ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝันเป็นจริงได้เย็ดกับพี่เมีย ภาค2

เริ่มโดย err, ตุลาคม 22, 2010, 02:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

สวัสดีครับทุกคนคงยังไม่ลืมกันนะครับกับเรื่องของผม หลังจากที่ผมได้มีอะไร ๆ กับพี่เมียไปแล้วในตอนแรก ๆนั้นตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผมและพี่เมียก็ได้ห่างเหินกันไปเป็นเวลานานหลาย เดือนเชียวครับจะอะไรเสียอีกล่ะก็เมียผมและพี่เมียดันเข้ากะชนกันซะนี่เป็น เวลาหลายเดือนมากคุณเอ่ยมันทำให้ผมเหงี่ยนมากทีเดียวเลยครับแต่ยังดีทีได้ เมียจัดให้แต่มันกับไม่มันเหมือนได้เย็ดพี่เมียเลยจริง ๆ ครับจนกระทั่งเวลาที่ผมได้รอคอยมานานแสนนานมันก็ได้สิ้นสุดลงเสียทีเพราะ เมียและพี่เมียเข้ากะกันคนละกะจนได้มันเหมือนเรารู้กันเลยนะครับเรื่องอย่าง นี้ก็เพราะพี่เมียโทรมาบอกว่าอาทิตย์หน้าเธอเข้ากะดึกเธอถามกะน้องสาวเธอว่า เข้ากะอะไรเมียผมก็บอกว่าเข้าดึกเหมือนกัน พี่เมียก็บอกว่าจะมานอนที่บ้านได้ไหมน้องสาวเธอก็บอกไปว่าจะเป็นอะไรไปตัวผม ก็อยู่ไม่มีปัญหาหรอกจะบอกผมให้เมียผมว่าอย่างนั้นแล้วก็มาบอกผมว่าพี่สาว เธอจะมานอนด้วยยังไงก็ฝากดูด้วยเพราะไม่ได้เจอกับเธอผมก็บอกไม่เป็นไรไม่มี ปัญหาต่างคนต่างนอนไม่มีปัญหาอยู่แล้วผมว่าอย่างนั้นแล้ววันทีผมเฝ่ารอมานาน หลายเดือนก็มาถึงซิครับ คืนนั้นเธอโทรมาประมาณ 3 - 4 ทุ่มเห็นจะได้เธอถามว่าเป็นไงบ้างช่วงที่ไม่ได้เจอกัน ผมก็แกล้งบอกว่าไม่เป็นไรนี่(ทั้ง ๆ ที่ในใจก็บอกว่าเหงี่ยนจะตายอยู่แล้วไม่รู้หรือไง) แต่เราก็ไม่ได้แสดงออกเธอบอกว่าเที่ยงคืนให้ออกมารับด้วยผมก็บอกได้ไม่มี ปัญหาผมรอจนเทียงคืนครึ่งเธอก็โทรมาบอกว่าให้ออกมารับหน่อยมาถึงแล้วผมก็บอก OK.รอซักคู่ผมก็ออกไปรับเธอตอนที่ผมไปรับเธอผมดีใจมากๆเลยที่เธอมาแต่ก็ไม่ ได้แสดงออกอะไรกลัวเธอจะว่าเห็นแก่เรื่องเย็ดกันจนไม่ได้ดูแลน้องเธอเดี๋ยว จะทำให้เธอลำบากใจก็เลยต้องอดทนไว้จนถึงบ้านเมื่อถึงบ้านก็ถามเธอต่าง ๆ นา ๆจนเธอขอตัวไปอาบน้ำโดยเธอถือถุงเสื้อผ้าใบใหญ่มาด้วยคงจะมาค้างหลายคืนผมก็ เก็บความดีใจไว้ข้างในใจจนเธออาบน้ำเสร็จเธอก็เข้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน เข้าห้องเธอถามว่าจะนอนหรือยังเดี๋ยวจะออกมาคุยด้วยผมบอกว่ายังแล้วบอกเธอ ว่าตามสบายซักพักเธอก็ออกมาคุยกับผมแต่คุณครับให้ตายเถอะใครจะคุยด้วยได้จะ อะไรเสียอีกละครับก็เธอเล่นใส่ชุดนอนที่สั้นและบางมากๆชุดนอนสั้นเลยเข่า เกือบถึงปลีน่องแถมบางจนมองเห็นเนื้อในของเธอแค่นั้งยังไม่พอแถมเธอยังไม่ ได้ใส่ชุดชั้นในซักชิ้นเลยผมมองจนตาไม่กระพริบจนเธอเข้ามานั้งข้าง ๆ ผมก็เลยถามเธอไปว่า
**โตทำไมใส่ชุดอย่างนี้ล่ะรู้ไหมใจคอเราไม่ค่อยดีเลย
**แล้วทำไมล่ะไม่ชอบเหรอไงไม่ชอบจะได้ไปเปลี่ยน (เธองอนใส่ผม)
**เปล่าไม่ใช่อย่างงั้นคือว่าถ้าใส่ชุดอย่างนี้แล้วมันจะคุยกันใม่ได้นานนะสิรู้หรือเปล่า
**เป็นอะไรทำไมจะคุยไม่ได้นานอีกอย่างวันนี้มันร้อนก็อยากสบายมั่งนะสิ อ้อแล้วอีกอย่างเป็นอะไรทำไมจะคุยไม่ได้นานฮึๆๆ (เธอถามพร้อมกับยื่นหน้าเข้ามาใกล้ผมจนได้กลิ่นความหอมจากตัวเธอ)
**ก็เพราะอย่างนี้ไงเล่ามันถึงคุยไม่ได้นาน (ผมบอกพร้อมกับดึงตัวเธอขึ้นมานั่งบนตักผมพร้อมกับสูดดมความหอมจากร่างกายเธอทางด้านหลัง)
**อุ๊ย!!บ้านะหนึ่งเราเสียวจั๊กจี้รู้หรือเปล่าอุ๊ย!!บ้าจริง ๆเลย
**แหมไม่ได้เจอตั้งนานก็ต้องขอชื่นใจหน่อยเป็นไร อือๆๆๆๆๆหอมจริง ๆเลยคนสวยของผัว
**แน่ะยังอีกเสียวไปหมดแล้วหอมอยู่ได้ (เธอพูดพร้อมกับค่อยๆล้วงมือเข้ามาจับควยของผมแล้วบอกว่า)โอ้โหยังใหญ่ เหมือนเดิมเลยนะรู้ไหมผัวจ๋าๆๆตอนที่เราไม่ได้มาหาน่ะโตนอนเสียวแทบทุกคืน เลย อือๆๆๆๆๆๆๆ
**ผัวก็เหมือนกัน ซีดส์ๆๆๆๆอ้าห์ๆๆๆๆๆๆๆ (ตอนนั้นมือผมเริ่มทำงานโดยล้วงเข้าไปในหีของเธอพร้อมแหย่นิ้วเข้าไปเพื่อ เย็ดหีของเธอ) อือหือหีโตยังดูดนิ้วเราดีอยู่เลยนะที่รัก
**อ้าห์ๆๆๆเสียนะผัวจ๋าอย่าทำยังนี้ซิเมียเสียวนะ โอ้ยยยยเสียวววว หีจังเลยผัวจ๋า (ปากเธอพูดแต่มือเธอก็ชักควยของผมเข้าออกเร็วบ้างช้าบ้างตามแต่อารมณ์ของ เธอ)
**ดีจังเลยโตจ๋าลุกขึ้นซิโตจ๋า
**จะทำอะไร โอ้ยยยยยยยเสียววววววว ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆซ้าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
**เถอะน่าเดี๋ยวดีเองเมียจ๋า (ผมบอกพร้อมกับจับเธอโก้งโค้งหันหลังให้พร้อมกับผมได้ยื่นใบหน้าเข้าทางบั้น ท้ายของเธอจากนั้นผมก็เริ่มเลียหีและแตดของเธออย่างเมามัน)
**ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆผัวจ๋าเสียวหีจังเลยอ้าห์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเมียเสียวหีเสียว แตดไปหมดแล้วทำไมผัวถึงได้เก่งอะไรอย่างนี้โอ้ยๆๆๆๆๆๆผัวจ๋าๆๆๆๆๆๆซี้ดส์ๆๆๆ ซ้าดส์ๆๆๆๆๆๆๆ
**เป็นไงบ้างโตผัวทำอย่างนี้แล้วชอบไหม อ้าห์ๆๆๆๆๆ (ผมแยงลิ้นลึกเข้าไปในร่องหีของพี่เมียอย่างเมามันและผมรู้สึกได้ถึงน้ำหี ของเธอที่หลั่งออกมาอย่างมากมาย) อื่อหือๆๆๆๆน้ำหีโตหวานดีจังเลย ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆโตจ๋าๆๆๆๆ
**ผัวจ๋า อุ้ยๆๆๆๆขอเมียอมควยผัวมั่งซิ เมียทนไม่ไหวแล้ว อ้าห์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผัวจ๋าเอาควยใหญ่ๆมาให้เมียอมเร็วๆๆ
**ได้เลยเมียจ๋า (ว่าแล้วผมก็เอาควยให้เธออมเธอก็ไม่รอช้าอ้าปากอมควยของผมอย่างเด็กได้ไอติ มก็ไม่ปานทั้งดูดทั้งเลียตั่งแต่โคนยันปลาย พร้อมทั้งดูดหัวจนผมเองแทบทนไม่ไหว) โอ้ยๆๆๆๆๆพอก่อนโตเดี๋ยวน้ำควยแตกก็ไม่ได้เย็ดกันพอดี (ผมจับเธอลุกขึ้นหันหลังให้ผมพร้อมจ่อควยเข้ารูหีของเธอ)
**ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆอ้าห์ๆๆๆๆๆๆๆๆผัวจ๋าเป็นอะไรทีสุดยอดไปเลยเย็ดก็เก่งควยก็ ใหญ่เราน่าจะเจอกันเร็วกว่านี้คงได้เย็ดกันทุกวันแน่ๆเลยนะผัวจ๋า ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆเสียวแตด ดูดนมให้เมียด้วยซิผัวจ๋า
**ถึงเจอกันช้าไปก็ดีกว่าไม่ได้เจอนะเมียจ๋า อ้าห์ๆๆๆๆๆหีเมียตอดควยผัวดีจังเลย (ผมพูดไปปากก็ดูดนมควยก็กระเด้าโยกซ้ายบ้างขวาบ้าง ส่วนพี่เมียผมก็ส่าบตูดรับการโยกเย็ดของผมอย่างเข้าขากันมากทีเดียว)
**หนึ่งจ๋า.....ผัวจ๋า......น้องเขยจ๋า.......เมียมีความสุขจริงๆ อยากเลิกกับแฟนมาเป็นเมียหนึ่งจังเลย โอ้ยๆๆๆๆๆเย็ดแรงๆอีดผัวจ๋าซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆ
**ก็ตอนนี้เป็นเมียผัวแล้วไงแอบเย็ดกันแบบนี้แหละมันดีเมียจ๋ษหีตอดใหญ่เลยใกล้เสร็จแล้วเหรอเมียจ๋า
**ยังหลอกผัวจ๋าอยากเย็ดกับผัวนานๆควยผัวเย็ดมันเย็ดดีที่สุดเลย อ้าห์ๆๆๆๆๆๆจะพาไปไหนผัวจ๋า ซีดส์ๆๆๆๆๆๆๆ
**ไปหาความสุกันยังไงล่ะ ซี้ดส์ๆๆๆๆๆเสียวควยจัง(ผมจับเธอในท่าอุ้มแตงพาออกเดินมาข้างนอกชานเพราะผม ไม่กลัวอยู่แล้วว่าจะมีใครมาเห็นเราสองคนเย็ดกัน) ข้างในบ้านมันร้อนออกมาเย็ดข้างนอกดีกว่า (ปากก็พูดเอวก็ซอยๆๆๆตลอดเวลา)
**ยังไงก็ได้ผัวจ๋าเย็ดเมียตรงไหนก็ได้เมียยอมแล้ว ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆผัวของเมีย
**โอ้ยๆๆๆๆๆๆผัวใกล้จะเสร็จแล้วโตล่ะเสร็จหรือยัง อ้าส์ๆๆๆๆซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
**ใกล้แล้วโตใกล้เสร็จแล้วหนึ่งจ๋า...ผัวจ๋า เสร็จพร้อมกันนะผัวจ๋า
**ผัวขอน้ำแตกในหีเมียนะ
**จ๊ะผัวจ๋าออกเลยเอาน้ำควยออกในหีเมียเลย อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมกระเด้าแรงๆใส่หีพี่เมียอีก 45 ครั้งก็ปล่อยน้ำใส่ในหีพี่เมียอย่างมากมายพี่เมียยังถามเลยว่าทำไมน้ำเยอะ จังเลยผมก็ตอบไปว่าได้เจอหีดี ๆก็อย่างนี้แหละแล้วเราก็หลับกันจนเช้าด้วยความเพลีย

9toulek