ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 03, 2018, 08:34:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

เห็นไรท์ว่าอีกเป็นปีถึงจะได้น้องพริ้ง แต่พอเริ่มตอน3 ขึ้นต้นว่า1ปีผ่านไปผมงี้ใจชื้นเลย พอตอนท้ายลูกโป่งแตกเลย😊😊😊

yutapoom16

น้องพริ้งใส่ชุดไทยน่ารักคับ อย่าว่าแต่ท่านหลงรักเลย ผมยังรักเลย

retirenavy

เรื่องกำลังจะเข็มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ

pattaa

jackwan01

ความเก็บกดในใจรอเวลาเปิดออกแล้ว

bhrsuj Bgstngs

เหมือนชุบจะเตะตาสาวในเครื่องเเบบอีกเเล้ว

yakyedheemak

นายชุบจะได้หลานสาวเป็นเมียแล้ววว

Autte Wa

ชุบเสร็จหลาน
หรือว่าหลานเสร็จชุบ
สงสารคุณครู
ความสวยไม่ช่วยอะไรเลย

kthais

อาหลานคู่นี้จะได้กันไหมนี้อย่ามลืมหลานอีกคนนะ

koboy

Phoowadol

เดี๋ยวเถอะน้องพริ้งจะได้รับประสบการณ์เสียว แบบ ไม่เคยเจอมาก่อน ขอแอบดูใกล้ๆหน่อยนะครับ เมื่อความพอดีมันลงตัวความสัมพันธ์ อาหลาน ก็เปลี่ยนสถานภาพ. จากนี้ไปก็ต้องเป็นผัวเมียไปอย่างลับๆไปก่อนละกัน
แต่ว่าไอ้ที่ท่านเกริ่นนำมาเรื่องน้องเขยคิดจะงาบน้องจอยนี่สิ. จะเอาไงดี

อธิคม ลังทิพย์

::Glad::อากับหลานคงไม่รอด. รอลุ้นอยู่คับ

thadtanone2002

ลุงชุบน่าจะรูปงาม มีสาวงามให้เชยชม ไม่ขาดตอนเเน่ครับ

toremo002

ตะบะแตกแน่ๆงานนี้ หลานสาวสวยขนาดนั้น คนเรามักจะมีช่วงอ่อนไหว

Slave

ดำเนินเรื่องได้ดีมากเลยครับ. น่าติดตามมากๆ...ว่าแต่อย่าทิ้งช่วงนานนะครับ