ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

Ackadej Wongchaya

จะแฮบปี้แบบมีน้องกายมาร่วมแจมไหม๊ครับ

daesx

ทันใดนั้นคืออะไร ทันใดนี้ก็ต้องขอเม้นสักนิดเพื่อจะได้อ่านต่อ
คงไม่ใช่เจ้ากายลุกขึ้นมารุมนะ แบบนั้นจะจบแบบแฮปปี้​แนวไหนน้อ

Kapi channel

กายน้อยจะได้เล่นกับนุ่นน้อยอีกคตั้ง ป่าวคับเนี่ย

killer17197

asdw

miewkly

iamham

สรุปกายเคลียดเรื่องอะไรยัง ไม่รู้เลยครับ
แต่ที่แน่ๆ อาจมีรุม

akira

สงสัยเพิ่งนึกได้ มีน้องกายด้วย

ชื่นชอบ สวิง

ไหนๆ นุ่นก็เจอควยมาเยอะซะขนาดนี้ อยากให้มีแบบนุ่นโดนรุมเย็ด จนติดใจครับ 

naja313

มีลุ้นตอนให้โหวตนี่ล่ะ จะหักมุมไหมนะ แต่ถ้าเลือกก็ จบแบบโศกนาฏกรรมแบบ soft soft

mrtevada

แต่งออกมาได้ลุ้นทุกตอนครับ ชอบมาก

Athapong

กายจะใด้ต่อจากเอกใหมอยากรู้จริงๆ

panyaa

ลุ้นๆ ให้น้องกายตื่น แล้วมาขอร่วมแจมด้วย อยากรู้จริงๆ ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป...
ขอบคุณครับ

PB

อ้าว โดนลูกสมุนของเอกแล้ว ไม่อยากลองของน้องกายบ้างเหรอ