ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 07, 2018, 12:28:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถึงคราวที่ฝ่ายโรงเรียนชายกาเด้นเมนส่งตัวแทนมาทำกิจกรรมแลกเปลี่ยนบ้าง
หัวกะทิที่คัดมาต้องไม่ธรรมดาแน่นอน จะมันจะสนุกขนาดไหนต้องลองดูเอง
***ภาพเก่าแถมแสกนมาแถมขนาดแค่713*1012ตัวหนังสือเลยอาจจะเล็กไปหน่อย
ผมแต่งภาพให้ดูดีที่สุดแล้วนะ เท่าที่ทำได้ ถ้าอ่านไม่ชัดก็ลองขยายหน้ากระดาษดู
ไหนๆก็เคยสุ่มมาแปลแล้ว เอาให้จบเป็นเรื่องๆไป

ตอนที่ 1
https://xonly8.com/index.php?topic=201830.msg967544#msg967544

อ้างจาก: Barny Boo เมื่อ ตุลาคม 24, 2018, 02:13:20 ก่อนเที่ยง

รูปภาพของตอนต่อไปคับ

ถึงคนที่สปอยเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ4ไว้ เอาลิ้งม๊าาา! มันขายในเวปไหน
จะซื้อมาแปลให้เลย เพราะยังไม่ออกเวปฟรีแน่ๆ แต่ว่านะ อยู่ๆพี่ยูอิโดนเลยเหรอ ไอ้โล้นมันใช้ข้ออ้างอะไรอีก
หรือคนทำจะเป็นน้องชาย เป็นไปได้ไง ขนาดผมยังอยากรู้เลย ใครมีเบาะแสแจ้งมาด่วน PM ก็ได้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

จะขออ่านต้องเคยตอบตอนที่1ที่ไม่ซ่อนมาก่อน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

itschelsea11

Clock “work” Planet

แค่จับก็แตก สมแล้วที่เป็นตัวแทน

ตอนจบเจอบะเจ้าสินะ

อีกคนที่มีนํ้าใจ ถึงไม่ซ่อนก็ตอบไว้ตั้งแต่สิงหา  ::Fighto::

elviswhat

เปิดตัวมาอย่างกับ คาเมนไรเดอร์ แว๊นมาซะอย่างเท่

อาจารย์นี่สุดยอดจริง ๆ แค่เอามือลูบก็น้ำกระจายกันเป็นแถบ

หัตท์เทวะชัดๆ

penguinzz

เปิด​ตัว​มา​อย่าง​เท่ห์​เลย

แต่​ทำ​ไม​รู้​สึก​ว่า​ตัวแทน​ฝ่าย​ชาย​ไม่​โหด​เท่า​ฝ่าย​หญิง​ตอน​ที่​แล้ว​เลย

อยาก​ใ​ห​้​เจอ​ 3 vs 3 ยัง​เลย​จะ​ได้​รู้​ว่า​ใคร​โ​ห​ด​กว่า​กัน แต่​ถ้า​พ่อ​ท่อนซุง​เจอ​หนู​รู​ฟิต​น่า​จะ​จอด​สนิท 555

Edited : สรุป​คุณ​ครู​โหด​สุด แค่​สัมผัส​น้ำ​ยัง​กะน้ำพุ ถ้า​เจอ​คน​แบบ​นี้​คงเสียน้ำหมดตัว

สุมมาแปลครับ มันอยู่ในลิสตั้งแต่สมัยE-hentai เลยเอาให้จบซะ  ::Sweat::

atom2519

จะอึดอะไรปานนั้น

ไม่อ่านกฎ แถมแต่ละตอนตอบมักง่าย

lungdee

น่าจะจัดพร้อมกันทั้งโรงเรียน มาพร้อมกันหมดเลยนะ

ไม่อ่านกฎ ไม่ตอบตอนแรกจะมาขออ่านตอน2ทำไม แถมเคยมีผิดแล้ว

ensd-07

สาวซิง จะตายไหม ละนั่นเล่นอยากสะขนาดนั่น

ผมว่านางน่ารักดี  ::Shy::

DARKAXL

มาซะทีตอนที่2 รอมานานแล้ว ยังเหลือกระดาษขอพรกับนาฬิกาหยุดเวลาตอน5อีก
คราวนี้ฝ่ายชายบุกโรงเรียนหญิงบ้าง แต่ละคนไม่ธรรมดาจริงๆ แล้วจะได้เจอตัวแทน3สาวจากตอนที่แล้วมั๊ยเนี่ย?
ว่าแต่โรงเรียนนี้ยังมีสาวซิงอีกเหรอ?

ไม่มี3สาว แต่มีอาจารย์แทน และสุดท้าย เหนือฟ้ายังมีฟ้าจริงๆ

แฟนพันแท้จริงๆ  ::Sweat:: ออกแน่นอนครับ เปิดไว้หลายซี่รี่เกิน
เลยต้องค่อยๆทะยอยแปลให้ครบ จะพยายามเก็บตอนเก่าๆให้ครบก่อน
อีกเรื่องก็ ใหม่น้องเก่าพี่อ่ะ ถ้าไม่เปิดใหม่อีกคงหมด 55

jojyjung

::Bloody::

สามหนุ่มสุดโหด คราวที่แล้วผู้หญิงคราวนี่ผู้ชาย 555+

พอย้อนไปอ่านตอนแรกถึงเข้าใจพลอตเรื่อง

งานนี้หนุ่มๆตอบจบ จะหดไหม

หึหึ อาจจต้องส่ง3 คนที่แล้วมาสู้แระ 555+

ใช่ๆ อจ.อยู่ไหน เสียดายไม่มีฉาก อจ.เลย

ชอบตอนวิ่งผลัด 5555+. คิดได้ไง สุดๆ

B&B

หน้าปกกับเนื้อเรื่องมัน... ใช่แน่เหรอฟ่ะ!!!! หน้าปกโคตรมุ่งมิ่งเลย

หน้าปกเหมือนรักใสๆ ในรั่วโรงเรียน แต่เนื้อเรื่องล่าสาวๆ ในรั่วโรงเรียนชัดๆ หรือคิดไปเองหว่า อิอิ

ไอ้ 3 คนนี้มันอึดเกินไปรึเปล่า โดนไปทั้งวันทั้งคืน ยังดูสบายๆ เลยแหะ คงมียาดีสินะ อืมๆ

อ่านแล้วอยากเป็นนักเรัยนแลกเปลี่ยนเลยนะเนี่ย อิอิ

ขอบคุณครับ

glaciar

แม่คุณเอ้ยยย โดน3ทหารเสือรุมแบบนี้ไม่น่ารอด  ::Oops::

nekki

เล่นจั่วหัวว่าเป็นสาวซิงแบบนี้ ก็ไม่รอดซิครับ
จะว่าไปสกิลแรกก็แทพแล้ว เปิดมาขี่มอเตอร์ไซต์ผ่านแล้วจับนม สาวๆนี่ แค่มีสกิลนี้ผมก็ฟิลแล้ว

Pattarapol Teng

จริงๆผมตามตั้งแต่ Part1 แล้วแหะ จริงๆก็อยากแอบวนให้3สาวมา feat 3หนุ่ม ตัวท๊อปมาเจอกันน่าจะเอากันอยู่55 ::DayDream:: ::DayDream::

yopern

โค-ตะ-ระ เก่งเลย สามคนกับสาวทั้งโรงเรียน แถมเสร็จทุกคน ซุปเปอร์แมนชัดๆ