ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษา ม.กรุงเทพ cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, พฤศจิกายน 03, 2018, 03:01:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

สวัสดีครับ ในชีวิตผมเคยมีประสบการณ์กับสาว ๆ มาหลายครั้ง ตั้งแต่เข้ามหาวิทยาลัยปีหนึ่ง ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดเข้ามาเรียนคณะวิศวะในกรุงเทพ พ่อแม่ก็เลยซื้อคอนโดให้อยู่ และให้รถมาใช้คันหนึ่งซึ่งผมก็ขยันเปลี่ยนตุ๊กตาหน้ารถอยู่เรื่อย ๆ ผมมีประสบกามครั้งแรกกับเพื่อนต่างคณะ ตอนนั้นเรานั่งกินเหล้าด้วยกันที่ห้องของผม พอกรึ่ม ๆ เธอก็เอนมาซบ ซึ่งผมก็พอรู้แกวก็เลยได้โอกาสลองเรื่องอย่างว่ากับเธอดู จากนั้นก็มีอะไรกันเรื่อยมาพอเบื่อก็แยกกันไป ผมเปลี่ยนแฟนบ่อย ๆ จนชาวบ้านตราหน้าว่าเจ้าชู้แต่กระนั้นก็ไม่เคยอดเรื่องนี้เกินหนึ่งเดือนเลย  จนกระทั่งขึ้นปีสาม วันหนึ่งผมไปหาเพื่อนผมที่อยู่หอใกล้ ๆ กัน และพบมันกำลังดูหนังอยู่กับแฟนและเพื่อนผู้หญิงของแฟนมันอีกหลายคน หนึ่งในนั้นเป็นเด็กจากมหาวิทยาลัยอื่น ตอนที่เห็นครั้งแรกผมตกตะลึงในความน่ารักของเธอเป็นอย่างยิ่ง เพื่อนผมก็รู้ทันเลยรีบ

แนะนำว่าชื่อ'แก้ว' แก้วเป็นคนร่าเริง คุยสนุก แต่ว่าวางตัวพอสมควร มาทราบที่หลังว่าเธอจบจากโรงเรียนสตรีล้วน และเรียนอยู่ในคณะที่มีแต่ผู้หญิงจึงไม่ค่อยเคยชินกับผู้ชาย ที่สำคัญแก้วไม่เคยมีแฟนมาก่อนทั้ง ๆ ที่ตอนนั้นก็อายุยี่สิบแล้ว ผมรู้สึกชอบเธอขึ้นมาทันทีเพราะแก้วหน้าตาน่ารักเหมือนเด็กญี่ปุ่น ผิดกันที่ดวงตากลมโต ปากแดงน่าจูบอย่างบอกไม่ถูก ผิวขาวอมชมพูเนียนผ่องไปทั้งร่างโดยเฉพาะเรียวขาที่สวยน่ามอง

แค่เห็นข้างหลังก็ชวนให้เดินตามแล้วครับ ได้ข่าวว่ามีคนมาจีบหลายคนเหมือนกันแต่ว่าเธอค่อนข้างเป็นเด็กเรียนก็เลยยังว่างอยู่  พอผมทราบดังนั้นก็เลยอาสาไปช่วยเธอหารายงานบ้างแหละ พาไปซื้อหนังสือบ้างแหละ ทุกครั้งแก้วก็จะหนีบเพื่อนไปกั้นท่า ล้มทับผมบ้าง แต่ผมก็ไม่ว่าอะไร

จนกระทั่งแก้วเริ่มคุ้นเคยกับผม เพื่อน ๆ เธอก็เชียร์ผม สุดท้ายก็เริ่มไปด้วยกันสองต่อสอง แต่ก็ยังไม่มีอะไรกัน เธอเป็นคนเดียวที่ทำลายสถิติคบกับผมนานที่สุดกว่าจะมีเซ็กส์กัน  วันหนึ่งผมเป็นไข้หวัดใหญ่ไปเรียนไม่ไหว แก้วทราบข่าวก็เลยมาดูแลผมที่ห้องก็เช่นเดียวกับทุกครั้งคือหนีบเพื่อนมาด้วย จนกระทั่งอาการผมเริ่มดีขึ้นจนใกล้หายเป็นปกติ แต่ยังอ้อนให้เธอมาดูแลเช็ดตัว หาข้าวให้กินต่อ พอดีวันนั้นเพื่อนเธอถูกแฟนโทรตามก็เลยปล่อยให้ผมอยู่กันตามลำพังสองต่อสอง ด้วยความที่เธอดีแบบนี้ บอกตามตรงผมไม่อยากปล่อยให้หลุดมือไป ยังไงก็ต้องหาโอกาสครอบครองเอาไว้ก่อน ซึ่งนั่นก็คือโอกาสที่ผมรอคอย ผมอ้อนขอให้เธอเช็ดตัวให้ แก้วก็ทำตามแต่โดยดี

ระหว่างนั้นเองผมก็บอกกับเธอว่า ชาตินี้ผมคงจะหาผู้หญิงดี ๆ แบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว จากนั้นก็รวบมือมาจูบแล้วค่อยกอดเธอ  แก้วตกใจขยับตัวจะขัดขืน แต่ผมกอดแน่นแล้วเริ่มไซร้ที่ซอกคอ แก้วขนลุกซูไปหมดทั้งตัว ผมเลยรู้ว่าเจอจุดอ่อนของเธอเข้าให้แล้วก็เลยใช้ปากไซร้ไปเรื่อย ๆ รวมไปถึงใช้ลิ้นแย่งเข้าไปในหูจนแก้วอ่อนระทวยไปหมด เริ่มไม่ค่อยดิ้นรนแล้วผมจึงปลดกระดุมเสื้อของเธอออก เห็นหน้าอกขาวขนาดกำลังเหมาะมือซ่อนอยู่ใต้เสื้อชั้นในสีอ่อน ตอนนั้นผมอยากมากรีบปลดตะขอออกเพื่อดูของที่ผมถนอมเอาไว้มานาน  นมของแก้วเป็นขาวอมชมพูผ่อง ผมเลยชอบเอาเธอตอนกลางวันมากกว่ากลางคืนเพราะว่าเรือนร่างเธอตอนโดนแสงธรรมชาติสวยจริง ๆ

หัวนมก็เป็นสีอ่อนชูชันน่าดูด ผมซุกหน้าลงไปได้กลิ่นหอมแบบสาบสาวโชยออกมาเร้าอารมณ์ มือหนึ่งก็เฟ้นบีบเบา ๆ เพื่อให้เธอหายตกใจ แต่แก้วก็ยังตัวสั่นน้อย ๆ บอกผมว่ากลัว พอก่อนได้ไหม แต่ตอนนั้นใครจะหยุดได้เล่า ผมดูดนมเธอแทนคำตอบ จากนั้นขบปลายนิดหนึ่งจนเธอแอ่นตัวขึ้น  พอเล่นกับหน้าอกจนหน่ำใจผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง น้ำของเธอเยิ้มออกมาจนเปียกกางเกงใน ผมเกี่ยวมันลงแล้วใช้นิ้วเขี่ยแต๊ดเบา ๆ แก้วเม้มปากแน่นคงเริ่มเสียวแล้ว ผมก็เลยจับเธอแก้ผ้าจนหมดเพื่อจะลงรักกับเธอเสียที หอยของแก้วนูนชึ้นมาจากหน้าท้องที่แบนราบ มีขนพอประมาณพอแหวกดูก็เห็นว่าข้างในเป็นสีชมพูจัดมีน้ำสีขาว ๆ เยิ้มปากทางผมก็เลยเอาลิ้นเลียกินอย่างเอร็ดอร่อย

ตอนนั้นแก้วเริ่มครางออกมาเบา ๆ เหมือนจะอายแต่ก็ทนเก็บเอาไว้ไม่ไหว ผมใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วเล่นกับหอยของแก้วจนเธอเริ่มเกร็งตัวขาเหยียดชี้ ใบหน้าแดงก่ำ ผมเลยเร่งมือเขี่ยแต๊ดจนกระทั่งน้ำของแก้วเสร็จคามือผม จากนั้นผมก็ลองเอานิ้วแหย่เข้าไปในหอย แล้วเกี่ยวนิ้วเข้าออกแก้วส่ายหน้าไปมาคงเริ่มเสียวอีกครั้ง ผมคว้านไปรอบ ๆ ช่องแคบเพื่อขยายให้มันสามารถรองรับมังกรของผมได้ จนกระทั่งเห็นว่าแก้วพร้อมก็เลยถอดกางเกงแล้วดึงมังกรตัวเขื่องออกมาโชว์ว่าที่เมียของผม  ผมค่อย ๆ สอดใส่ควยเข้าไปในทีละน้อย แต่ของแก้วฟิตมากปิดสนิทแม้กระทั่งหัวยังเข้าไปได้นิดเดียว แก้วร้องลั่นบอกว่าเจ็บ เอาออกไปก่อน ผมก็ทำตามแต่เอาออกมาทาเควายที่เก็บไว้หัวเตียง ก่อนจะชะโลมหอยของเธอให้ชุ่มแล้วใช้นิ้วเขี่ยแต๊ดอีกครั้งจนแก้วเริ่มมีอารมณ์ พอเผลอก็ลองเสียบเข้าไปอีกครั้ง

คราวนี้หัวหยักผ่านเข้าไปในทางได้ง่ายขึ้น แต่ข้างในแก้วฟิตเหลือเกินจนผมต้องหยุดเพราะมันต๊อดของผมแน่นจริง ๆ จากนั้นผมก็ดูดนมแก้วแล้วไซร้คอพร้อมกับบอกว่ารักเธอมาก เป็นของผมเถอะนะ แก้วไม่ตอบอะไรได้แต่กอดผมแน่น ผมก็เลยดันมังกรเข้าไปในช่องคลอดของเธออีกครั้ง คราวนี้กลั้นใจกระแทกเข้าไปหนึ่งที แก้วผวารับปากก็ร้องเจ็บลั่น  ผมเสียวจนหน้าตาเยเก ไม่เคยเอาใครเสียวเท่านี้มาก่อนแต่ยังไม่กล้าซอยเพราะแก้วยังเจ็บอยู่ จึงใช้มือเขี่ยแต๊ดของแก้วจนเธอครางออกมาถึงได้โยกไปข้างหน้าเบา ๆ จนกระทั่งเธอคุ้ยเคยกับดุ้นของสามีหมาด ๆ อย่างผม จึงเริ่มชักเข้าชักออกแก้วเริ่มมีอารมณ์ตาม เธอครางเสียงหวานแล้วบอกผมว่าเสียวจะขาดใจแล้ว

ผมก็เลยบอกว่ามีที่เสียวกว่านี้อีกก่อนจะดึงตัวเธอขึ้นมานั่งแล้วเขย่าตัวเบา ๆ แก้วเรียนรู้งานได้เร็ว เธอค่อยโขยกควยผมตามจังหวะที่เธอชอบ ผมก็ไม่ยอมแพ้กระเด้งสวน เสียงแห่งความสุขของเธอดังขึ้น นมเด้งไปตามจังหวะยั่วให้ผมดึงมาดูดกิน ตอนนั้นผมทั้งสุขทั้งเสียวอย่างบอกไม่ถูก จนกระทั่งแก้วครางออกมาเสียงดังพร้อมกับแรงต๊อดภายใน เธอขึ้นสวรรค์ไปอีกรอบ ผมเสียวควยจนแทบจะแตกตามไปแต่พยายามกลั้นเอาไว้ บอกตามตรงรอมานานแบบนี้อยากจะเอาให้หายอยากมากกว่า  ผมปล่อยเธอลงนอนกับพื้นเตียงแล้วบรรจงจูบพร้อมกับบอกว่ารัก และชมว่าเธอสวยมาก แก้วยิ้มแล้วกอดผมแน่นทั้ง ๆ ที่แท่งควยของผมยังคาอยู่

เมื่อผ่อนคลายจากอารมณ์รักแล้วผมก็ดึงขาเธอมาพาดบ่าแล้วเล่นท่ายกล้อ กระเด้าเข้าออกจนแก้วเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ครางออกมาเสียงกระเส่า ตัวก็บิดไปมา เพิ่มอารมณ์ให้ผมเป็นอีกทวีคูณ ผมซอยหนักแล้วก็แรงขึ้นตอนนี้เสียงของเราครางสนั่นแข่งขันด้วยความเสียวซ่านในอารมณ์ ผมกระเด้าจนนมของแก้วเด้งไปมา จากนั้นภายในแก้วก็ตอดรัดแรงกว่าเก่า ผมกลั้นเอาไม่ไหวกระฉูดน้ำรักเข้าไปเต็ม ๆ พอเอาควยออกมาก็เห็นว่าเลือดสาวบริสุทธิ์เลอะออกมาไม่น้อยเหมือนกัน ผมรู้สึกภูมิใจมาก ๆ ที่ได้เธอมาครอบครอง  เราทั้งสองกอดกันแน่น แก้วตัวชื้นไปหมดคงจะเหนื่อยกับการเล่นรักครั้งแรก ไม่นานก็นอนหลับไป ผมสุขสมมากได้จึงดึงเธอเข้ามากอด แล้วบรรจงจูบไปทั่ว ไม่เคยเอาใครแล้วมีความสุขเท่านี้มาก่อนจริง ๆ วันนั้นเธอไข้ขึ้นผมก็เลยเป็นฝ่ายต้องดูแลเช็ดตัวให้แทน แต่พอเห็นเรือนร่างขาวผ่องแล้วแทบจะอดใจไม่ไหวอยากจะเล่นอีกสักยกสองยก แต่ก็ต้องอดกลั้นเอาไว้  พอแก้วหายดี ผมก็ยิ่งรักยิ่งหวงตามไปรับไปส่งไม่อยากให้ใครมายุ่ง พอมีโอกาสก็ขอร่วมรักด้วยทุกครั้ง แรก ๆ แก้วก็เกี่ยงงอนแต่ผมเขี่ยแต๊ดไซร้คอให้เท่านั้นก็อ่อนระทวย นอนให้ผมตักตวงความสุขเป็นประจำ จนหลัง ๆ เธอเริ่มที่จะเรียนรู้เรื่องอย่างว่ามากขึ้น

เธอบอกว่ารักผมอยากให้ผมมีความสุขมาก ๆ ก็เลยอยากจะตามใจ เห็นผมชอบเรื่องแบบนี้ จะไม่ชอบได้ไงละครับก็สวย น่ารัก ช่างเอาใจแบบนี้ เย่อทีไรผมขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดทุกที ยิ่งพอผมสอนให้ดูดควยเธอก็เก่งมากขึ้นถึงขนาดดูดจนผมแตกคาปากมาแล้ว พอมังกรผมพ่นน้ำทีไร เธอก็จะใช้ลิ้นมาเลียรอบ ๆ หัวหยัก เล่นเอาผมนอนกระตุกด้วยความเสียวซ่าน จนต้องเย่อเธอให้หายเสียวอีกสักรอบสองรอบ แต่หลังจากเล่นเสียวกับแก้วมาได้สักปี ผมก็มีโอกาสได้เปิดซิงผู้หญิงอีกคน เป็นเพื่อนต่างมหาลัยเหมือนกัน คนนี้ถึงจะมือใหม่ แต่ว่าลีลาเร้าใจผมไม่น้อย พอเย่อกับคนใหม่ได้แค่สามเดือนแก้วก็จับได้ เธอให้ผมเลือก

ตอนนั้นผมเลือกไม่ถูก อีกคนก็รักมาก ส่วนอีกคนก็ยังใหม่แถมลีลาถึงอกถึงใจ พอแก้วเห็นผมลังเลเธอก็จัดแจงเป็นฝ่ายเลือกที่จะไป ผมไม่คิดว่าแก้วจะใจเด็ดแบบนี้ คิดว่าการตกเป็นของผมจะรั้งเธอไว้ได้  หลังจากนั้นแก้วก็หลบหน้าผมตลอด ไม่ว่าผมจะพยายามไปง้อเท่าไรก็ตาม เวลาผ่านไปหลายปี ผมมีงานทำแล้วก็รัก ๆ เลิก ๆ กับผู้หญิงอีกหลายคน แต่ก็ไม่เคยลืมแก้วได้เลย จึงลองโทรไปหาถึงได้ทราบว่าเธอกำลังจะแต่งงาน บอกตามตรงตอนนั้นหวงขึ้นหน้าอยากจะแย่งคืน แต่เธอก็ไม่เหลือเยื่อใยให้ผมเลยจึงได้แต่อวยพรขอให้เธอมีความสุขกับคนรักใหม่ ส่วนผมก็ยังเป็นโสดเรื่อยมา

kongdekkeng

hanabombam

จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดีเนี่ย ของดีๆ มีไว้ไม่รักษา ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Warute

ประสบการณ์โชกโชนดี กว่าจะลงเอยกับใครได้คงยาก

nuinoinaja

Wasin Sannamp

เนื้อเรื่องพร้อมภาพ ได้อารมณ์มากๆครับ

see2277

ประสบการณ์สุดยอดไปเลย เจอของดีแล้วก็อย่าลืมรักษาไว้หละ

reppok111

party23