเหรอ..พยายามดักทางกันอยู่ตั้งนานไม่นึกว่าจะเป็นนายแว่นได้

pong pi

peddo

แว่นนี้ผู้เชี่ยวชาญ​เรื่อง​ก้นจริงๆ​ มองแล้วบอกทรงเปรียบเทียบเสร็จ​สรรพ ยอมซูฮกเลย ว่าแต่จะแอบตีท้ายครัวน้าด้วยหรือเปล่าน้า ครัวยิ่งว่างๆอยู่ ช่วยสงเคราะห์​น้าเขาหน่อยนะ ขอบคุณ​ครับ​

สมปอง บุญ

Jiraai

แว่นรสนิยมแปลกดีแฮะ ดูก้นแล้วมีอารมณ์ ยังจะมีความลับอะไรที่แว่นซ่อนอยู่อีกรึปล่าวเนี้ย

จรัญ บุญชู

ความลับเริ่มเปิดเผย...แล้วเมลกับแว่นจะมีอะไรกันไหมครับ

tyttkcu kcu

Mafee CHick