ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดเจอสาวแม่ลูกอ่อน

เริ่มโดย Wasin Sannamp, พฤศจิกายน 05, 2018, 09:28:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wasin Sannamp

ผมเป็นคนที่ชอบเล่นเฟสครับ ชอบแชทกับสาวทางอินเตอร์เน็ตเป็นประจำครับ จนผมได้รู้จักกับสาวคนหนึ่งครับ เธอชื่อทราย อายุ 22 ปี มีลูกอ่อนอายุได้5เดือนเองครับ เธอบอกกับผมว่าถูกสามีทิ้งตั้งแต่ท้องแล้วไม่ยอมรับ ตลอดเวลาที่ผมคุยกับเธอทางเฟสบุค เธอจะเล่าเรื่องให้ผมฟังตลอดครับ ผมก็ได้แต่ให้กำลังใจที่ดีต่อเธอครับ จนผมอยากจะเจอหน้าเธอแล้วครับ อยากจะช่วยเหลือเธอบ้าง ลูกสาววัย5เดือนกำลังน่ารักมากครับ วันนั้นผมกับทรายก็ได้นัดเจอกัน ผมไปหาเธอที่บ้านซึ่งอยู่กับแม่สองคนครับ บ้านเธอเป็นบ้านหลังใหญ่มากครับ
พ่อได้สร้างไว้ให้ครับ แม่เธอต้อนรับเป็นอย่างดี จากนั้นก็คุยกันถามเรื่องราวต่างๆ แม่เธอขอตัวออกไปหาเพื่อนอีกหมู่บ้านครับ เหลือแต่ผมกับทรายสองคนครับ ส่วนลูกสาวที่นอนอยู่บนเปลก็สะดุ้งตื่นขึ้นมาครบ ร้องไห้ไม่หยุด ทรายจึงเอานมให้ลูกกินต่อหน้าผมเลยครับ เธอถกเสื้อขึ้นเผยให้เห็นเสื้อชั้นในสีขาวลายลูกไม้ จากนั้นเธอก็ถกชั้นในลงมา นมเธอสวยมากเต่งตึงจริงๆ ผมมองที่นมของเธอเธอก็ไม่อายครับ ยังเอานมให้ลูกกินโดยที่ไม่สนใจผมมองเลยครับ ผมไม่รู้เป็นอะไรครับ เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาควยแข็ง จนอยากจะชักว่าวขึ้นมา เพราะผมเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศบ่อยๆครับ
เวลาที่เห็นอะไรวับแวมๆก็จะเข้าห้องน้ำชักว่าวทันที ยิ่งดูหนังเอ็กซ์ก็ยิ่งเสียวมากครับ ยิ่งมองดูเธอเอานมให้ลูกก็ยิ่งเสียวครับ ผมถามว่าห้องน้ำอยู่ไหนเหรอ ขอเข้าห้องน้ำหน่อย เธอชี้ไปที่หลังบ้านครับ ผมเดินเข้าห้องน้ำที่หลังบ้านเพื่อชักว่าว ผมชักว่าวไปด้วยจินตนาการว่าได้ดูดนมและก็เย็ดดหีสาวลูกอ่อนไปด้วยครับ จนน้ำแตกทะลั่กออกมาครับ จากนั้นก็ออกจากห้องน้ำไปตอนนี้ลูกสาวเธอหลับแล้วครับแต่เธอไม่รู้หายไปไหน
ผมนั่งสักพักทรายก็ออกมาพูดว่า "เมื่อกี้นี้ไปทำร้ายตัวเองในห้องน้ำทำไม " ผมได้ยินดังนั้นสะดุ้งเลยครับ ว่าเธอรู้ได้ไงว่าผมชักว่าวในห้องน้ำ เธอบอกว่าเห็นหมดทุกอย่างจากนั้นก็เข้ามาจับควยผมพูดว่า "รู้แบบนี้เล่นหนังเอ็กสดกันมานานแล้วนะ...ไม่นึกเลยว่าควยจะใหญ่แบบนี้" จากนั้นทรายก็ก้มลงอมดูดควยผมอย่างหื่นกระหายครับ เธอดูดควยผม ส่วนผมก็ดอื้อมมือไปจับบนมพร้อมกับบีบเค้นนมใหญ่ๆของแม่ลูกอ่อน ทำกันได้สักพักเธอก็พูดว่า"อยากดูดนมมั๊ย" ผมตอบไปว่า"ได้ซิ อยากเหมือนกัน" จากนั้นเธอก็ถกเสื้อยืดขึ้นจนเห็นเสื้อชั้นในสีขาว นมเธอใหญ่มากจนล้นออกมาจากเสื้อใน ผมเอาหน้าซุกไซร้เข้าไปที่นมทันที นมเธอนุ่มมาก ไซร้ได้สักพักผมก็ถกเสื้อในขึ้นจนเห็นเต้านมขาวๆใหญ่ของเธอ หัวนมออกสีน้ำตาลขนาดประมาณนิ้วก้อยได้ดูแล้วไปอารมณ์ ผมดูดเต้านมคู่นั้นทันที ดูดไปเค้นไปจนน้ำนมของเธอไหลออกมา ผมรีบดูดกินทันที น้ำนมของเธออร่อยมากๆ ให้ความรู้สึกเหมือนผมเป็นเด็กทารกที่ดูดนมแม่ ผมดูดนมไปควยผมก็แข็งไปด้วย ส่วนทรายก็เอามือชักว่าวให้ผม
ทำกันได้สักพักเธอก็ดูดควยผม ดูดไปเอาลิ้นเลยไป ผมเสียวมากๆแทบกลั้นน้ำเอาไว้ไม่อยู่ ส่วนผมก็ถอกกางเกงของออกแล้วเอามือเขี่ยหีเธอไปด้วย พอเธอหยุดดูดควยผม ผมเธอขอเปลี่ยนมาทำให้เธอบ้าง ผมเลียหีเธอทันที เธอร้องซี๊ดออกมาทันทีพร้อมพูดว่า"เสียวหีจัง ซี๊ด!!! เอากันเถอะ"

ผมบอกกับทรายว่าไม่ได้เอาถุงยางมา เธอบอกว่าไม่เป็นไรวันนี้ปลอดภัย ผมจับควยถูหีเธอไปเรื่อยๆแล้วค่อยๆดันควยเข้าไป หีของเธอแน่นมาก ถึงจะเพิ่งคลอดลูกได้5เดือนแต่มันยังแน่นอยู่เลย จากนั้นผมก็ค่อยๆซอยไปเรื่อยๆตามจังหวะ พอโดนควยของผมซอยเข้าไป ทรายก็ค่อยๆครางแล้วร้องออกมา"โอ้ย!!เสียว เธอเย็ดเก่งจังเลย ซี๊ด!!!" พอซอยและกระไปซักพักผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่าโก้งโค้ง พอโดนท่านี้เข้าไปเธอว่าเสียวยิ่งกว่าเดิม !
พอเอาท่านี้ไปได้สักพักเธอก็บอกว่าเดี๋ยวทำให้บ้าง คราวนี้เธอให้ผมนอนลงส่วนตัวเธอขออยู่ข้างบน จากนั้นเธอก็ขย่มควยผมทันที มันเสียวมากๆ ผมเอื้อมเอามือไปจับที่นมเธอพร้อมกับบีบเค้นไปมาจนน้ำนมสีขาวขุ่นๆไหลออกมาเต็มไปหมด ผมไม่คิดเลยว่าการได้เย็ดกับสาวแม่ลูกอ่อนมันจะเป็นอะไรที่วิเศษขนาดนี้
พอเริ่มใกล้จะถึงสุดไคลแม็ก ผมก็ให้เธอนอนลง ส่วนผมก็เอาควยเสียบเข้าไปในหีพร้อมกระแทกรัวๆเข้าไป เธอร้องเสียงหลงพร้อมพูดว่า"ซี๊ด!!ใกล้แล้ว เรามาเสร็จพร้อมกันนะ"
พอยิ่งซอยก็ยิ่งมันมันส์ยิ่งใกล้เสร็จ ทันใดนั้นน้ำควยของผมก็พุ่งฉีดเข้าไปในรูหีของเธอทันที เธอกอดผมแน่นพร้อมกับดูดปากผม เธอบอกว่ามีความสุขที่สุด ไม่ว่าจะเอาเก่งขนาดนี้ จากนั้นผมก็ชักควยออกมา น้ำเงี่ยนของผมไหลออกมาจากรูหีเธอเต็มไปหมด วันนี้ผมได้เย็ดหีแม่ลูกอ่อนพร้อมกับแตกในใส่เธอ
จากนั้นผมกับทรายก็นัดกันมาเย็ดเป็นประจำ ส่วนใหญ่จะพามาเอาที่บ้านผม ก่อนจะเอากันผมก็จะขอดูดน้ำนมเธอก่อนเพื่อปลุกอารมณ์ เราเย็ดสดแตกในกันตลอด ถ้าวันไหนไม่ปลอดภัยก็ให้กินยาคุมฉุกเฉินเอาไว้กันเธอท้อง เราเย็ดกันอย่างมีความสุข จนทุกวันนี้ผมยังติดใจรสหีของแม่ลูกอ่อน ของเขาดีจริงๆจนผมต้องเย็ดต่อไป

swss2511

mana manee

::Ahh::สุดยอดมากครับ ฟินและได้อารมมาก

ppherbalife

หิวนมเลย เคยเจอยุ่เหมือนกันแม่ลูกอ่อน บีบแรงนมพุ่งเป็นสายเลย หวานๆคาวๆ แปลกๆ

อมร เทพ

หิวนมเรยครับ  อยากจะเจอแม่ลูกอ่อนแบบนี้บ้าง  อ่านแล้วหิวเลย

reppok111

เอาไปด้วย กินนมไปด้วย เพิ่มพลัง