ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

gai

ความดี  ชนะใจสาวๆๆๆๆ
  หนุ่ม30 วัยกำลังมัน ทั้งสาวน้อย สาวมาก  ติดเต็มอีกละ

loneligoat

ว้าว ๆ มีคนมาแจมอีกคน ช่างสุขสมอารมณ์จริง ๆ  ::DookDig::

Phoowadol

คงกล่ามไม่ได้แล้วว่าเป็นความลับของเราสอง เพราะแน่ใจแล้วว่าทุกการกรถทำในค่ำคืนนี้ บทสวาทบนเตียงของชุบกับพริ้ง ได้มีพยานรับรู้เห็นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว และจะเป็นใครอื่นไม่ได้นอกจาก น้องจอย สาวน้อยวัย12 ลงอีแบบนี้ต้องมีค่าปิดปากกันเสียแล้ววววววววว. อิอิดูสิว่า ชุบจะจัดหรือไม่จัด.  แต่ที่แอบเห็นลางๆในไม่ช้านี้ ครูวิ ได้ลองของดี พี่ชุบอีกคนแนนอน. ดูสิว่าหลังจากโดนปั๊มๆๆๆๆแล้ว เธอจะกล้าเท. เขาอย่างที่พูดรึเปล่า.  อ้อ อีกอย่างนึงผมละแอบสะใจเรื่องอร. จริงๆ เลิกกันไม่ทันไร รถโดนยึดละ เห็นปะ อยู่กับชุบสบายๆไม่ชอบ เจ้าปลัด มันคงเท่ เธอแล้วหละ แอบกินมันอร่อย แต่ตอนนี้ไม่ได้แอบกินแล้ว ปลัดคงเบื่อละสินะ.   ทำคัวเองทั้งน้านนนนนนน อร หีๆ. เอ้า มาลุ้นเสียวน้องจอยต่อดีกว่า เนาะ อิอิ
หนาเสร็จลุงชุบอีกคนจนได้มา แต่เอ๊ะ แล้วนี่ยังไง จะปล่อยให้จอยไปกับแม่เขาจริงๆรึ นี่ถ้าปล่อยให้ไป มีหวัง น้องจอย โดนผัวใหม่แม่ ทลวงแน่ๆชุบว่าไง. ต้องออกแรงกันหน่อยละมั้ง(รึว่าจะปล่อย ให้จอยไปเจอปรถสบกามดี อิอิ)

tungbts

teenee4you

เรื่องนี้ไม่ธรรมดาจริง ยิ่งติดตามแล้ว สนุกมากเลยครับ

merina

sexsexy

Otaza

น้องจอยมีความลับของอาชุบแล้ว เดาว่ายังไม่กินตอนนี้ น่าจะรออีกหน่อย
ขอเคลียน้องพริ้งก่อน ขอแค่อย่ารักให้มากกว่าแบบออกหน้าออกตาก็พอ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   นายชุบได้เปลืองแรงอีกแล้วซิ

jo2515

น้องจอยเห็นพริ้งกับอาชุบแล้วอยากบ้าง

napakon

น้องเบียร์ก็น่าจะจัดสักที รูปน่ารักขนาดนี้

ryg123456

บุคคลที่สามหรือจะเป็นน้องอร
จะจับมาสวิงเลยดีไหมรักเท่าๆกันนะครับ

Kasidis Laoruang

tdt14023

และแล้วความลับก็อาจจะไม่เป็นความลับอีกต่อไปน้องจอยรู้เรื่องของชุบและพริ้งแล้วต้องหาวิธีแก้ไขละงานนี้