ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Uniformed Slut Room นักเรียนร่านรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:55:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testseven

นึกว่าสะกดจิตได้ ที่ไหนได้ แค่เด็กเล่นด้วยเอง 555
แต่โดนหลอกแบบนี้ ครูก็ยัง win win อยู่ดีละนะ

Tanatos

timeai

เจอนักเรียนหลอกซะละนายท่าน เสียวไปครับผม

xtazy

นายท่านกลายเป็นเครื่องบำบัดให้เด็กไปแล้ว

Crypt

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

(S)Kater

เริ่มเรื่องเหมือนจะใสๆครูกับนักเรียน แล้วจะสะกดจิตทั้งที เอาอย่างอื่นก็ได้นี่เฟร้ย
เช่นนึกว่าเป็นหมาเป็นแมวอะไรแบบนี้ นี่สะกดให้หื่นไม่สนใจศิลธรรม 55

เดาก่อนอ่านเลยว่าสะกดไม่ได้ผล หล่อนทำเองแน่นอน
นั่นไง เป็นไงล่ะนายท่าน นี่มันห้องแห่งความลับชัดๆ แต่น่าจะห้องแห่งความเสียวมากกว่า

5555 นี่แหละสายหื่นตัวจริง (นอกจากจะสายดาร์คแล้ว) ตอบได้ถูกตรงประเด็น
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aof55555

boombest

นักเรียนแบบนี้ทำไมตอนผมเรียนไม่เจอบ้างเนี่ย เสียดายมาก

factory182

mana manee

::Glad::อยากเป็นครูคนนี้จังเรย    ขอจัดเต็มทุกรูนะจร้าา

monkeywind10

อาจารย์สอนวิชาไรครับ ขอสมัครเป็นลูกศิษย์ที สอนวิชาให้ข้าน้อยด้วย 555 ::Oops::

tonbiggest

โดนเด็กหลอกฟันซะงั้น มาหลอกแถวนี้บ้างก็ได้

see2277