ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

มีชื่อผิดบ้างนะครับ งานนี้น้องจอยคงทนไม่ไหว

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Evil::อาชุบจะได้กิรแซนวิชแน่ๆเลยงานนี้

durocman

::Glad::อ้าวเมื่อเด็กมันทนไม่ไหว ใส่พานมาถึงที่ รับประทานสิครับ

ballnakrab

งานนี้น้องจอยมีส่วนร่วมแน่นอน ส่วนชุบก็คงมีสาวๆผ่านเข้ามาในชีวิตอีกมากแน่ ::Reader::

pong pi

นายชุบ จะได้ครูวิ กับน้องจอยอีกคนหรือป่าว

swss2511

ความสุขความเสียวเริ่มหลั่งใหลมาหาชุบ

simcazy

นายชุบ พยาเทครัวจริงๆ
ขอบคุณมากครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

gigantic

ชุบจะจัดการหมดเลยไหมนางเอกหมดยังครับเนี่ย

ninku

อาชุบเก็บหลานไปหนึ่งแล้ว เหลืออีกหนึ่งจะเก็บได้มั้ยเนี้ย  ::Confident::

air111fox

เอาใจใส่อย่างดี ก็มีสิ่งดีๆตอบกลับมา

kit2516

savewater

::Hmmm::กำลังฟินใครนะมาเปิดประตูได้

akepong

ดูท่าแล้วชุบจะเก็บเรียบเลย น้องเบียร์ดูน่ารักกว่าครูวิอีกนะครับไรท์

pssbr

thep59

เอาล่ะสิ นายชุบจะได้ควบสองเลยหรือไม่ แล้วใครละที่แอบเข้ามา ใช่น้องจอยไหมนะ