ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 05, 2018, 08:20:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ครูวิคงไม่รอดคืนนี้แน่ชุดไทยมาไกลพี่ชุบเป็นได้เรื่องแน่

game14974

ครูวิเสร็จแน่แบบนี้​ โดยพี่ชุบเราฟาดแหงๆ​ ส่วนพ่อเลี้ยงน้องจอย​ รู้นะคิดอะไรอยู่​ นี่เด็กลุงชุบเว้ย​ ไม่ได้แอ้มหรอก

Matsudaira777

โอยย อยากไปช่วยปลดตะขอเลย สงสัยลุงจะชอบชุดไทย 5555

Boran Mark

ชุดครูวิสวยมากกก เป็นบุญของไอ้ชุบมัน 555

swss2511

จัดครูวิให้ติดใจให้ได้นะชุบเอาใจช่วย

manoch paoplook

saturn

keng7799

ปูทางมาแบบนี้ ครูวิเสร็จแน่นอน ไม่น่าเหลือ แถมแอบมีใจให้แล้วด้วย

Debaker Singlek

คงจะโดนตอนช่วยเอาตะขอออกให้ โดนทั้งชุดไทย แบบน้องพริ้งที่โดนทั้งชุดไทย หรือป่าวนะ

neung_cm

txxt30

อ่า...ลุงชุบจะแค่ปลดตะขอเสื้อให้ครูวิเท่านั้นหรือ ?

sayaba

air111fox

เสร็จแน่ครูวิ แรกๆอาจเล่นๆสุดท้ายก็จริงจัง อาจเกาะแน่นด้วย

nano1234

ปลดตะขอเสื้อชุดรำแล้ว ก็ต้องปลดปล่อยน้ำกามเข้าไปในตัวครูวิด้วยแน่นอน

pd19811983

เสียดายแทนอร ไม่น่าทิ้งสิ่งดีดีไปเลย
คราวนี้จะได้รู้ซึ้งซะที
แล้วนายชุบนี่ก็พระยาเทครัวชัดๆนะครับ อิจฉาอีกแล้วสิ
น้องสาวก็ปากดีชุบจัดเลยดีมั้ย