ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (8)

เริ่มโดย fmw2019, พฤศจิกายน 05, 2018, 01:33:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (8)

ความเดินจากตอนที่แล้ว....

เมียผมยอมให้ รปภ. ลวนลาม – ยอมดูดควยให้ รปภ. เพื่อแลกกับการที่ รปภ. จะปล่อยคนจรจัด (ที่ก็ลวนลามเธอเหมือนกัน) ให้เป็นอิสระ

หลังจากนั้นอีกไม่กี่วัน รปภ. โทรหาเมียผม ขอคุยเรื่องไอ้คนจรจัด  เมียผม ถามว่า "มีอะไร ?"

รปภ. บอกว่า "ไอ้คนจรจัด ไปลวนลามเด็กนักเรียนหญิงในหมู่บ้านอีกแล้ว จะให้จัดการกับมันยังไงดี ? จับส่งตำรวจเลยหรือป่าว ? หรือ จะยอมเอาเรือนร่างเข้าแลกกับอิสรภาพของไอ้คนจรจัดนั่นอีก"

เมียผม วางสาย ก็ขี่มอเตอร์ไซต์ออกบ้านไปทันที

เมียผมเล่าว่า เมื่อไปถึง ก็เห็น รปภ. จับคนจรจัดใส่กุญแจมือไพล่หลังไว้อีกแล้ว สภาพเหมือนกับวันนั้นเลย เมียผม เดินเข้าไปหาคนจรจัด ถามมันว่า "ทำอย่างนี้อีกทำไม ? รู้หรือป่าวว่า ครั้งที่แล้ว ชั้นเอาตัวเองรับประกันความประพฤติของแก ยอมให้ไอ้ ยาม นั่นลวนลาม ยอมดูดควยให้มัน เพื่อที่จะให้มันปล่อยแกไป แต่แกก็ยังทำอย่างนี้อีก แล้วจะให้ชั้นช่วยยังไง ? ชั้นคงช่วยอะไรแกไม่ได้อีกแล้ว"

เมียผมบอกว่า คนจรจัด ขอร้องให้ช่วยมันอีกสักครั้ง แล้วมันสาบานว่า จะไม่ทำแบบนี้อีก ยังไม่ทันที่เมียผมจะตอบอะไร รปภ. ก็เดินมาจากด้านหลังแล้วเอื้อมมือมา บีบ ขยำ เต้านม เมียผมต่อหน้า คนจรจัด ทำเหมือนกับว่า เมียผมเป็นของเล่น อยากบีบ อยากจับ อะไร เมื่อไหร่ ก็ได้ทั้งนั้น

เมียผม หันไปต่อว่า รปภ. "ชั้นไม่ได้ยอมให้แกทำ เหมือนครั้งที่แล้วนะ ชั้นแจ้งความจับแกได้เลยนะ"  รปภ. ก็หัวเราะสะใจ แล้วพูดว่า "ก็ได้ครับ ถ้าไม่กลัวอับอาย ไม่กลัวว่า คลิปจะหลุดออกไป"

เมียผม ก็ได้แต่จำยอมให้ รปภ. กอด จูบ ลูบ คลำ เรือนร่างของเธอต่อหน้า คนจรจัด อย่างขัดขืนไมได้ เมียผม ถาม รปภ. ว่า "จะเอายังไง ?"

รปภ. ตอบว่า "ต้องยอมให้ผมเย็ดหีคุณสถานเดียวเท่านั้น ไม่อย่างนั้น ไอ้คนจรจัดนี่ ได้ติดคุกแน่"
เมียผมก็ตอบว่า "ถ้าแบบนี้ มันก็เกินไปแล้ว คนจรจัดนี่ ก็ไม่ได้เป็นอะไรกับชั้น แกอยากทำอะไร ก็ตามใจแล้วกัน ชั้นคงยอมไม่ได้อีกแล้ว"

คนจรจัด ขอร้องเมียผมว่า "คุณก็ยอมให้ พี่ยาม เย็ดหีคุณเถอะครับ แค่ 1-2 ครั้ง ไม่สึกหรออะไรหรอกครับ  ก็คิดซะว่า คุณเป็นกะหรี่ขายหี ยอมนอนแผ่หรา อ้าหี ให้พี่ยามเย็ดหี แลกกับอิสรภาพของผม ถือซะว่าได้ทำบุญ ทำกุศล"

เมียผม ได้ยิน คนจรจัด พูดแบบนั้น ก็สะอึก อึ้งไปพักใหญ่ ไม่คิดว่า คนที่เธอจะมาช่วยให้พ้นผิด จะมีความคิดกับเธอแบบนี้

ระหว่างที่เมียผมกำลังนิ่งอึ้ง รปภ. ก็บีบขยำเต้านมเมียผมไม่หยุด อีกมือก็ล้วงหี ทำเหมือนเธอเป็นของเล่น เป็นกะหรี่ขายหี อย่างที่คนจรจัดพูดจริงๆ

เมียผม บอกกับ รปภ. ว่า ขอเวลาตัดสินใจก่อน แล้วจะให้คำตอบวันหลัง แต่ถ้า รปภ. ส่งตัวคนจรจัดให้ตำรวจจับเข้าคุก ก็ถือว่าข้อตกลงยกเลิกไปเลย

รปภ. ให้เวลาเมียผมตัดสินใจ 1 วัน แล้วต้องให้คำตอบ ไม่อย่างนั้นก็จะจับคนจรจัดส่งตำรวจทันที

เมียผม กลับมาปรึกษากับผมที่บ้าน ว่าเธอควรจะทำอย่างไรดี ? ยอมเอาเรือนร่าง เอาเต้านม เอารูหีของเธอ ไปให้ไอ้ รปภ. ย่ำยี เพื่อแลกกับอิสรภาพของคนจรจัด หรือจะปล่อยให้คนจรจัดติดคุก

ผมบอกกับเมียผมว่า ให้เธอตัดสินใจเอง ว่าจะตัดสินใจอย่างไร ยอม หรือ ไม่ยอม ??? (เพราะผมก็อยากเห็นเธอโดนคนอื่นเย็ดเหมือนกัน)

Joppi2U2

ยอมเถอะดีออกครับช่วยคนด้วย
แถมคลิปไม่หลุดค่อยหาทางแก้อีกที

kerdsopa

Phoowadol

ยังดีนะที่เธอยังขอเวลาคิดก่อน มาปรึกษากับสามีที่บ้าน เรื่องนี้ มันทำท่าจะเลยเถิดกันกว่าครั้งผ่านๆมา. อีตาสามีก็แหม่จะช่วยตัดสินใจหน่อยก็ไม่ได้. ที่แท้ก็อยากเห็นเมียโดนคนอื่น ซ่า นั่นเอง เห็นทีคราวนี้ได้เห็นจริงๆแล้วหละ  ว่ากันว่า ของลับของยามทั้งหลาย. นั้นใหญ่ๆกันทั้งนั้น. แต่ของเจ้านี่มันจะ เด็ดดวง จนทำเอา. เธอ ติดใจรีเปล่าประโยชน์ อันนี้ ขึ้นอยู่กับฝีมือ แล้วหละนะ เจ้ารปภ อิอิ

hanabombam

suthawatsommana .

ยอมง่ายๆก็ไม่หนุกจิมันต้องมีไอเดียไรเด็ดๆเอาคืน รปภ งิงิ

Benz4152

ต้องช่วยเหลือคนจรจัดนะครับได้โปรด

elviswhat

oit758

ดูแล้วน่าจะวางแผนมาทั้งคู่ละ โดนยามเข้าไปนี่คนจรจัดร่วมด้วยแน่ๆ รอบนี้อาจโดนสวิงรอบหน้าระวังยามพาเพื่อนมาเพิ่มละ

-taro-

ถ้ายอมก็กระบือหละครับ

มีเมียโง่เกิน ไม่เหมาะเอามาเป็นแม่ของลูก

swss2511

neoglaradar

ใจผมยังไม่อยากให้ยอมครับ ขัดคาแรคเตอร์ไปนิด
ยังแอบหวังลึกๆ ว่าจะมีฉากแอบไปช่วยคนจรจัดผู้น่าสงสารอยู่
รอลุ้นตอนนต่อไปครับผม

โอรีโอ้ เท่านัน

::Glad:: ยอมเลยคับ ขอให้ ตอน 9 ตอน 10 มาไวๆ นะคับ

tantawanjames

น่าจะยอมแล้วแหละแต่ยังดีที่กลับมาปรึกษาก่อน แต่ผัวดันให้คิดเองอีก งานนี้คงไม่รอด รปภ.ซะแล้ว

Warute

สรุปเมียคุณโดน รปภ. รุมเย็ดตามคาดหมาย