ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Ohyakudo Jouzu no Sanae-san อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง[Touhou]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 07, 2018, 02:05:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

อยากอธิฐานบ้างแต่วันละร้อยรอบไม่ไหวขอแค่วันละสองรอบได้ไหมแก่แล้ว

Gunitle

นางเอกไปหลอกเด็กน้อยซะสนิทเลย555 ชำระกิเลสทุกวัน หึหึ ขอบคุณมากครับผมมม

elviswhat

โอ้โหศาลเจ้าแบบนี้มีที่ไหนนิครับ ผมละอยากไปศาลเจ้าแบบนี้บ้างจัง

noohun

อ.michiking. วาดโดจินโทโฮทีไร
พระเอกต้องเป็นโชตะไร้เดียงสาทุกที

(S)Kater

ถ้าผมเป็นด้านมืด ท่าน oswald ก็คือด้านสว่าง เป็นเนื้อเรื่องแนวที่ผมชอบ
มิโกะสาวช่วยล้างบาปและชี้ทางสว่างให้เด็กน้อย มีการเดินเรื่องเนื้อหาที่ดี
แถมไม่มีดาร์คเจือปนซักนิดเดียว มันสว่างจ้าจนผมอยู่ไม่ได้ 55
ถึงจะภาพสวยมากแค่ไหน แต่ผมแปลแนวนี้ไม่ได้จริงๆ ถึงได้บอกว่าเราเดินคนละทาง
ถ้าผมจะแปลมันต้องมีติดดาร์คหรือตับนิดๆ อย่างเช่นเรื่องมิโกะในลิสที่ผมจะแปล
มันช่างต่างกับของท่านเหลือเกิน แต่เรื่องนี้ของท่านสนุกมากและฮิลได้ดีเหมือนเดิม
ผมขอติดตามเรื่องแนวนี้จากท่านนี่แหละ สบายใจสุด ขอบคุณมากครับบบบ

[Akairo] Osaisen wa Kochira Desu มันต้องมีแปลกๆผมถึงจะแปลได้ หุหุ

https://nhentai.net/g/151951/
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

P Eet ✦Diamond✦

OMB.... isn't the boy a bit tooo young for this type of sessions.....????   ::Sobad::

I don't think his equipment is fully developed enough to enjoy this type of sex sessions naaa....  ::Touchy::

And why in the world would the boy pray for an older female to love him naaa...???  ::Hmmm::

Another thing is .... This young boy is soooooo innocent/gullible  ...
He didn't even realize what the heck they were doing naaaa ... 55555    ::Grimace::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

pongharu

keatmano

โอ้โห ... วิธีหลอกเด็กสุดยอด ... แต่เจ้าเด็กคนนี้มันอึดจังแฮะ ... ร้อยรอบทุกวัน มันจะมีแรงเดินมาไหมเนี่ย วันต่อ ๆ ไป  ::HoHo::

bomb1021

ครบร้อย กิเลสอาจจะไม่ออก แต่น้ำหนะออกกมดแร้ววว

ฟ้าเหลืองด้วย

executioner

ร้อยรอบเลยเหรอครับ ::Sweat::

แหม ถ้าไม่มีพรเทพเจ้าละก็ ไอหนูนี่คงแห้งตายก่อนโตแหงมๆ พรเทพเจ้านี่เค้าดีจริงๆ

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับผม  ::Thankyou::

syndromz

ผมก็ชำระล้างกิเลสทุกวันนะครับ ทำเองเสียวเองนักเลงพอ

tazasss01

ถ้าขอพร 2 อย่าง ต้องเพิ่มเป็น สองรอยหรือป่าวครับ

อยากขอพรบ้างจัง

::Shy::  ::Shy::

trong5171

ถ้าชำระกิเลสได้แบบนี้จริงๆ เกรงว่าคนจะเป็นอรหันธ์ กันทั้งโลก 5555