ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 03, 2018, 08:34:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

ถ้ายายสรรู้จะเป็นเรื่องอีกไหมนายชุบ

Otaza

เป็นวัยของเด็กที่กำลังมีความรักเลย แต่ท้ายที่สุดแล้ว น้าชุบก็ต้องปล่อยเด็กไป
ต้องไปเจอสังคม เจอคนอีกเยอะ  ชีวิตขิงพริ้งต้องก้าวต่อไปอีกไกล
แต่ระหว่างทางที่ก้าวไป ให้น้าชุบชิมมั่ง คงไม่เสียหาย ถือว่าเพิ่มเติมประสบการณ์ชีวิต

Deep Sea

ณัฐชา วงษ

นายชุบ เนื้อหอมใช่เล่นเลยนะเนี่ย จัดหลานสาวเสร็จต่อครูวิ เลยรึเปล่า

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นคนดีมานานวันนี้เล่นหลานแล้วมีครูวิมารออีกคนแต่หลานมีสองคนต้องรักหลานให้เท่าๆกันจัดไปทั้งคู่เลย

7946410

ความรู้สึกลึกๆหลานสาวมีใจอยากให้อารักมาก ส่วนครูสาวก็แอบชื่นชมตัวชุบ

anigkanjana

พริ้งได้กะชุบซะที รอมาตั้ง 3 ตอนแหนะ ขอบคุณครับผม

เรื่องราวน่าติดตามไม่แพ้มุมมืดเลยครับ

pada

อาหลานมองกันไปมาได้เรื่องบาวแน่

ruby31797

ชุบจะได้คนไหนเป็นเมียก่อนกัน หรือจะมีครูวิภาวีมาคั่นกลาง น่าติดตามชมดูครับ

marcut

นายชุบนี่พอหย่าก็เนื้อหอมขึ้นมาเลย แบบนี้น่าจะทำตั้งนาน แต่จะสนใจใครไหมเนี่ย

Young Che

nananews

matilda

เฮ้อ..ชุบเอ๊ย ใช่พระอิฐพระปูนที่ไหน หลานสาวก็มีใจให้ขนาดนั้น ติดตามกันต่อไปครับ

Wat Tamtun

tungbts

::YehYeh::สงสัยไอ้ชุบจคิดจะล่อหลานซะแล้ว