ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#3-1: คอร์สเจ้าสาว - part 1

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:29:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kitty Hotmail

อดเลยเอกน้อย รีบมาต่อนะครับอารมณ์กำลังได้

Whoo Amm Ii

Praduk Hatyai

mercuryzx

เอกน้อยจะได้ทะลวงนุ่นน้อยรึเปล่านะ แอบลุ้น ^^

holovelove

อ่านไปลุ้นไปน้องนุ่นก็ใจแข็งมาก. เลยมาลุ้นว่าเแกจะทำให้นุ่นเองจนทนไม่ไหวไหม อ่านแล้วลุ้นอย่างเดียว
เหงาๆ

hanabombam

ไม่เอาน้ำว่าที่สามี แต่จะเอาหมอนวดซะงั้น ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Lactasoy Milk

อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆจังครับ อยากรู้ว่าฝ่ายไหนจะเป็นฝ่ายชนะ ด้านสว่างหรือด้านมืด

moodumhero

สุดยอดครับเล่าเรื่องได้สนุกมากครับมีครบทุกอารมณ์เลยขอบคุณครับ

Csc It

::Shower::นุ่นจะรอดจากการนวดป้าตุ้มต้องจัดชุดใหญ่ให้แน่สงสารเจ้าบ่าวจัง

Phoowadol

เอกนี่ช่างมีความพยายามสูงมาก ขณะเดียวกัน นุ่นเองก็หักห้ามใจได้ดีเช่นกัน นี่ขนาดบิ้วอารมณ์จนสุกงอมยังไม่ได้เสียบเลย. เอ......หรือว่า ได้เสียบไปแล้วน๊า. ตรงที่ซ่อนอะ
  ส่วนการนวดในครั้งนี้ไม่รู้ว่าตุนจะได้หมอนวดชายมานวดให้รึเปล่านะ ไม่แน่หละถ้าเป็นหมอชาย อาจโดนล้วงแบบเนียนๆ อีกแน่ๆ แต่จะถึงได้สอดรึเปล่า น่าจะยาก เพราะความอดทนในการหักห้ามใจนางสูงมากจริง(รึเปล่านะ) อิอิ

youang

ถถถถถ พ่อนักทำลายใต้น้ำ มาขนาดนี้แล้ว อิอิ ^^ ขอบคุณครับ ^^

timeai

ลุ้นด้วยครับไม่รู้ว่าเอกน้อยจะได้กินมั้ยนะ นุ่นน้อยใจแข็งจริงๆ