พรุ่งนี้ไม่สาย ... แต่วันนี้มันดึกดื่นแย้ววว ... อิอิอิ

พรุ่งนี้ไม่สาย ... แต่วันนี้มันดึกดื่นแย้ววว ... อิอิอิ

• 4 ตอบ
  • 469 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 111
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
พรุ่งนี้ไม่สาย  ....  Ft.  Diamond

เพลงนี้ตอนเที่ยว FL. เห็นเด็กๆๆๆเขาร้องกัน เออก็มีความหมายดี ...
พอขับรถกลับ เลยร้องเล่นๆฃ่าเวลา ... เสียงก็เลยออกมาเป็นฉะนี้แล จะเป็นเป็ดก็ไม่ใช่..ไก่ก็ไม่เชิง ... อิอิอิ   ::Oops::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1092
  • 184
Re: พรุ่งนี้ไม่สาย ... แต่วันนี้มันดึกดื่นแย้ววว ... อิอิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 07:42:05 pm »
 ::Fighto:: ปรบมือให้รัวๆๆๆๆๆเลยครับเพลงนี้ ไม่ได้เป็นเป็ดหรือไก่อย่างที่พี่เพชรกลัวเลยนะครับ ผมว่าร้องได้ดีไม่หลุดเลยหละครับ สำเนียงก็เป๊ะ ยืนยันได้เลยว่าพรุ่งนี้  ไม่สายที่จะรักกัน อย่างชื่อเพลง เลยครับ เพลงนี้ ให้3ผ่านเลยครับ. จัดมาๆๆๆๆอีกนะครับ ::Yes!::  ::DookDig::

*

• 1148
  • 111
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: พรุ่งนี้ไม่สาย ... แต่วันนี้มันดึกดื่นแย้ววว ... อิอิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 10:40:02 am »
::Fighto:: ปรบมือให้รัวๆๆๆๆๆเลยครับเพลงนี้ ไม่ได้เป็นเป็ดหรือไก่อย่างที่พี่เพชรกลัวเลยนะครับ ผมว่าร้องได้ดีไม่หลุดเลยหละครับ สำเนียงก็เป๊ะ ยืนยันได้เลยว่าพรุ่งนี้  ไม่สายที่จะรักกัน อย่างชื่อเพลง เลยครับ เพลงนี้ ให้3ผ่านเลยครับ. จัดมาๆๆๆๆอีกนะครับ ::Yes!::  ::DookDig::

โห.... ขอบคุณม้ากกกกที่ cheer เพชรมาตลอดอ่ะนะ ... hope I can do more Thai songs...
I will have to see ... if I am up to it ... 55555  ::Dozy::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออนไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 03:19:37 pm »
พรุ่งนี้ไม่สายหรอกครับ!!...แต่พรุ่งนี้จะแก่ขึ้นแน่ๆ! ::Ajark::   เพราะเพลงนี้  ทาทา ยัง....เธอร้องไว้ ฮิต ติดปากคนไทยไปทั้งเมือง ตั้งแต่เธอ ยังเป็นเด็กน่ารัก ::JubuJubu::  ผ่านมาจนตอนนี้ เธอโตเป็นสาว...มีครอบครัวแล้ว ::Crying::   แต่เสียงใสๆของเธอก็ยังประทับใจมิรู้ลืม!! ::Fighto:: ::JubuJubu:: ::KO::

💙💙💙💙💙💚💚💚💚💚💚💛💛💛💛💛💛💙💙💙💙💚💚💚💚💛💛💛💛

*

• 1148
  • 111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 05:11:55 am »
พรุ่งนี้ไม่สายหรอกครับ!!...แต่พรุ่งนี้จะแก่ขึ้นแน่ๆ! ::Ajark::   เพราะเพลงนี้  ทาทา ยัง....เธอร้องไว้ ฮิต ติดปากคนไทยไปทั้งเมือง ตั้งแต่เธอ ยังเป็นเด็กน่ารัก ::JubuJubu::  ผ่านมาจนตอนนี้ เธอโตเป็นสาว...มีครอบครัวแล้ว ::Crying::   แต่เสียงใสๆของเธอก็ยังประทับใจมิรู้ลืม!! ::Fighto:: ::JubuJubu:: ::KO::

💙💙💙💙💙💚💚💚💚💚💚💛💛💛💛💛💛💙💙💙💙💚💚💚💚💛💛💛💛

A-ha ... Tata Young has such a really nice voice ....
Even now she still can crank it up on stage naaaa....    ::Shout::

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ