ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาเพลินๆล้างตับกับเรื่องที่แล้วกันหน่อย ไม่ได้มีเรื่องอภินิหารนานและ
หลังๆทำไมมีแต่ปวดตับ NTR กับแนวสาวใหญ่หว่า ไม่รู้ไปโดนตัวไหนมา 55

***คนวาดคนนี้ไม่ว่าใครจะซิงก็ช่าง จะไม่วาดเลือด

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

ตอบแล้วทู้แล้วจะเห็นภาพ ควรกลับมาEditหรือตอบเพิ่มหลังอ่านจบ

Cr.

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

executioner

อือหือออออ ดูจากปกแล้วยังมีสาวๆอีกบึมเลยแฮะ

แนวเรื่องคล้ายๆพวกหยุดเวลาแฮะ แบบ เอาโดยอีกฝ่ายไม่รู้ตัวเนี่ย แต่มาในรูปของวิญญาณแทน ตอนตายแล้วขอแบบนี้มั่งได้ไหมอ่าาาา 5555

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ ท่านKater จะรอชมผลงานเรื่องถัดไปนะครับ

ปล.อ่านจบแล้วเดี๋ยวมาEditเพิ่มให้นะครับ

สินสอด มากมาย

ชดเชยในการทำความดีชัวร์ป๊าบน่าอิดฉานิด ๆ นะเนี้ย ::Shy::

Edit.ท่านยมทูตครับรีบมาเอาวิญญาณมันไปเถอะก่อนหญิงซิงจะหมดโลก 5555555555
เอาได้เรื่อย ๆ แบบนี้โดฟยาตัวไหนมาครับ ::Punch::

syndromz

ก่อนตายคงคิดแต่เรื่องอย่างว่าแน่เลย ตายไปเลยมาเอาอย่างเดียว แถมเอาแบบไม่มีเหนื่อยด้วย

อยากเปลี่ยนจากตายเป็นล่องหน+ น้ำไม่จำกัดจะดีมากเลย ::Thankyou::

Tdestiny

ถ้าเป็นวิญญาณ ส่วนตัวก็คงคิดจะทำอะไรประมาณนี้เหมือนกัน  ::HoHo::

มันกะจะทำกับคนที่รู้จักที่เดินผ่านหมดเลยหรอไงเนี่ย สุดจริงครับ

Phoowadol

ป๊าดดดดด..... ไอ้เจ้าหมอนี่ตายไปแล้วยังหื่นอีกแฮะ นี่กะจะอเจาะไข่แดงสาวๆไปเรื่อยๆใช่ปะ  แปลกใจจังตั้งแต่หน้า10มา ไอ้เจ้าผีตัวนี้มันควักล้วงเสียบสอดอปิดซิงสาว กลางแจ้งซะขนาดนั้น ไม่มีใครเห็นตัวมันพอเข้าใจอยู่นะ แต่สาวๆแก้ผ้าโชว์นม เปิดกระโปรงขนาดนั้น คนอื่นไม่เห็นบ้างรึไง หรือว่ามันมโนไปเอง เจ้าผีนี่ ว่าแต่ สาวพนักงานขายคนนี้สวยเด็ดกว่าสองสาวนั่นอีกนะ ต้องดูตอนที่ซ่อนอีกที ว่าจะเด็ดจริงรึเปล่านะครับ อิอิ
Edit  สรุปว่า ไอ้ผีบ้านี้มันผีหื่นตัวพ่อ เลยหละ  ขนาดคุณป้าปากมากยังโดนมัน แตกรดหน้า งอลกลับไปละ555. นึกว่าจะหมดที่น้ำที่ยูมิแล้วเสียอีก บ๊ะยังมีสาวสวยมาให้สอยอีกสอง พ่อ ล่อกระฉูดอีก โอยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆ. ท่านยมบาล ช่วมมาเอามันไปทีเถอะ ชักอิจฉามันแง้วหละตอนนี้  ว่าแต่ ก็ไม่อยากลองตายแบบมันหรอกนะ 555. ขอบคุณมากครับ
สำหรับเรื่องนี้ รักษาตับผมได้เป็นอย่างดีทีเดียวหละครับ นอนหลับฝันดีแล้วเราคืนนี้ อิอิ  ขอบคุณอีกครั้งครับ

Gunitle

โลกคู๋ขนาน inception 555 แหวกแนวดีครับ คิดถึงท่านคาร์เทอร์คนเดิมเลย ภาพสี แนวจิตๆ 55 ขอบคุณมากครับผมมม

thanonza1

โดนจับนม แล้วไม่รู้สึกยังไม่เท่าไรแต่เสื้อผ้ามึงถอดหมดแล้วเห้ย ไม่รู้ตัวเลยหรอ 

HK

มันก็จะแปลกๆหน่อยนะที่แก้ขนาดนั้นแล้วคนไม่เห็น ถ้าผีพระเอกหายไป แล้วคนในเมืองมันจะรู้ไหมหว่า แล้วซิงที่เสียไปจะรู้สึกถึงอารมตอนนั้นได้ไหม  ::Sweat::

สุดๆอะ แข็งได้ตลอด ซัมได้ไม่จำกัด แต่ผมคงไปลองเป็นวิญญาณไม่ไหว ใครลองแล้วบอกผมด้วยนะครับ ว่าตายแล้วทำแบบมันได้ไหม  ::DookDig::

kaitama

โดนขนาดนั้นยังไม่มีใครสังเกตุเลยเหรอ รึว่ามันเป็นคนละโลกเดียวกันหว่า ::Sweat::

ทั้งแก้ผ้า ขย้ำนม someing กลางเมือง และในห้าง โดยที่ไม่รู้สึกตัวเนี่ย มันเป็นอะไรที่... ::Waiting::

จริงๆมันน่าจะเป็นการที่พ่อพระเอกเรามโนไปแล้วหลังตายหรือเปล่าครายๆความฝันที่ควบคุมได้  ::Waiting:: ก็น่าจะมีส่วนอยู่นะ (อันนี้ผมมโนเล่นๆ)

แต่อย่างน้อยก็ยังสามารถ someing สาวทั้งเมืองได้สบายๆล่ะนะ  ::Shy::

สวัสดีชาวโลก

งงชิบ ขนาดแก้ผ้าก็ไม่มีใครเห็นหรอนิ  ::Dizzy::

edit: ไม่เฉลยแฮะ ว่าทำไม TT แต่ก็อิจฉาาาา

iten1234

B&B

ท่านใช้เว็ปเก็บรูปเดิมรึเปล่าครับ มันขึ้นช้ากว่าปกติ หรือเพราะมันเป็นภาพสี เลยโหลดช้ากว่าปกติ เพราะภาพสีขนาดจะใหญ่กว่าภาพขาวดำ

มันต้องยังไม่จบ!!!!! มันต้องมีต่อซิ!!!!!!!

เสียดายถ้ามีเลือดไหลตอนเสียซิงมันจะน่าดูมากก ผมชิบแบบที่เสียบแล้วเลือดไหล มันน่าดูกว่า เพราะมันมีความสมจริงนิดนึง

สภาพตัวตนของมันเหมือนกับหมวกหายตัวที่ท่านเคยแปลเลย แต่หมวกดีกว่า เพราะไม่ตาย ง่ายๆ แค่ไม่ตายถือว่าเป็นการดี

ขอบคุณครับ

noohun

นี่เองที่เขาเรียกว่า "ผีบังตา"
ทำอะไรไปไม่มีใครรู้เรื่องเลย นมโผล่จะๆตาขนาดนี้
ปล.สาเหตุการตายของพระเอกนี่ ไม่ใช่เดี๋ยวมีสาวน้อยชื่อโบตั๋นมารับวิญญาณนะ

เอ๊ะ......ไม่มีอะไรพลิกล็อคเลยรึ จบแบบงงๆแบบนี้อ่ะนะ

Yoko weqewqe