นอกจากชื่อฉัน...

• 2 ตอบ
  • 126 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 03:01:16 pm »
นอกจากชื่อฉัน ActArt Cover by จิ๋ว
ขอปลดปล่อยหน่อยนะคะ ลองร้องตามที่ท่าหมีพูห์บอก แต่เป็นเวอร์ชั่นเร็วนิดนึง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2018, 03:04:01 pm โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1100
  • 184
Re: นอกจากชื่อฉัน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 06:19:11 pm »
 ::Glad:: ว๊าวๆๆ ถือเป็นการปลดปล่อยที่ทำได้ผลเลยนะผมว่า การร้องเพลงของคุณจิผ๋วในครั้งนี้ดูเหมือนมีความมั่นใจมากๆด้วย การใช้เพลงเป็นที่พึ่ง ถือว่าเป็นทั้งการเพิ่มพลังและผ่อนคลายได้ดีมากๆเลยจริงๆด้วยแหละ. คุณจิ๋วเอง หลังจากร้องเพลงนี้จบก็คงรู้สึกดีขึ้นใช่มั้ยหละครับ ที่สำคัญ คือ เพลงนี้นี้คุณจิ๋วร้องได้ดีมากๆเลยครับ ผมให้9เต็ม10เลย. เอ๊าเติมพลังกันอีกสักเพลงสองเพลงเลย. ดีมั๊ยครับ คุณจิ๋ว.   ::Confident:: จัดมาๆแบบนี้อีกนะครับ ::WooWoo::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Ahoo::  ::Ahoo::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1153
  • 114
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: นอกจากชื่อฉัน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2018, 01:18:43 am »
WOw...   ::Glad::  wow ...   ::Glad::   wow....   ::Glad::

นี่ล่ะเสียง sexy ที่ทรงพลัง ... ที่เจ๊ช้อบบบบ ชอบ....  ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow::
โอ้ยยยยยอิจฉาจังทำไงๆ เค้าจะมีแบบนี้บ้างอ่ะนะ ...
อยากได้เสียง sexy แบบนี้บ้างจังเลยยยยย ....   ::GiveMe::

จัดมาแบบนี้อีกนะจ๊ะ ... ตั่วเจ๊รอฟังอยู่ ....  ::Beggar::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ