ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน ตอนที่ 3 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 07, 2018, 02:11:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

อ.พี่ขวัญติดใจเสียแล้ว ถึงไม่มีหนึ้ ก้อให้ดุ้นเข้าร่องเสียวได้

mana manee

::Confident::เป็นกำลังใจให้ อ.ขวัญ ครับ สู้ๆๆๆๆๆ เพื่อพวกเราจะได้ติดตามตอนต่อไป

somboon kaka

darkseeker

จังหวะนี้ เมฆน่าจะมีส่วนร่วมอยู่แล้ว ก็เกิดปมกับตัวเอกต่อไปอีก  ::Dribbling::
ว่าแต่ไอ้มิกซ์... ขนาดนี้แล้วเมิงยังคิดว่าอาจารย์พี่ขวัญไม่โดนอะไรอีกหรือวะ  ::Punch::
ขอบคุณครับ

oit758

กลายเป็นกะหรี่จริงๆ ไปแล้วสิแถมสงสัยจะโดนเพื่อนไอ้เมฆเล่นแล้ว ต่อไปก็จัดต่อเลยมากันขนาดนี้แล้ว

อิทธิพล ทบชา

แกนี่มันไม่เอาไหนเลยจริงๆ ถ้าขนาดนั้นก็ไม่เหลือเเล้วรีบไปจัดอาจารย์ขวัญต่อเลยเอาให้หนักๆเหมือนในรูปที่ส่งมาเลยนะ

bullfight

ไม่เอาไหนสมชื่อเรื่องจนตอนนี้อาจารย์ไปเอาใครต่อใครเยอะแยะซะแล้ว ฮ่าาา

B b

Tow Tow

สุดยอดเลยครับ
อ.พี่ขวัญ คงฟิน ติดsex ไปละ
คนอ่านก็ฟินด้วย
กว่าจะถึงฝั่งฝันรีบๆมานะครับ

พง ใจดี

อ.พี่ขวัญโดนคนจรจัดด้วยไหม  กว่าจะหมดหนี้คงไม่เลิกกับแฟนนะ