ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (7)

เริ่มโดย fmw2019, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:29:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (7)

เมียผม อายุ 32 ทำงานบริษัทฯ หน้าตาพอใช้ได้ แต่รูปร่างดี ก็พอที่จะมีผู้ชายคนอื่นมาสนใจอยู่บ้าง ไม่เว้นแม้กระทั่งเพื่อนผู้ชายที่ทำงาน และผู้ชายในหมู่บ้านเดียวกัน

เมียผมชอบวิ่งออกกำลังกายเกือบจะทุกเย็น จะไปวิ่งที่สวนสาธารณะส่วนกลางของหมู่บ้าน ซึ่งก็จะมีป้อม รปภ. อยู่ด้านข้างคอยดูแลความปลอดภัย ก็เลยไม่น่ากลัวอะไรหากไปวิ่งค่ำๆ หน่อย  เพราะว่าเมียผมจะกลับจากที่ทำงานได้ ก็เกือบจะทุ่มแล้ว กว่าจะได้ออกไปวิ่ง ก็ทุ่มนิดๆ

เมียผมเล่าให้ฟังว่า ระหว่างที่เธอกำลังวิ่งอยู่ได้ยินเสียงครางออกมาจากหลังต้นไม้ เธอก็นึกว่าใครเป็นอะไร บาดเจ็บอะไรหรือป่าว ?

แต่พอเธอหยุดวิ่ง แล้วตั้งใจฟัง เสียงนั้นก็หายไป เธอก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะคิดว่าหูฝาดไป จนกระทั่งวิ่งวนรอบไปเรื่อยๆ ผ่านมาจุดเดิมก็ได้ยินเสียงอีก คราวนี้เสียงดังไม่หยุด เมียผมก็เริ่มกลัว กำลังจะตะโกนเรียก รปภ. ที่อยู่ในป้อม ก็มีเสียงพูดออกมาว่า "อย่าเรียก ยาม ครับ"

เมียผมก็ตกใจ แล้วถามว่า "ใคร ?"

ก็ได้ยินเสียงตอบว่า "ผมเป็นคนรับจ้างทั่วไป พักอยู่เพิงสังกะสีแถวนี้ครับ ผมมานั่งอยู่ตรงนี้ตั้งแต่ก่อนที่คุณจะมาวิ่งแล้วได้สักพักแล้ว"

เมียผม เดินเข้าไปตามเสียงหลังต้นไม้ ก็เห็นผู้ชายคนนั้น เอามือรูดดุ้นควยของตัวเองอยู่ มีคราบน้ำควยไหลเยิ้มอยู่เต็มมือ

เมียผมถามว่า "ทำอะไรน่ะ ? ช่วยตัวเองอยู่เหรอ ?"

คนจรจัด ตอบว่า "ใช่ ผมเห็นคุณวิ่ง แล้วนมกระเพื่อมๆ ขึ้นๆ ลงๆ ผมก็เงี่ยน อยากเย็ดคุณ ก็เลยช่วยตัวเอง คิดว่าได้เย็ดคุณ"

เมียผมได้ยินแบบนั้น ก็เหวอ พูดอะไรไม่ออก ยืนนิ่งไปเลย

เมียผมบอกว่า คนจรจัดเอาควยใส่กางเกง แล้วเดินออกมาหาเมียผม แล้วพูดว่า "อย่าบอก ยาม เลยนะครับ ผมแค่แอบดูคุณ แล้วก็ชักว่าวเท่านั้นเอง"

เมียผมก็เห็นว่า เธอไม่ได้เสียหายอะไร ก็ถามว่า "รับจ้างทำอะไร เผื่อมีงานจะได้แนะนำให้"
คนจรจัด "รับจ้างทำงานใช้แรง ทำได้ทุกอย่าง ขอแค่มีเงินกินข้าวไปวันๆ ก็พอแล้ว"

เมียผมถามว่า "วันนี้ มีเงินกินข้าวหรือยัง ?"

คนจรจัด "ยังครับ ไม่มีงานมาหลายวันแล้ว ก็เก็บอาหารที่เค้าทิ้งแล้วมากิน"
เมียผมบอกว่า สายตาของคนจรจัด มองมาที่หน้าอกเธอ (ชุดวิ่งเมียผม จะเป็นเสื้อกล้าม คอกว้าง กางเกงขาสั้นรัดรูป)

เมียผมยอมรับว่า ตอนที่ได้เห็นคนจรจัดรูดควยตัวเอง ก็มีอารมณ์  ก็ปล่อยให้มองไป ไม่ได้ว่าอะไร เพราะถือว่า ได้แต่มอง แต่ทำอะไรไม่ได้

เมียผม หยิบเงินส่งให้คนจรจัดไป 100 บาท (มีติดตัวแค่นั้น) คนจรจัดก็เอื้อมมือมารับเงิน เมียผมบอกว่า คนจรจัด ฉวยโอกาสจับมือเธอด้วย เธอก็ไม่ได้ว่าอะไร คิดซะว่าทำบุญ ทำทานไป

คนจรจัด เห็นว่า เมียผมไม่ว่าอะไร ก็เลยได้ใจ เอามือลูบขาอ่อนเมียผม ซึ่งตอนนั้น เมียผมบอกว่า ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ทำไมถึงยืนตัวเกร็งทื่อ ปล่อยให้คนจรจัด ลูบไล้ขาอ่อนไล่มาถึงโคนขา เมียผมได้แต่เกร็งขา หนีบขาเอาไว้แน่น

เมียผมเอามือมาปิดเนินหว่างขาเอาไว้แน่นๆ แต่คนจรจัด ก็รวบมือทั้ง 2 ข้างของเมียผมไว้ข้างหลัง อีกมือนึงคนจรจัด ก็ลูบ คลำ เนินหว่างขาเมียผมอย่างกับว่า เมียผม เป็นเมียของมันเองอย่างนั้นแหละ
เมียผมบอกว่า ตอนนั้น เธอก็แปลกใจ ที่ไม่คิดจะร้องให้ รปภ. มาช่วย หรือ ไม่ขัดขืนอะไร ปล่อยให้คนจรจัดรวบข้อมือทั้ง 2 ข้างของเธอไว้ข้างหลัง แล้วอีกมือก็ ลูบ คลึง เคล้น เนินหี ของเธอ จนน้ำแฉะเยิ้มทะลักออกมา

เมียผมบอกว่า ระหว่างที่ถูกลูบคลำเนินหี หัวนมเธอก็แข็งเห็นเป็นเม็ดนูนๆ ดันออกเสื้อกล้ามออกมา คนจรจัดเห็นอย่างนั้นก็ยิ่งได้ใจ คิดว่า เมียผมคงยอมแน่ๆ แล้วละมือออกมาจากเนินหีเมียผม แล้วขยำเต้านมเมียผมเล่นแบบไม่สนใจ ว่าใครจะเห็นหรือป่าว ?

จนกระทั่งมีเสียงตะโกนขึ้นมาว่า "ทำอะไรกันน่ะ"

คนจรจัด ก็ตกใจ รีบปล่อยมือ เมียผมก็ได้แต่ยืนตัวเกร็ง หอบ หายใจถี่ เพราะตื่นเต้น + ความเสียว

รปภ. เดินเข้ามาถามเมียผมว่า "เป็นอะไรหรือป่าว ? มันลวนลามคุณเหรอ ?"
เมียผมก็มองหน้าคนจรจัด เมียผมบอกว่าเห็นหน้าเค้าเสียๆ เหมือนกลัวว่าจะถูกจับส่งตำรวจ ข้อหาลวนลาม กระทำอนาจาร

เมียผมก็เลยบอก รปภ. ว่า "ไม่มีอะไรหรอก แค่ยืนคุยกัน"

รปภ. พูดว่า "แต่ผมเห็นมันลวนลามคุณนะ ผมเอามือถือถ่ายไว้ด้วย" หยิบโทรศัพท์มือถือขึ้นให้ดู
เมียผมเห็น คลิป + รูป ในมือถือของเพื่อนบ้านก็ตกใจ ถึงแม้ว่า คลิป+รูป จะไม่ชัด ไม่สามารถบ่งบอกได้ว่าเป็นเธอ และไม่สามารถใช้เป็นหลักฐานได้ก็ตาม

รปภ. เข้ามาจับคนจรจัดใส่กุญแจมือไพล่หลังเอาไว้ แล้วบอกว่าจะเอาไปส่งตำรวจข้อหาลวนลาม กระทำอนาจาร

รปภ. บอกว่า "คอยจับตามองไอ้นี่มานานแล้วครับ มันก่อเหตุไปลวนลามคนอื่นมาหลายครั้งแล้ว แต่ไม่มีหลักฐานจะจับมันได้ ครั้งนี้มีหลักฐานชัดเจน มันดิ้นไม่หลุดแน่"

เมียผมเล่าว่า ตอนนั้นเธอรู้สึกสงสารคนจรจัดมาก เค้าได้แต่ก้มหน้า หวาดกลัว
เมียผมบอกกับ รปภ. ว่า "ชั้นขอคุยกับเค้าตามลำพังก่อนได้มั๊ย ? ยังไงเค้าก็ทำอะไรชั้นไม่ได้หรอก ถูก ยาม ใส่กุญแจมือไพล่หลังขนาดนี้"

รปภ. ก็เดินออกไปยืนห่างๆ

เมียผมก็ถามคนจรจัดว่า "ทำไมถึงทำแบบนี้ ไปลวนลามคนอื่น ถ้าพ่อแม่เค้ามาเอาเรื่อง จะทำอย่างไร ?"

คนจรจัดก็บอกว่า "ไม่ได้เย็ดหีผู้หญิงมานานแล้ว เงี่ยนมากๆ อยากระบายน้ำควยใส่ในรูหีผู้หญิงบ้าง"

เมียผมได้ยินแบบนั้น ก็บอกว่า เสียวรูหีขึ้นมาเลย

เมียผมสงสารคนจรจัด อยากหาทางช่วยเหลือ เลยเข้าไปคุยกับ รปภ. "ยาม คนจรจัด คงไม่ได้ตั้งใจจะทำอะไรชั้นมากกว่านั้น ก็คงจะแค่ลวนลาม เพราะเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา ครั้งนี้ก็ปล่อยเค้าไปเถอะ"

รปภ. "ไม่ได้หรอกครับ ผมต้องทำตามกฎ รักษาความปลอดภัยให้ลูกบ้าน ถ้าผมปล่อยมันไป คุณจะกล้ารับประกันได้หรือป่าวครับ ว่ามันจะไม่ไปลวนลามใครอีก ผมก็จะมีความผิดฐานละเลยการปฏิบัติหน้าที่"

เมียผมก็ถามว่า "ชั้นรับประกันเอง ว่าเค้าจะไม่ทำอีก ถ้าเค้าทำอีกชั้นยินดีจะรับผิดชอบเอง ปล่อยเค้าไปเถอะนะ"

รปภ. "ก็ได้นะ แต่ว่าคุณต้องยอม....ให้ผมทำกับคุณ เหมือนที่มันทำบ้าง ได้หรือป่าวครับ"

รปภ. "ผมขอแค่ บีบ เคล้น ลูบ คลำ ขยี้ ขยำ เรือนร่างคุณ เหมือนกับที่ไอ้คนจรจัดนั่นทำ"

รปภ. "ผมยืนดูมันลวนลามคุณ ผมก็มีอารมณ์เหมือนกันนะครับ"

เมียผม หันไปมองหน้าคนจรจัด นิ่งอึ้งไปสักพัก แล้วตอบ รปภ. "ตกลง ชั้นจะยอม แต่ ยาม ต้องปล่อยคนจรจัดไปเลยนะ ยาม ถึงจะมาทำอะไรกับเรือนร่างชั้นได้"

รปภ. ได้ยินแบบนั้น ก็ตกใจ รีบรับปากเมียผมทันที กลัวเมียผมจะเปลี่ยนใจ "ได้ครับ ผมจะรีบไขกุญแจมือปล่อยให้มันไปทันที"

รปภ. รีบเดินไปไขกุญแจมือไพล่หลังให้คนจรจัด แล้วพูดว่า "จะไปไหน ก็รีบไปซะ อย่าอยู่ให้ขวางหู ขวางตา กูกำลังจะได้มันส์มือ มันส์ควย บนเรือนร่างของคุณผู้หญิงนี่ มึงไปได้แล้ว"

เมียผม ยืนมองคนจรจัดวิ่งหนีไปจนลับสายตา จึงหันมาหา รปภ. "ได้เลย...ตอนนี้เป็นเวลาของ ยาม แล้ว จะทำอะไร ระบายความใคร่กับเรือนร่างชั้นก็ได้ ยกเว้นเอาควยเย็ดรูหี"

รปภ. ได้ยินอย่างนั้น ก็ยิ้มมุมปาก แล้วเดินเข้ามาโอบเอวเมียผม ให้เข้าไปหา แล้วจูบปาก ดูดลิ้น มือก็ เคล้น คลึง คลำ ขยำ หน้าอกเมียผม อย่างมันส์มือ เหมือนกับว่าเป็นเมียของมันเองซะอย่างนั้น

รปภ. ทั้งจูบปาก แลกลิ้น ไซร้ซอกคอ บีบ-ขยำ เต้านม ดูด-กัด หัวนม เคล้น-คลึง เนินหี ล้วงรูหี จนน้ำหีเมียผมแฉะเยิ้มไปหมด

เมียผม เล่าให้ฟังว่า เธอเห็นคนจรจัด แอบยืนมองเธอถูก รปภ. ลวนลาม อยู่หลังต้นไม้ (คงจะชักว่าวไปด้วย)

จนกระทั่ง รปภ. ควักดุ้นควยออกมา เอามาจ่อที่รูหี เมียผม ตั้งสติได้ก็รีบผลัก รปภ. ออกไป
เมียผม พูดว่า "เกินข้อตกลงแล้วล่ะ พอเถอะ"

รปภ. ก็ต่อรองว่า "ตอนนี้ ผมเงี่ยนเต็มทีแล้วครับ คุณดูดควยให้ผมได้มั๊ยครับ ?"

เมียผม ก็ยอมรับว่า ตอนนั้นมีอารมณ์ร่วมเหมือนกัน ก็เลยยอมดูดควยให้ รปภ. ตามที่มันต้องการ จนน้ำควย รปภ. แตกทะลักเต็มปากเมียผม เมียผมบอกว่า น้ำควย รปภ. ไหลลงคอหอยเธอด้วย รปภ. นอนฟุบหมดแรง คาป้อม

เมียผม รีบแต่งตัวขี่มอไซต์กลับบ้าน มาเล่าให้ผมฟัง แล้วก็ดูดควยผม ขึ้นคร่อมควยผม น้ำแตกทะลัก 2 รอบ เรานอนแผ่หมดแรงกันทั้งคู่

เมียผม พูดว่า เธอก็ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน ว่าทำไมถึงยอมเอาเรือนร่างของเธอเข้าแลกกับคนที่ไม่รู้จักอย่างคนจรจัด  ยอม ดูดควย ให้ รปภ. เพื่อแลกกับอิสรภาพของคนจรจัด

แทนที่ผมจะโกรธเธอ ผมกลับมีอารมณ์ร่วม และเย็ดเธอมันส์มากขึ้นกว่าเดิมเยอะ อาจต้องขอบคุณเหตุการณ์นี้ก็ได้

neoglaradar

ตอนนี้เสียวมากๆครับ

จริงๆแอบลุ้นเลยล่ะครับว่า จะมีตอนต่อเนื่องจากนี้ไหม

เพราะดูท่าแล้ว รปภ.ก็ยังอยู่ คลิปก็ยังมี
แต่ที่ผมลุ้นสุด ก็คนจรจัดนี่แหละ

ถ้ามีฉากแอบๆจัดกันแบบได้ฉีดๆๆกันสดๆเนี่ย
คง อื้อหืออออ เลยทีเดียวล่ะครับ  ::JubuJubu::

ัีyut888

ขนาดนี้แล้ว น่าจะให้เมียลองเย็ดกับคนอื่นดูบ้างนะครับ ไม่ต้องเกือบแล้ว 

suthawatsommana .

หายไปนานกลับมาประสบการณืเสียวเพิ่มเติม^^ บอกเมียพกถุงติดตัวตลอดไปเรยมีไรกะเซฟ อิอิ ขอบคุณคับ

elviswhat

อีกไม่นานคงจะโดนเข้าจริง ๆ ละครับแบบนี้

gss211

ห่างหายไปจนผมเกือบลืม มารอบนี้เสียวสุดๆ จะดีมากนะครับถ้ามีรูปหุ่นของเมียคุณ​ด้วยจะยิ่งเพิ่มอรรถรส​ในการอ่านและชักว่าวมันส์​ขึ้น 5555
นี่ผมหื่นไปไหมเนี่ย ชักอยากจะไปแอบดูเมียคุณออกกำลังกายแล้วสิ นมจะกระเพื่อมขนาดไหน ยังไงก็ติดตาทต่อเนื่องนะครับ เป็นfcคู่คุณแล้ว

swss2511

สร้างความตื่นเต้นกระตุ้นความเสียวให้ครอบครัวดีจริง

panax

สุดๆเลยครับ เกือบจะโดน2เด้งเลย
แล้ววันต่อไปจะขนาดไหนครับนี่กับรผภ.คนนี้

yuth2011

บอกเมียคุณยอมซักทีเถอะครับเกือบไปเกือบมาหลายรอบแล้ว

tantawanjames

เกือบโดนหลายรอบแล้ว เมียคุณนี่โชคดีนะที่รอดมาได้ ไม่โดนกดจนมิดด้าม แต่ก็เสียวลุ้นๆดีครับ

Warute

อ่านแล้วคิดว่าเมียคุณคงโดนคนจรจัดซอยไปสองรอบตามด้วย รปภ. อีก 2 คน เดินขาถ่างน้ำเต็มร่องเลย

kawkon lakaw

ใช่รูปจริงของเมียคุณรึไหมครับ ถ้าใช่ผมอิจฉาคุณมากเลย

Axn1156

มีตอนต่อไปไม๊ครับ ตั้งตารอเลย รูปเนียนตามาก