ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sidtak

C0KE

isukjai5

ครอบครัวครูวิคงจะเป็นสังคมในเมืองและคงจะกว้างขวาง การพูดการแต่งกายค่านิยมต่างๆน่าจะต่างจากนายชุบมากอยู่ ไปบ้านเขาก็อาจมีการปรับตัว อึดอัดแทนเหมือนกัน แต่ดูแล้วนายชุบไม่ใช่คนเจ้าอัตตา แต่พ่อแม่ครูวิน่ะสิ ให้ก็เอาไม่ให้ก็เอาล่ะเนาะ

Pong Sak

asiakook

เกริ่นซะขนาดนี้ ไม่ชมไม่ได้แล้วน้องสาวครูวิ อิอิ ขอบคุณครับ

nani17

ขอเดาว่าครอบครัวของครูวิ น่าจะเป็นผู้มีอิทธิพล นะครับ ส่วนครูวิ อาจจะหนีความสบาย มาทำงานชิวๆต่างจังหวัด

retirenavy

ครูวิมีน้องสาวอีกคนโอ้ยนายฃุบโฃคดีจริงๆเลย

ttkttk

กำลังจะเปิดตัวครอบครับของครูวิแล้ว

มโน สกลนคร

น่าสนใจ... ขอชมหนูพิมพ์น้องสาวครูวิ ด้วย
ขอบคุณยิ่งจ้า

ปิติ จิตกะพงษ์

อะไรรอนายชุบอยู่ชักอยากรู้แล้วสิ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: มโน สกลนคร เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2018, 12:06:39 หลังเที่ยง
น่าสนใจ... ขอชมหนูพิมพ์น้องสาวครูวิ ด้วย
ขอบคุณยิ่งจ้า
อะไรรอนายชุบอยู่ชักอยากรู้แล้วสิ

digitalz

ทำไมนายชุบนี่มันมีเสนห่์จริงๆเลยนะ

mophvigo3820

มาแบบนี้สงสัย อาชุบเหมาทั้งบ้านแน่เลย

whitebag

พี่ลงรูปสาวทุกคนของนายชุบ แล้วบอกไม่มีอะไร เฮ้อ..?

Boran Mark

ชุบเอ้ย แกจะเก็บกินทั้งหมดเลยรึ