ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 05, 2018, 08:20:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13doom

zimmy1982

เอาแล้วนายชุบ  ครูวิเปิดโอกาสแล้ว

merina

พริ้งความคิดเป็นผู้ใหญ่เกินวัยมากครับ เค้าถึงว่าเด็กที่ลำบากแต่เล็กจะโตไวกับเด็กที่อยู่สุขสบาย

dodoza2

ไม่น่ารอดคุณครู คาชุดไทยอีกแล้ว ขอบคุณมากครับ

schareon

Jiraai

ครูวิก็ขยันอ่อย จริงๆนายชุบเราก่อหลงครูสาวซ่ะ แล้วอย่าลืมเมียๆ ที่บ้านรอนะลุงชุบ

waddafux

kit2516

ชุบได้โอกาสปลดตะขอแล้วถอดออกเลยแล้วกัน

aaa01

ขอบคุณมากครับ ต่อปะตาของครูวิแล้ว

simcazy

ครูวิโดนคาชุดแน่ จะโดนนายชุบจัดหนัก

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ดำเนินเรื่องเร็ว แต่ชัดเจนไม่ขาดตอน บทเสียวน้อยไปนิด แต่เนื้อเรื่องชวนติดตาม ตัวละครมีมิติทุกตัว สนุกมากครับ

akerue

soon

Phoowadol

อันดับแรก ผมรู้สึกดีใจนะ ในการตัดสินใจในครั้งนี้ของน้องจอย  ออกมาทรงนี้ก็ต้องคอยเก็บความสุขกับลุงชุบไปอีกสักระยะนึงหละ แต่อนาคตก็ไม่แน่.อาจไดไปพักครั้งคราวก็เป็นได้ ถึงเวลานั้น. พ่อเลี้ยงจะงาบได้รึเปล่านั้นอีกเรื่อง?
  ที่แน่ๆ ตอนนี้ ครูสิกับพี่ชุบ อาจได้somethings กันจริงๆเสียทีก็เป็นได้นะ อยู่ที่ชุบนั่นหละจะกล้าเดินหน้ารึเปล่า. จะแค่ปลดตะขอเสื้อแค่นั้นหรือ. อิอิ ลุยโลดๆ เชื่อผมดิ  ::Evil::