ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

ลุงเฉยก็มา ท่าทางนายชุบคงจะเดินตามลุงเฉยมาติดๆ

Deep Sea

ผ่านพ่อตาด้วยความจริงใจคิดว่ามีดราม่าซะเเล้ว

anigkanjana

อ๊ากส์ ภาคต่อนี่เอง โห ลุงเฉยกะลุงชุบ....

ว่าแต่ลุงเฉยอายุ 75 ปีแล้ว....แล้วเมื่อ 35 ปีที่แล้วมีมือถือ มีGPS มีคอนเสิร์ทเกาหลี มียาคุมฉุกเฉิน ยุคครูวิน่าจะมีรถไร้คนขับได้ละมั้งครับ ไม่ต้องมือสองละครับ

txxt30

เรื่องนี้ท่าทางจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

neoga

ครูวิรู้ได้ไง แถมยังใจดีอีกด้วย

chan4444

สุดยอดครับ นึกไม่ถึงจริงๆ ว่าจะเป็นภาคต่อ แต่ก็ยังคงติดตามไปทุกตอนครับ สนุกๆมากครับ

Plazx

Pikajoo

เพิ่งจะรู้ว่าเป็นภาคต่อ พ่อตาลูกเขยเสน่ห์แรงพอกัน

ylnox xonly

แบบนี้ต้องพาไปปลอบหลานๆ แบบ 4P เลย ซ้อนสามเลย

ssaa3112

ในที่สุดพ่อตาก็ยอมรับว่าที่ลูกเขยจนได้

บุญมา ใจแดง

Aomba

เป็นภาคต่อผูกเรื่องได้ดีถูกใจแฟนมุมมืด ครูวิเปิดทางแล้วสวิงเลยชุบ

amaji_shiro

โถ...ที่แท้ก็ลูกสาวลุงเฉยนี่หว่า 555

ว่าแต่..ไรท์มีลับลมคมในนะเนี่ย ลงรูปน้องสาวครูวิงี้ ท่าทางจะไม่รอดพี่ชุบป่าวเนี่ย 555

::Cheeky:: ::Cheeky::

Chan Serbai