ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชื่อนุ่นนะคะ

เริ่มโดย hokhak, มีนาคม 25, 2018, 01:19:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hokhak

ดีจ้า เราชื่อนุ่นนะคะ เป็นคนเหนือ เรียนมหาลัยปี3ในกรุงเทพ ตัวเล็กค่ะ สูงแค่ 160 เองหน้าอกไม่ใหญ่ไม่อึ๋มเหมือนคนอื่น แต่โชคดีที่ขาวมาก สะโพกใหญ่ หีโหนกนูนพอตัว ขนหมอยมีนิดเดียวข้างบนเนิน  นุ่นจะเล่าเรื่องเสียวๆให้ฟังค่ะ แต่ขอถามก่อนว่า คุณผู้หญิงคนไหนชอบช่วยตัวเองมากๆมั้ยคะ ไม่ผิดเลยที่จะมีอารมณ์ตลอดเวลา
     นุ่นก็คนนึงหล่ะที่ชอบเรื่องแบบนี้ เรียกว่าเป็นผู้หญิงเซ็กส์จัดคนนึง ชอบช่วยตัวเองมากแต่ไม่แสดงออกให้คนอื่นรู้  อยู่หอพักก็แก้ผ้าหมด ไปข้างนอกก็ใส่เสื้อยืดกับกางเกงขาสั้นแค่สองตัว ไม่ใส่ทั้งเสื้อในและกางเกงใน แต่เลือกตัวที่ผ้าหนาๆ หรือผ้าลายๆ พรางตาไม่ให้คนอื่นเห็นหัวนมเราโผล่ได้   แม้กระทั่งตอนไปเรียนยังเคยบ่อยๆเลย  จนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว แต่ไม่ทุกวันนะคะ แต่ก็ส่วนใหญ่
   นุ่นเคยช่วยตัวเองในที่ต่างๆหลายที่ค่ะ วันนี้จะมาเล่าตอนช่วยตัวเองบนรถเมล์ค่ะ คือมหาลัยที่นุ่นเรียนจะอยู่ไกลหอพักพอสมควรเลย แต่ข้อดีคือหอพักจะอยู่ใกล้กับอู่รถเมล์มากค่ะ เป็นต้นสายพูดง่ายๆ ตอนมาเช่าอยู่ใหม่ๆก็ยังไม่คุ้นเท่าไหร่ แต่พออยู่ไปซักพักเริ่มชินค่ะ เลยรู้ว่าช่วงที่เราขึ้นรถเมล์ที่ปากซอยไปมหาลัย แทบจะไม่มีคนเลยเพราะเป็นต้นสาย กว่าคนจะเริ่มทยอยขึ้นมาเยอะๆ ผ่านไปหลายป้าย ..และช่วงขากลับก่อนจะถึงหอคนก็ลงเกือบหมดแล้ว นุ่นเลยคิดอยากลองช่วยตัวเองบนรถเมล์ดูบ้าง ซึ่งเหมาะมาก
   ช่วงวันแรกๆที่นุ่นลองทำ  แค่เขี่ยแตดนอกกระโปรงไปก่อน ก็เสียวดีไม่น้อยเหมือนกันค่ะ พอเริ่มชินก็ถลกกระโปรงขึ้นมากองไว้ตรงเอว จะทำง่ายกว่าเดิมมาก แถมแยงเข้ารูหีได้ด้วย แต่ต้องเลือกใส่กระโปรงพลีทนะคะ เพราะถลกง่าย กางเกงในก็ไม่ได้ใส่ยิ่งสบายเลย พอคนเริ่มเยอะค่อยดึงกระโปรงปิดหีไว้ แล้วเอากระเป๋าหนังสือเรียนทับอีกที ช่วงนั้นแอบทำบ่อยมากๆ จนติดเป็นนิสัย  ..แต่มีครั้งนึงค่ะ เพิ่งอาทิตย์ที่แล้วเองมั้งคะ คือแบบอารมณ์ขึ้นมากๆ เงี่ยนสุดๆเลยวันนั้น ตอนขาไปก็ช่วยตัวเองตามปกติ แต่พอเรียนเสร็จ ขากลับ ไม่รู้วันนั้นเป็นวันอะไร คนบนรถเมล์น้อยมากๆ พอช่วงกลางๆทาง คนลงเกือบหมด เหลือนั่งแค่ 5 -  6 คนเอง คนขับก็เหยียบยาวๆเลย กว่าจะถึงหอก็อีกนาน
   ตอนนั้นนุ่นเงี่ยนสุดๆเลยค่ะ คือเริ่มเขี่ย เริ่มแยงหีตั้งแต่ตอนที่คนเริ่มลงเยอะๆแล้ว พอเหลือคนน้อยๆเลยจัดหนักเลยค่ะ แบบว่าไม่รู้ตอนนั้นตัวเองคิดอะไรถึงกล้าขนาดนั้น คือตัดสินใจถอดกระโปรงออกเลยค่ะ  แล้วเอามาวางทับไว้บนตักแล้วเอาเข็มขัดใส่กระเป๋าหนังสือไว้ มือสอดเข้าไปแยงหี เขี่ยแตดแบบรัวๆเลยค่ะ เสียวสุดๆ เสียงแจ๊ะๆดังพอสมควร จนตัวนุ่นเองได้ยิน แต่มันเป็นรถเมล์ร้อนไงคะ คนอื่นไม่มีทางได้ยินแน่นอนเพราะนั่งห่างกันมาก แถมเสียงรถบนถนนก็ดังกลบด้วย มือนึงก็ขยำนมตัวเองไปด้วย ได้อารมณ์มากค่ะตอนนั้น แยงหีตัวเองไป มองวิวข้างถนนไป สุดๆค่ะ
    ตาก็แอบมองคนอื่นด้วย แต่คนมันน้อยมาก  นุ่นนั่งช่วงกลางๆคัน คนนั่งเบาะแถวหลังก็สองสามคน อีกสองคนผู้หญิงนั่งแถวหน้า ถัดจากนุ่นไปสองสามแถว ทีนี้นุ่นเลยเอากระโปรงออกวางไว้ข้างๆตัว เสียวกว่าตอนกระโปรงปิดอีกค่ะ จนซักพักไม่ไหว น้ำแตกเสร็จคาเบาะเลย ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นแบบที่ไม่เคยมาก่อนค่ะ ยังคานิ้วไว้ในรูหีอยู่แล้วขมิบตอดนิ้วตัวเองเล่นไปด้วย ตอนนั้นถึงป้ายรถเมล์พอดีคนที่นั่งเบาะหลังก็กดกริ่งลง ผู้หญิงคนนั่งข้างหน้าก็ลงด้วย เหลือแค่นุ่นกับผู้หญิงอีกคนนึง แต่ยังเหลืออีกสามสี่ป้ายจึงจะถึงป้ายที่นุ่นลง ก็เลยยังไม่ใส่กระโปรงกลับค่ะ นั่งถ่างขาเปลือยรับลมไว้แบบนั้นแหละ พอเหลืออีกป้ายก็ค่อยหยิบกระโปรงมาใส่ ตอนลงรถเมล์นี่เดินตัวเบาเลยค่ะ วันนั้นเป็นวันที่เสียวมากที่สุดครั้งนึงที่เคยช่วยตัวเองก็ว่าได้ ความรู้สึกปนๆกัน เสียวด้วยตื่นเต้นด้วย
  เป็นยังไงค่ะเรื่องของนุ่น อาจจะเล่าไม่เก่ง แต่รับรองว่าเป็นเรื่องจริงแน่นอนค่ะ นี่ยังติดใจไม่หายเลย ว่าจะหาโอกาสทำอีกค่ะ ชอบอารมณ์แบบนี้มากๆ ติชมได้นะคะถือเป็นประสบการณ์ ไว้วันหน้าค่อยมาเล่าใหม่นะคะ บายค่ะ

Whoo Amm Ii

archi ongtong

กล้าขนาดนั้นเลยเหรอ อยู่แถวไหนจะไปขึ้นด้วย ::DookDig::

rai2000

แอบมองผ่านกระจกหลังอยู่

elviswhat

อันนี้ก็กล้าบ้าบิ่นเกินครับ ระวังเจอคนทำมิดีมิร้าย

ZZZpangZZZ

ชอบอ่านเรื่องแบบนี้จัง แนวแอบโชว์ ไว้มาเล่าอีกเยอะๆนะครับ

xnuonx

รอตอนต่อไปจะโดนเสียบบ้างไหมหนอ

likestory

อืมมม กล้าดีครับน้องนุ่น ชื่นชมในความกล้าของน้องมากๆ ไว้มาเล่าอีกนะจ๊ะ ^_^

Against01

อยากพบอยากเจอ ขอบคุณมาก

lodtr122518

อันตรายมากนะน้องทำในห้องกะพี่ดีกว่า