ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 03, 2018, 08:34:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: waddafux เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2018, 12:45:15 หลังเที่ยง
ชอบการร้อยเรียงภาษา และมิติของตัวละครแต่ละคนมากครับ
น่าติดตามครับว่าบทสรุปจะเป็นแบบไหน

aodpasa

holovelove

ระหว่างสาวน้อยกับสาวใหผญ่ จะพิชิตใจ อาชุบได้นะ และขอลีลาของอาชุบสุดๆด้วยนะ
เหงาๆ

อีกา

อ้าวอาจะซัดหลานเสียแล้ว ใจเย็นๆนายชุบ

LeLa

แววพระเอกตามมาตรฐานจะออกมาตอนนี้ซะเเล้วสิ

จิตสุภา ป

ชำนาญ หาญสำรำ

ชุบจะหักห้ามใจได้ไหม     เมื่อได้อยู่ใกล้ชิดแบบสองต่อสองกะหลานสาวคนสวยในขณะที่ความคิดในใจทั้งคู่เริ่มจะเกินคำว่า อา-หลาน ขึ้นทุกวัน

iammaa

ประตูถูกเปิดแล้ว...นายชุบไม่น่าจะยังทนได้
หลานสาวทั้งสวย ทั้งมีใจให้

warone07

มีการปูพื้นเรื่องราวมาดีครับ น่าติดตามว่าจะลงเอยกับใคร

pop2pm

แนวนี้มีสนุกยาวๆชีวิตนายชุบกะหลานๆ

aekkachai052

ชอบแนวเรื่องแบบนี้มากครับ แต่ละฉากนึกภาพออกเลย 555 ขอบคุณครับ

Chanan Thongkhamphao

guysud

บทสรุป ก็เป็นแบบที่อตีตเมียพูดไว้ สวรรค์ของอาชุบเลยซิทีนี้

Su345

Mooze

เอาเรื่องอะนายชุบ กินหลานเสียแล้ว ต่อไปกินใครดี หลานอีกคนหรือครูวิ