ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vratkk

ตอบได้ดีมากไม่ได้หวังความสบาย
อย่างนี้ชุบสบายไปเลย

Witoon Runjuan

ครูวิใจกว้างแบบนี้ สงสัยมี3รุม1ชัวร์ๆ

Boonchuay Suk

toremo001

ครูวิ เปิดทางอย่างนี้ นายชุบจะว่าอย่างไง
จะเอาน้องครูวิอีกคนไหมนะ

donki

ชอบคุณวิจัง ฉลาดแต่โอนอ่อนผ่อนตาม  แต่น้องพิมนี้สิ คุณวิ ห้ามแล้ว จะฝ่ายังไง

Michael Thong

น่ารักจริงๆครูวิเนี้ยยย สวังสิงานนี้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ครูวิรวยมากเลย ลุงชุบจะทำอย่างไร เมื่อพ่อตาบอกจะยกลูกสาวให้ แต่มีข้อแม้ด้วย

Mr.x69

ครูวิเป็นลูกสาวของน้องเมย์ กับลุงเฉยนี่เอง ขอบทของ น้องนุ่น น้องรินทร์ และคุณจ๋า ด้วยนะครับ อยากรู้ความเป็นไปของทุกคน

ttkttk

ภาคต่อของเรื่องมุมมึดนี่เอง สุดยอดเลยครับ

wangdora29

เนื้อเรื่องภาคต่อแบบไม่ต้องเดาเลยครับ สงสัยนายชุบจะเจริญตามรอยพ่อตาแล้วครับ

SAIVIA

ครูวิรู้เรื่องแล้วก็คงเป็น3รุม1แน่ๆ  ::Bloody:: // แอบดีใจที่มีเรื่องอื่นๆมาด้วย  ::JubuJubu::

W.thai

เชื่อมเรื่องได้น่าติดตามจนต้องกลับไไปอ่านมุมมืดอีกรอบเลยคับ

ham204

ชอบคำตอบอาชุบ อะ ไปคุยพ่อแม่สาวต้องแบบนี้ สุดยอดครับ

ram69

anan1112

ช่างโชคดีจริงๆนะนายชุบ  มีเมียที่เข้าใจทั้งสามคน