ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกที่วางยาลักหลับอาจารย์สาว

เริ่มโดย Wasin Sannamp, พฤศจิกายน 07, 2018, 08:28:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wasin Sannamp

นี่คือครั้งแรกที่ผมได้กระทำอะไรที่ดูอาจจะโลดโผนเกินไปหน่อยเมื่อเทียบกับวัย ณ .เวลานี้ ตอนนี้ตัวผมเองอยู่ประมาณ 18 ปีได้และเพิ่งจบ ม.6 อยู่ช่วงกำลังเข้าสู่วัยนักศึกษา ผมได้อยู่ในห้องเรียนที่มีนักเรียนเพียง 10 คนเท่านั้นแถมยังค่อยๆลาจากกันไปทีละคน ที่ลาจากนี้เป็นเหตุมาจากเด็กนักเรียนเหล่านั้นไม่ยอมมาเรียนจนสุดท้ายก็ถอนตัวลาออกไปเอง อาจจะเป็นเพราะรู้สึกเบื่อในโรงเรียนแห่งนี้ สุดท้ายแล้วทั้งห้องมีผมเรียนอยู่เพียงคนเดียวและมีอาจารย์ประจำชั้นเป็นผู้หญิงขาวผิวสวย หุ่นดีอีกต่างหาก

ผมรู้สึกว่ามีความสุขกับการเรียนที่มีเป็นอย่างมาก ได้เรียนตัวต่อตัวกับอาจารย์คนสวยทุกวัน เธออายุประมาณ30ปี เราทั้งสองคนเริ่มสนิทกันเลยเรื่อยๆ ผมมีความเงี่ยนอยู่ในใจจึงต้องวางแผนแอบวางยานอนหลับเธอในช่วงเวลาที่เธอพาผมไปรับประทานอาหาร เมื่อเธอโดนฤทธิ์ยานอนหลับของผม เธอก็ฟุบลงที่ร้านอาหารทันที เจ้าของร้านสงสัย ผมก็เลยบอกว่าเธอป่วยแล้วอุ้มเธอขึ้นรถเก๋งของผมมาขับมาส่งที่คอนโด คอนโดนี้คือคอนโดของผมเอง ผมจับครูนอนขึ้นอยู่บนเตียง ค่อยๆถกเสื้อของอาจารย์จนเห็นเสื้อยกทรงสีเขียว นมของเธอใหญ่ครับ พอจับดูเต็มไม้เต็มมือดี ผมลูบหน้าอกของเธอไปมาพร้อมกับเอาปากขบบริเวณหัวนมที่มียกทรงห่อหุ้มอยู่ จากนั้นผมก็ค่อยๆดันยกทรงขึ้นมาจนเห็นนมใหญ่ๆของเธอแบบเต็มตา หัวนมของเธอสวยมากๆสีออกน้ำตาลอ่อน ผมดูดและใช้ลิ้นเลียหัวนมของเธอทันที พอดูดเลียจนหนำใจแล้ว ผมก็เอื้อมมือมาถอดกระโปรงของเธอออก พร้อมใช้ลิ้นเลียหีของครูอย่างช้าๆ ความเสียวที่ยากจะหาสัมผัสได้ ได้ถูกมากองที่หน้าของผมแล้ว

จากนั้นผมก็เลื่อนมาดูดนมและเลียตัวครูไปจนทั่ว ความหอมของร่างกายสาวสวยมันชวนยั่วยวนใจ และสุดท้ายผมก็เลยแหกหีครูเย็ดอยู่บนเตียง ถอกกระดอพร้อมรอเย็ด เอากระดอถูตรงหีเธอไปมา จากนั้นก็ค่อยๆเอาควยเสียบหีอาจารย์ช้าๆเพื่อที่เธอจะได้ไม่เกิดต่อต้านยาจนสะดุ้งตื่นขึ้นมา ยานอนหลับใช้เวลาประมาน 2 ชั่วโมง ผมค่อยซอยไปเรื่อยๆเพื่อไม่ให้เธอรู้ตัว ผมเย็ดเธอไปประมาณเกือบชั่วโมง พอใกล้เสร็จ ผมเตรียมรินน้ำว่าวใส่เข้าปากเธอ ผมจับครูอ้าปากแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเข้าปากของเธอ หลังจากครูตื่นมา ผมก็บอกไปว่าครูหมดสติเลยพามานอนพัก เธอคงไม่รู้สึกเลยว่าได้กินน้ำเงี่ยนของผมเข้าให้แล้ว มันเป็นครั้งแรกที่ผมทำอะไรบ้าบิ่นขนาดนี้ จะมีครั้งต่อไปแน่นอน ครูสาวออกจะน่ารักมากขนาดนี้ จะให้ปล่อยหลุดมือไปได้ยังไง ต้องใช้บริการให้คุ้มค่าที่จ่ายค่าเทอมเรียนในมหาลัยแห่งนี้

Warute

แปลกมากที่มีนักศึกษาเหลือคนเดียว มันคุ้มต้นทุนเหรอครับ และอายุ 18 มีรถขับขี่และอุ้มครูไปล่อที่คอนโดมันไม่มีใครเห็นเหรอ ถ้าม่านรูดจะไม่น่าสงสัย

jitpakorn tachopunth

ถึงว่ายอมเรียนคนเดียวที่แท้มีแผนนี่เอง