ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิศวาสพยายาบาลสาว cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, พฤศจิกายน 03, 2018, 02:57:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมอายุ34เคยมีแฟนมาหลายคน แต่คนสุดท้ายได้เลิกรากันไปกว่า5ปี แล้วก็มายุ่งๆกับงานจนไม่มีเวลาหาแฟนใหม่ ผมทำงานกับคอมพิวเตอร์ และได้พูดคุยกับผู้หญิงคนหนึ่งทางทรศัพท์อยู่1สัปดาห์ แล้วเธอก็เป็นฝ่ายนัดเจอผมที่บางแสน เธอบอกว่าเป็นพยาบาลครับ ทีแรกผมก็ไม่เชื่อเท่าไหร่ เพราะในเน็ตเรื่องโกหกมันเยอะ หน้าตาผ่านกล่องก็พอใช้ได้ แต่ผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก ออกไทางตื่นเต้นมากกว่า ก็อย่าว่า ห่างผู้หญิงมานาน ไปเที่ยวอาบอบนวดก็ไม่มีโอกาสเท่าไหร่ แล้ววันนัดก็มาถึง เธอค่อนข้างขาว(ผมสมมติว่าชื่อหนิงแล้วกัน) สวยกว่าในกล้อง30% เรียกว่าหน้าตาดีเลย ระหว่างขับรถเราก็พูดคุยกันไปเรื่อยๆ ได้ความว่าเธออายุ28เคยแต่งงานแล้วเลิกกับสามีมา5ปีได้แล้ว มีลูกสาวคนหนึ่ง เธอบอกว่าอยากพูดความจริงเพื่อให้ผมรู้ว่าจะรับได้ไหม ไม่อยากโกหก แต่ผมไม่สนหรอก มันไม่ได้เกี่ยวกับที่เรา
มาเจอกันเลย มาคราวนี้มุ่งเซ็กส์ต่างหาก... ยิงฟันยิ้ม พอถึงโรงแรม ผมก็จัดการเช๊คอิน โดยเธอปล่อยให้ผมเดินเรื่องทำเป็นไม่สนใจ เข้าทางครับจะได้ไม่ต้องเขิน ผมเปิดห้อง1ห้องเตียงแยก2เตียงเพื่อไว้ฟอร์มหน่อย ดึกๆลากมาชนกันก็ยังไม่สาย แล้วพนักงานก็ช่วยหิ้วกระเป๋าขึ้นไปบนห้อง พอพนักงานออกไป เราก็ต่างทำกิจกรรมของตัวเอง จัดของอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า โดยยังไม่มีอะไร แต่ผมก็ลองๆเชิมด้วยการกอดและหอมแก้มซึ่งเธอก็ไม่ขัดขืน แน่ล่ะ...มาถึงขั้นนี้แล้ว แต่เธอคงยังเขินๆอยู่ ผมเลยนอนพักผ่อนบนเตียงสักพักโดยหนิงคุยโทรศัพท์กับเพื่อน

พอหนิงวางสายแล้วเดินผ่านมาทางผม ผมฉุดมือหนิงเบาๆให้เธอขึ้นมาบนเตียงที่นอนอยู่ เธอเซน้อยๆแล้วเดินตามมาโดยดี หนิงนั่งที่ข้างเตียงไม่พูดอะไรสับ10วินาที แล้วเธอก็พูดเบาๆเรื่องที่เธอมีลูกติดขึ้นมาอีก ผมบอกว่าไม่เป็นไรพี่ไม่ถือ แล้วจึงบรรจงจูบปากหนิงช้าๆ หนิงตอบสนองเป็นอย่างดีรู้เหลี่ยมรู้มุม เคลื่อนปากตามและสอดลิ้นเข้ามาพัวพันกันตามประสาผู้หญิงมีประสบการณ์ เราจูบกันอยู่สักครู่ ผมก็เริ่มไซร้ไปตามจุดต่างๆ หนิงบิดตัวและครางเบาๆตลอด จนกระทั่งถึงจุดลับหอยของเธอ ผมเห็นว่าเริ่มมีน้ำฉ่ำเยิ้มออกมามากพอควร หนิงนับว่าเป็นผู้หญิงที่มีน้ำเยอะครับ ผมก้มหน้าเตรียมตัวที่จะใช้ลิ้นกับหอยที่กำลังฉ่ำเยิ้ม หนิงกลับจับหน้าผมออกแล้วถามว่า "พี่ไม่รังเกียจหรอ" ผมไม่พูดอะไรแต่ทำท่าจะก้มลงไปทำต่อ หนิงก็พลิกตัวขึ้นข้างบนทันที หนิงไม่พูดพร่ำทำเพลงชั่วพริบตาน้องชายผมก็เข้าไปอยู่ในปากหนิงทั้งดุ้น ผมผงกหัวขึ้นมาดูแบบเสียวๆกึ่งตะลึง
เธอทำได้แก่งมาครับ ทั้งดูดทั้งเลีย ไม่มีครูดกับฟันเลย เธอรูดเข้ารูออกอย่างชำนาญร่วมสิบนาทีโดยไม่มีทีท่าว่าจะเบื่อ จนผมต้องขยับเปลี่ยนท่าซะเอง คราวนี้ผผมขึ้นมาอยู่ข้างบนบ้างครับ แต่ไม่ได้จะใช้ลิ้นให้เธอแล้วเพราะอยากจะยัดดุ้นเข้าหอยเธอมากกว่า แล้วผมก็คร่อมเธอพร้อมจ่อเจ้าดุ้นหัวบานขนาด6นิ้วครึ่งเตรียมทะลวง เราสองคนสบตากับนิ่งแต่ดุ้นผมเขี่ยวนเวียนอยู่ที่ปากถ้ำ หนิงเสียวจนซู๊ดปากออกมาดังๆ จนผมรู้สึกอยากเต็มที่จึงค่อยๆกดลงไปครับ หนิงสะดุ้งนิดหน่อยตอนเข้าสุด ผมเริ่มซอยจากช้าๆและเร็วขึ้นเรื่อยๆ ธอมีอาการกระตุกทุกครั้งที่ผมดันเข้าไปชนปากมดลูก หอยเธอตลอดดีมากครับ ไม่หลวมเลย(เพราะหนิงผ่าลูกออก ไม่ได้คลอดธรรมชาติ และของสามีเก่าหนิงก็เล็กด้วย)
หนิงขมิบเก่งมาก ยิ่งหนิงเสียวกระตุกเท่าไหร่ก็ยิ่งขมิบแน่นมากขึ้น ด้วยท่ามาตรฐานเราทำกัน10นาทีแล้วจึงเปลี่ยนท่า ที่จริงผมเองน้ำแทบแตกอยู่หลายครั้ง แต่ต้องหยุดเพื่อกลั้นเอาไว้ ถ้าไม่ฝากลีลาเจ๋งๆไว้ก่อนกลัวจะไม่ติดใจ
เราเปลี่ยนท่าที่สองด้วยการยกขาหนิงข้างนึงขึ้นผาดบ่าแล้วจับเธอนอนตะแคง ท่านี้เข้าลึกมากๆ หนิงร้องแบบสำลักออกปากเลย ผมกระแทกแรงและเร็วมาก หนิงครางไม่หยุด แป๊บเดียวหนิงก็กระตุกถี่ๆจนเสร็จ ผมจึงชลอความเร็วเพื่อให้หนิงได้พักแล้วลงไปดูดนมหนิงเพื่อกระตุ้นอารมณ์อีก นมหนิง 34Bครับ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก กำลังพอดีมือ เคล้นแล้วมันส์มากๆ ผมดูสลับไปมามีเม้มมีกัดบ้าง ดูแล้วหนิงคงชอบให้กัดเบาๆด้วยเหมือนกัน สักครู่หนิบก็ขมิบหอยเป็ยเชิงบอกว่า พร้อมที่จะให้ผมทะลวงอีกรอบ เราก็เลยขยับมาท่าเดิมที่หริงเสร็จตะกี้ แล้วผมก็สาวต่อแบบไม่ให้หนิงตั้งตัวครับ เธอตาเหลือกนิดๆตอนโดนกระแทกสามสี่ทีแรก เห็นแล้วมันสะใจจริงๆ
ผมกระเด้าต่อไปอีกสิบกว่านาที ยิ่งเอาก็ยิ่งมันส์ เสียวก็เสียวอยู่แต่ผมยังไม่ยอมออกง่ายๆ กะว่าจะให้หนิงเสร็จอีกสักทีก่อนแล้วผมค่อยเสร็จตอนหนิงเสร็จทีที่3 ท่าที่สามของเราก็เป็นท่าหมาครับท่าเด็ด ถ้าใคนเคยทำจะรู้ว่าเสียงตอนกระแทกมันเร้าใจจริงๆ ผมจับหนิงโก้งโค้ง แล้วชิดขาไว้ แคมเธอปลิ้นออกมาน่าดูดมาครับ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ ผมจับหนิงแยกขาเล็กน้อยแล้วเอาดุ้นยัดลงไปอย่างรวดเร็ว เหมือนเดิม หนิงไม่ทันตั้งตั้วเผลอร้องออกมาดังมาก ผมไม่สนใจกระเด้าต่อไปเรื่อยๆทั้งเอียงซ้ายเอียงขวา แทงเสยบ้างให้หนิงสะดุ้งเล่นๆ ผมทำอยู่นานมาครับ จนหนิงเหนื่อแตกและขาเริ่มสั่น ปากก็ซู๊ดอยู่ตลอด
ผมจึงกลับมาทำในท่ามาตรฐานอีกรอบ
โห...ผมเห็นสภาพหนิงเหงื่อเปียกไปทั้งหน้า แถมหอบแฮ๊กๆ เธอหลับตาพริ้ม คงคิดว่าผมจะหยุดแล้ว แต่ผมก็ขยับตัวขึ้นคร่อมเธออีกครั้ง หนิงเอาแขนโอบคอผมไว้ ผมเลยเอาดุ้นเสียบเขาไปช้าๆเพราะสงสารเธอ หนึงอืม...ในลำคอแบบพอใจ ตอนนี้น้ำหนิงก็นอนจนเป็นที่นอนไปหมดแล้ว ผมสาวได้อย่างลื่นสบาย สักครู่ผมก็สาวเร็วขึ้นๆ หนิงเกร็งตัวเอาขาขึ้นรั้งเอว ทำให้ผมกระเด้ายากขึ้น ผมจึงอุ้มตัวหนิงขึ้นมาแล้วอุ้มหนิงยกขึ้นลงเอง ท่าทางหนิงจะเหนื่อยมากแล้ว เธออ้าปากหอบน้ำลายเหนียวเชียว ผมเลยเร่งเครื่องเต็มที่จนถึงจุด ผมชักดุ้นออกมาอย่ารวดเร็วพลักตัวหนิงนอนลงแล้วยัดเข้าปากแทบมิดด้าม ผมระเบิดน้ำเข้าไปในปากหนิงอย่างแรง หนิงเองก็กลืนมันลงไปจนหมดเกลี้ยง แถมยังเลียซะสะอาดเอี่ยมแล้วเธอก็ทิ้งตัวลงนอนแบบหอบๆ เรานอนกอดกันจนหลับไป
มาคุยกันทีหลังว่า หนิงเสร็จไป4ที แต่ผมไม่รู้สึกตอดเพราะน้ำเธอออกมาเยอะมาก บอกตรงๆว่าหนิงเป็นผู้หญิงทีผมมีเซ็กส์ด้วยแล้วมันส์ที่สุดในชีวิต หนิงเองก็ติดใจความอึดของผมมาก จนทุกวันนี้ เรายังติดต่อกันอยู่เรื่อยๆ และเรื่องของเรามันก็หวือหวาขึ้นเรื่อยๆแบบที่ใครก็ไม่คาดคิด...

peddo

ดีใจกับน้องหนิง ที่ไม่ถูกฟันแล้วทิ้งนะครับ อยากมีโมเมนท์นี้บ้างจัง ขอบคุณ​ครับ​

hanabombam

ถ้าติดใจ และดีขนาดนี้ เอาเป็นเมียเถอะ เสียดายของแทน  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

9toulek

Warute

มันน่าเป็นเจอสิ่งที่ขาดหายไป

reppok111

เลื่อนฐานะเป็นเมียถาวรเลยครับ

Wasin Sannamp

อยากเจอแบบนี้บ้างอ่ะครับ จัดหนักแน่นอน