ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinpin

เอาน้องจอยเลยครับ เก็บความลับง่ายอีกเยอะ

aodpasa

darthvader

ชุบเริ่มแล้ว น่าจะเป็นจอยที่เข้ามาให้ชุบเก็บแต้มอีกคน
ว่าแต่กับคุณครูนี่ชอบจริงหรือเอาใจแม่หว่า

sayaba

Jo Tajima

งานนี้ลุงชุบอาชุบเก็บหมดไหมนี่

silverwolf

งานนี้ถ้าให้เดาน่ะ น่าจะเป็นน้องจอย และเป็นน้องพริ้งอีกนั้นแหละที่เป็นคนให้น้องจอยมาร่วมวงด้วย รักที่ไม่หึงห่วง รักที่พร้อมแบ่งปัน (แต่ท่านผู้แต่งครับมีใส่ชื่อน้องผิดด้วยนะครับ น้องพริ้งเป็นน้องเพียว)  ::Thankyou::

mana manee

::Ahh:: ::Fighto::สุดยอดมากครับ จัดเต็มไปเลยครับ

ราวี.ราวี

retest

::Grimace:: อุ๊ยยยย  ใครเข้ามาเนี่ยยยยย   มีจัดคู่ไหมเนี่ย

naam

สมบัติ แสงฉาน

marcut

น่าจะเป็นน้องจอยที่เข้ามา หรือพริ้งเล่าให้ฟังนะ จอยคงรักชุบด้วยแหละ

Pongsakorn Big'Big

อยากให้ได้ทั้งจอย ทั้งพริ้งเลย

M Mm