ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Discontented Wife แม่บ้านร่านเซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2018, 06:23:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

เนื้อเรื่องสนุกเลยครับ แต่ตอนจบหลุดขำเลยนานๆเจอตอนจบฮาฮาแบบนี้

Warute

อ่านจนจบเลยรู้ว่าแม่บ้านคนนี้ไม่ธรรมดาเล่นเอาชู้รักวิ่งหนีเลย

Demon-Wolf

eeb

นมหรือมะละกอ แหม่ อยากให้ข้างบ้านคึกคักอย่างงี้มั่งจังโว้ย
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Rider V3

timeai

สงสารไอ้หนุ่ม เผ่นแทบไม่ทัน คุณนายก็เงี่ยนเกิ้น

baycon

เหนก.นกเพ

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

rit1403

ถึงกับร้องหาแม่จ๋ากันเลยทีเดียว แต่เชื่อเถอะ เด๋วมันก็กลับมา

(S)Kater

ภาพแบบนี้แนวNTRมาแต่ไกล นึกถึงนักวาด KonKit เลย
เดี๋ยวๆๆ 3อาทิตย์นี่ผู้หญิงเป็นแบบนี้จริงเหรอ แล้วพวกเกาะคานไม่ลงแดงเลยเหรอครับ
อ๋อๆลืมไป ผู้หญิงก็ช่วยตัวเองได้ แต่อันนี้เขาอดทนไม่ช่วยตัวเอง
นึกถึงน้องผมเลย อยู่มาได้ไง25ปีไม่มีแฟน เข้าไปช่วยหน่อยดีมั้ยท่าน 55

ช่วยน้องสาวแล้วผมว่า @kater เอามาแต่งเป็นนิยายเสียวได้เลยนะเนี่ย
ปล.แต่น้องท่านเห็นแล้วน่าจัดมากนะ ชะอุ๋ย!! ถ้าเป็นน้องผมนี่สงสัยมีเฮ
  ::Grimace::

อ้าวๆ ย้ายมาแนวIncestตั้งแต่เมื่อไหร่  ::HeyHey::

กลับมากาตูนก่อนจะไปนอนคุก แค่เห็นแตงกว่ายังขนาดนี้มันไม่ใช่ละ
นั่นไงล่ะ พระเอกมาช่วยแล้ว เอ่อ..เล่นจนพระเอกวิ่งหนี หื่นขนาดไหน
ที่ผัวไปทำงานนานๆนี่อาจจะขอไปเองก็ได้ จะได้อยู่ห่างๆเธอ เพราะทำการบ้านไม่ไหว 55

แบบนี้เรียกว่าพลังหื่นเกิน100 ใครได้เป็นเมีย ไม่มีเหงา ว่าแต่จะไหวหรือเปล่าเท่านั้น
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Crypt

นึกว่าจะแน่ไอหนุ่มนั่นไม่กี่น้ำก็หมดแรงซะละ น่าสงสารคุณนายจริง

virus747

เจอสาวไวไฟ แรงไม่ตก คนที่แพ้อาจเป็นผู้ชายแบบเราๆ

jitpakorn tachopunth

กลายเป็นว่าชอบซะนี่ เฮ้อ สงสารหนุ่มคนนี้จัง

aof55555