ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

artonio

applej2k

ขอจบแบบ Happy ending ดีกว่าครับ สบายใจที่สุด
ขอบคุณครับ

สุดจัด

น่าติดตามมากครับ ขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆให้อ่าน

hamyaiyao

Annop Peungchuer

ต่อหน้าน้องกายเลย กายต้องมาร่วมสงแล้วล่ะ

iooi

พระพาย

มีหักมุมแปลกๆแน่เลย อย่างไรก็ติดตามท่านครับ

seranas

หลวมตัวเข้ามาก็ต้องต่อให้จบครับ
เรื่องสนุกดี ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผลอะไรมาก เสพเพื่อความบันเทิงครับ

winona

Damusan

ขอบคุณครับ เรื่องนี่ลุ้นสุดๆ จะได้ใส่เต็มๆลำเมื่อไหร่ลุ้นจริงๆครับ  ::Horror::

phet.79

น้องกายจะตื่นขึ้นมา แล้วกลายเป็นรุม
หรือNtrกันนะ