ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

คราวนี้ชุบคงต้องรับศึกหลายด้านแน่นอน

yukleg

และแล้วความลับของชุบกับพริ้งก็ไม่เป็นความลับ เมื่อมีบุคคลที่สามรู้เห็น ดังนั้นความลับจึงไม่มีในโลก แต่...ของลับ ทั้งชายและหญิง ล้วนมีของลับทุกคนนะครับ ::DookDig::
ตอนนี้ปูเสื่อรอแล้วครับว่าเมียหมายเลขสองของชุบจะเป็นใคร น้องจอย ครูวิ หรือน้องเบียร์
ถ้าแม่น้องจอยมาเร็วกว่า ก่อนที่น้องจอยจะมีผัว น้องจอยอาจจะไปกับแม่นะ แต่ตอนนี้น้องจอยมีผัวแล้ว เธอก็น่าจะอยากอยู่กับผัวของเธอนะ (เอาใจช่วยชุบ กลัวเกมส์พลิกครับ)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อาชุบนี่มีเสน่ห์มากจริงๆเลย นอกจากน้องพริ้ง แล้วยังมีครูวิ น้องเบียร์ มาจ่อคิวอีก ว่าแต่ราตรีนี้ชุบคงต้องเหนื่อยหน่อยนะเพราะน้องจอยมาร่วมแจมด้วย ถ้าลุงชุบไม่อยากให้น้องจอยไปอยู่กับแม่ ก็ต้องเอาน้องจอยทำเมียอีกคน.....อิอิ

Tea Tae

ใครปิดประตูเปิดประตู  ยังงี้ ความลับพร้ิงกับชุบ จะไม่เป็นความลับอะดิ  แต่สะใจนะ ถ้าครูวิ เสร็จ  อยากให้เล่าชีวิตอรด้วย มันจะได้สะใจ เหอๆๆๆ

golfbakub

Krattawut Chancay

คิดว่าน้องจอยก็คงมีใจให้ชุบบ้างแล้วละหรืออาจจะแอบชอบชุบอยู่แล้ว

durocman

thana7

น้องจอยรู้ความลับ เลยอยากได้ของลับ มีพิมพ์ชื่อตัวละครผิดหลายที่นะครับ  แต่ก็พอเดาได้ว่าจริงๆแล้วเป็นใคร

Boran Mark

winnythepooh

สงสัยจะเปลี่ยนจากหลานมาเป็นเมียทั้งคู่แน่ๆ

jibxonly

SAIVIA

Noi EnjoyLife

::Glad::สงสัยจะคนที่โชคร้ายโดนเมียทิ้ง น่าจะได้เมียหลายคนแล้วทีนี้

scozember

ได้กินเด็กเนื้อดีๆ ติดกันแบบนี้ ผมยอมเสียอะไรก็ได้ 5555

maguro