ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มอบความรักให้แม่

เริ่มโดย krabiman, มกราคม 09, 2018, 10:04:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabiman

fuck mom   ::Fighto:: ::Fighto::

มันมีอยู่ว่า ผมเป็นคนบ้านนอก จึงแต่งงานตั้งแต่อายุ 15 ปี แฟนอายุพอๆกัน เราทั้งคู่โดนคลุมถุงชน เพื่อผลประโยชน์ของครอบครัวเนื่องจากผมอยู่กับแม่สองคน และบ้านเราค่อนข้างมีถานะดีมากในชุมชน จึงโดนผู้มีอิทธิพลในท้องถิ่นกลั่นแกล้งบ่อยมาก แม่เป็นผู้หญิงเก่งมากที่สามารถดูแลรักษาสมบัติไว้ได้มาตลอดหลายปี พอผมโตเป็นหนุ่มเพื่อตัดปัญหาผู้มีอิทธิพลมารังแก แม่จึงให้ผมแต่งงานกับลูกสาวผู้อิทธิพลอีกคนเพื่อป้องกันทรัพย์สินครอบครัว แต่นับว่าโชคดี เพราะเมียที่แม่หาให้ผมเป็นคนสวย และเซ็กซ์จัดพอๆกับผม เราเอากันทุกคืน แต่งงานไม่เกินเสองเดือนเมียผมก็ท้อง เพื่อความสะดวกเมียจึงขอไปอยู่ที่บ้าน เพราะมีคนดูแลดีเพราะเป็นบ้านเค้าเอง ผมจึงต้องไปๆมาๆระหว่างสองบ้าน ไปนอนบ้านเมียบ้างกลับมานอนบ้านกับแม่บ้าง เพราะเป็นห่วงแก เริ่มเรื่องกันเลย ช่วงแรกๆที่แต่งงานเนื่องจากเราทั้งคู่กำลังอยู่ในวัยที่กำลังอยากลอง จึงเอากันบ่อยมากจนผมแอบสังเกตุเห็นแม่แอบมาวนเวียนแถวๆห้องผมบ่อยครั้ง บางทีผมกำลังเอากันอยู่ ผมเกิดอยากหาน้ำดื่มเปิดมาเจอแม่อยู่หน้าประตูห้อง แม่ท่าทางตกใจมาก ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้กลัวแม่จะอาย หลังจากนั้นไม่รู้ทำไมตอนผมเอากับเมียผมจึงพยายามโชว์ออฟ เพราะผมรู้ว่าแม่กำลังแอบดูมันได้อารมณ์มาก แฟนผมเองก็ลีลาไม่ใช่ย่อย เรียนรู้ไวมาก ร้องครางเสียงดังมากด้วย ผมรู้สึกมีความสุขที่ได้ทรมานแม่ตัวเอง วันนึงผมกำลังเอากับแฟนพอผมสังเกตุเห็นเงาแม่ที่หน้าต่างที่ผมแอบจงใจแง้ม ไว้ ผมจึงเอากับแฟนอย่างเมามันมาก จนแฟนผมถามว่า ทำไมวันนี้มีอารมณ์มากจัง แล้วทนมากด้วยเค้าเสร็จไปหลายรอบแล้วนะ ผมแอบยิ้มตอบไปว่าก็ที่รักเอามันนี่จ๊ะ แฟนผมยิ้มหน้าบานเลย พอเอากันเสร็จไม่นานแฟนผมก็จะหลับเป็นตายทุกครั้งคงจะเพลียจัด แต่ผมไม่เคยง่วงเลย วันนึงผมเอาเสร็จก็ไปเข้าห้องน้ำเพื่อล้าง ขณะที่ผมกำลังจะเปิดประตูผมได้ยินเสียงครวญครางออกมาจากห้องน้ำผมรีบวิ่งออก นอกบ้านเพื่อไปบีนเก้าอี้แอบมองลอดช่องลมของห้องน้ำ ผมได้เห็นแม่กำลังช่วยตัวเองอย่างเมามัน ในมือแม่มีมะเขือยาวสวมถุงยางด้วยแม่งี้สาวเข้าสาวออกเร็วมาก ไม่นานแม่ก็กระตุกอย่างแรง หน้างี้หงิกเลย แล้วแม่ก็เอนหลังนอนลงบนพื้นห้องน้ำ ผมจึงได้เห็รูปร่างแม่เต็มๆ แม่ผมเป็นคนขาว นมโตมาก โตกว่าเมียผมสักสามเท่า ท้องมีไขมันนิดหน่อยสะโพกใหญ่ ที่สำคัญหอยแม่ใหญ่ และนูนมากๆ ขนหมอยขึ้นรกหนาแน่น และหอยยังคาบมะเขืออยู่ เป็นภาพที่ได้อารมณ์มาก ผมรีบขนเก้าอี้กลับมาไว้ที่เดิม แล้วกลับเข้าห้อง รอสักพักจึงออกมาเพื่อเข้าห้องน้ำ พบว่าแม่นั่งหลับบนโซฟาหน้าทีวีด้วยความอ่อนเพลีย แล้วผมแอบมองแม่อีกรอบ แล้วเข้าห้องน้ำขณะกำลังอาบน้ำใจมันคิดถึงภาพแม่ที่กำลังช่วยตัวเอง ทำให้ผมรู้สึกมีอารมณ์มากจึงสาวควยออกมาชักว่าวจนเสร็จไปทีนึงโดยจินตนาการ ว่าได้เอากับแม่ในห้องน้ำนั่นแหละ เรื่องดำเนินเรื่อยมาจนเมียผมท้องและกลับไปอยู่บ้านจึงทำให้ผมต้องนอนสอง บ้านไปๆมาๆวันนึงขณะที่กำลังดูทีวีกับแม่ที่บ้าน เราคุยกันหลายเรื่องทั้งเร่องเมียผมท้องเรื่องธุรกิจเรา เรื่องต่างๆนาๆ แล้วก็มาเข้าเรื่องโดยผมถามแม่ว่าแม่ไม่เหงาเหรอที่อยู่คนเดียวมาตั้งนาน แล้วนะ แม่บอกว่าก็ไม่เหงานะเพราะมีเราอยู่กับแม่มาตลอดนี่นา ผมบอกว่าไม่ใช่เหงาแบบนั้น คือผมหมายความว่าแม่ยังสาวยังสวยไม่เหงาเหรอที่ใช้ชีวิตลำพังนะ ถ้าแม่อยากมีเพื่อนคุยก็บอกผมได้นะผมเข้าใจดี และสนับสนุนเต็มที่เพื่อความสุขของแม่ แม่บอกว่าไม่ละแม่ชอบอยู่คนเดียวดีกว่า สบายใจกว่า แม่เบื่อเรื่องชีวิตคู่แล้ว เบื่อที่จะมีปัญหาอีก ผมถามว่าแล้วแม่ไม่เหงาเหรอ คราวนี้แม่เข้าใจแม่ตอบว่าก็เหงาๆบ้างๆ แต่แม่ทนได้ไม่รู้ทำไมผมรู้สึกดีใจที่แม่ไม่คิดจะมีสามีใหม่ คงเป็นเพราะผมรักแม่และหวงแม่เหมือนกัน พอดีช่วงนี้หมอห้ามผมมีอะไรกับเมียจนกว่าจะครบสามเดือนหรือจนกว่าจะมั่นใจ ว่าไม่เกินภาวะแท้งคุกคาม แฟนผมก็อยากมีลูกมาก และกลัวอันตรายจึงไม่ยอมให้ผมมีอะไรด้วยมาตั้งแต่รู้ว่าท้องแล้ว จึงทำให้ผมต้องช่วยตัวเองมาเป็นเดือนแล้ว แต่ไม่ค่อยจะหายเงี่ยน คนเคยเอามาแล้ว มาช่วยตัวเองไม่ค่อยจะถึงใจหรอกทุคนคงรู้ดีผมจึงแอบมีความคิดชั่วขึ้นในใจ ว่า เมื่อเราเองก็เงี่ยน แม่เองก็เงี่ยนแบบนี้ถ้าเราช่วยกันก็คงจะดี แค่คิดควยมันแข็งขึ้นมาทันที ต้องช่วยตัวเองไปอีกรอบแล้วผมก็เริ่มคิดแผนชั่วขึ้นมา เวลาผ่านไปาทิตย์นึง แล้วผมก้เริ่มแผนการโดยวันหนึ่งผมก็แกล้งทำเป็นฉี่รดที่นอนจนเปียกไปหมด ตื่นเช้ามาจึงเอาที่นอนไปซักแห้ง และผึ่งแดด ทำให้คืนนั้นผมไม่มีที่นอน แม่สงสารจึงให้ผมไปนอนเตียงเดียวกับแก เพราะกลัวผมจะหนาว ผมดีใจมาก แต่เก็บความดีใจเอาไว้คืนนั้นผมเข้านอนห้องแม่ แม่ใส่ชุดคลุมนอนตามปกติ ส่วนผมก็ใส่กางเกงกีฬาและเสื้อยืด เรานอนคุยกันจนแม่หลับไปแม่นอนตะแคงหันหลังให้ผม ทันทีแม่เริ่มกรนผมรู้สึกใจเต้นแรงมาก เพราะผมกำลังจะเริ่มแผนการแล้ว ผมแกล้งทำเป็นนอนละเมอ ไปกอดแม่ทางด้านหลังแล้วแกล้งทำเป็นละเมอชื่อเมียออกมาเบาๆ แล้วผมก็จัดควยที่แข็งดันกางเกงจนโป่งสอดเข้าร่องขาของแม่เนื่องจากผ้าชุด นอนแม่เป็นผ้าลื่นบางจึงถูกควยผมดันเข้าไปในร่องขาแม่แล้วผมก็เอามือจับนม แม่พร้อมขยำเบาๆ สะโพกก็บดควยสอดเข้าร่องขาแม่ พยายามเสยงัดควยให้เสียดสีกับหอยแม่ ได้ผลครับไม่นานแม่ก็ตื่นเรียกชื่อผมเบาๆ ผมแกล้งทำเป็นละเมอชื่อแฟนต่อ แล้วก็ยังขยำและบดอันควยต่อ ใจงี้เต้นแรงมาก ตื่นเต้นมากๆด้วย แม่พยายามแกะมือผมออกเบาโดยไม่อยากให้ผมตื่น แล้วเรียกชื่อผมหลายครั้ง นัทเอามือออกลูกแม่อึดอัด นี่แม่นะลูก ผมแกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน ยังเคล้าคลึงนมเพราะบีบดึงหัวนมควยก็ยังบดอัดเสยงัดหว่างขาแม่อยู่ แม่เริ่มมีอาการหอบหายใจแรงๆฟืดฟาด แม่ยังเรียกชื่อผมหลายครั้ง ผมก็ยังทำเป็นนอนขี้เซาละเมอไม่ตื่นแล้วผมก็ต้องรู้สึกเสียววาบเมื่อมีมือ นิ่มๆสอดเข้ามาจับควยผมอย่างจัง แม่อุทานดังอา ผมแอบภูมิใจเพราะผมรู้ว่าแม่ตกใจในขนาดและความยาวของมันของผมขนาด ปานกลาง แต่ยาว และแข็ง แล้วมือแม่ก็กดควยผม ให้อัดเข้ากับร่องหอยของแม่ มันเริ่มแฉะและร้อนมาก ควยผมงี้แข็งเกร็งสุดๆ มือยังคงขยำคลึงเล้าโลมนมแม่ไม่หยุดเสียงหายใจแม่เริ่มขาดหายเป็นช่วงๆ สลับกับเสียงหายใจที่แรงขึ้น มีเสียงครางที่หลุดลอดออกมาเป็นครั้งคราว แม่พยายามที่จะไม่ปล่อยเสียงออกมา ไม่นานแม่ก็กระตุกตัวสั่นเทิ้มไปทั้งตัว ขาหนีบควยผมแน่น ผมเองก็ทนไม่ไหวไม่ใช่เพราะเสียวมากอย่างเดียวแต่เป็นเพราะตื่นเต้นมาก ควยจึงฉีดน้ำกามออกมา กระตุกเหมือนกัน ผมรู้สึกถึงผ้ากางเกงผมและชุดนอนแม่เปียกชื้นมากตรงตำแหน่งร่องจิ๋มแม่ แล้วก็แกล้งทำเป็นกรนหลับต่อแม่แกะมือผมออกจากนม แล้วแม่ก็ถดตัวไปด้านหน้าเพื่อให้ควยผมหลุดออกมาจากร่องก้นโดยทำอย่างเบามาก คงกลัวผมจะตื่น ผมยังหรี่ตามองตลอดเห็นแม่ค่อยๆก้มลงมองควยผมจนห่างแค่คืบ แล้วสูดดมกลิ่นหลายครั้ง แล้วแม่ก็ลุกจากเตียงไปเข้าห้องน้ำ ทันทีที่แม่ปิดประตูห้องน้ำผมลุกนั่งทันที ก้มมองดูกางเกงกีฬาที่ยังเปียกโชก และควยที่ยังแข็งอยู่ ผมเอามือเช็ดน้ำมาดม มันเป็นกลิ่นน้ำกามผมกับแม่ผสมกันกลิ่นร้าวใจผมมาก ผมเลียดูรสชาติเค็มๆแล้วผมรีบเดินย่องไปที่ห้องน้ำ ผมได้ยินเสียงน้ำจากฝักบัวล้างก้น ผมพยายามหาช่องดูแล้วผมก็พบรูแตกเล็กๆ ผมแนบตามองดู อย่างไม่น่าเชื่อผมเห็นแม่กำลังนั่งยองๆหลับตาปี๋โดยมีนิ้วกลางชักเข้าออก จากหอย นิ้วเป็นมันวาว เสียงน้ำเป็นการเปิดก็อกน้ำเพื่อกลบเสียงนี่เอง แม่ครางออกมาเบาๆ อูย โอวอูย มันจังเลย นัทจ๋า นัทลูกแม่ อัดควยลูกเข้ามาอีก แรงๆ ลึกๆ เลยลูก อูย แม่เสียวจังเลย ผมงี้ตะลึงควยแข็งจนกระตุกหงึกๆ แม่กำลังครางชื่อผมและกำลังจินตนาการว่ากำลังเอากับผม โอ้วมันได้อารมจริงๆ สำเร็จแล้วแม่มีอารมณ์กับผมแล้ว ผมคิดไปเองว่าแม่เองก็คงเซ็กซ์จัดเหมือนกันกับผม และผมเองคงได้เชื่อเซ็กซ์จัดมาจากแม่นี่เอง อย่างนี้ความฝันผมก็มีโอกาสเป็นจริง ไม่ยาก ไม่นาน ผมสาวว่าวตามจังหวะนิ้วของแม่ จนแม่เสร็จอีกครั้ง แม่ร้องครางออกมาเสียงเค้นอยู่ในลำคอ แล้วแล้วเรียกชื่อผมตลอด ได้อารมมากแต่ผมยังไม่เสร็จ รีบกลับมานอนก่อน ผมแกล้งนอนหงายให้ควยชี้โด่แล้วแกล้งนอนหลับกรนเบาๆ ไม่นานแม่ออกมา ผมหรี่ตามองพบว่าแม่กำลังจ้องมองควยผมอยู่ ผมหลับตาลงเพราะรู้สึกง่วงมากแล้วก็หลับไปไม่รู้ว่าแม่นอนเลยรึเป่า เพราะผมหลับสนิทมาก ตื่นมาตอนเช้าไม่เจอแม่แล้ว ผมรีบลุกสำรวจตัวเองพบว่ากางเกงผมมีจุดเป็นดวงจากน้ำเมื่อคืน และตำแหน่งที่ผมนอนตะแคงถูควยกับหอยแม่ก็มีจุดเป็นดวงเช่นกัน เป็นสัญญานเน้นย้ำอีกครั้งว่าเมื่อคืนไม่ไดฝันไป ผมรีบไปอาบน้ำแล้วออกมาจากห้องเจอแม่กำลังทำอาหารเช้า ผมเข้าไปทักทายแม่ แม่ทำตัวปกติมาก เหมือนเมื่อคืนไม่ได้เกิดอะไรขึ้น จนผมเองก็ประหลาดใจ นี่ถ้าไม่เพราะมีจุดด่างๆบนเตียง ผมคงต้องคิดว่าผมฝันไปเองแน่นอน เมื่อแม่แกล้งทำตัวปกติ ผมเองก้แกล้งทำตัวปกติ ผมแกล้งทำซื่อถามแม่ตอนกินข้าวว่า เมื่อคืนผมฝันร้ายคงไม่ได้ละเมอจนทำให้แม่ไม่ได้นอนนะ แม่ตอบหน้าตาเฉยว่าไม่นี่ ก็เห็นลูกหลับสนิทดี แต่ตอนตอบหลบตามองโต๊ะ ผมเห็นแม่แก้มแดงนิดหน่อย หลังจากกินข้าวเสร็จผมก็ขับรถไปหาเมีย พอตกเย็นผมรีบขอตัวกลับบ้านทันที หลอกแฟนว่า แม่ไม่ค่อยสบายต้องรีบไปดูแลหน่อย แฟนผมเลยบอกให้ผมรีบมา ผมขับรถไวมากเพราะอยากให้ถึงบ้านไวๆ เมื่อผมมาถึงบ้านก็พบว่าแม่กำลังรอผมอยู่ หลังจากทานข้าวเสร็จแล้วดูทีวีนิดหน่อย ผมแกล้งบอกแม่ว่าวันนี้รู้สึกเพลียอยากรีบเข้านอน แม่รีบบอกผมว่าคืนนี้นอนห้องแม่ก็ได้เพราะฟูกยังไม่แห้ง และจะได้ประหยัดแอร์ด้วย ผมแอบยิ้มในใจ ตอนแรก วางแผนจะขอไปนอนกับแม่ แต่แม่กลับรีบชวนผมเองยังงี้ผมยิ่งได้ใจ คืนนี้ผมใส่กางเกงกีฬา และไม่ใส่เสื้อนอน แม่บอกให้ผมเข้านอนก่อนเพราะแม่จะดูทีวีอีกแป๊บ ผมจึงเข้าไปนอนผมนอนห่มผ้าควยแข็งกำลังรอแม่ด้วยใจจดใจจ่อ ไม่นานแม่ก็เข้ามา ผมแกล้งทำเป็นหลับ แม่เดินมาดูผมแป๊บนึงแล้วก็เดินไปเปลี่ยนชุดนอน ผมหรี่ตามอง วันนี้แม่ใส่ชุดคลุมสั้นมากบางด้วย ผมงี้แอบลุ้นระทึก แล้วไม่นานแม่ก็ขึ้นเตียงนอนแม่นอนตะแคงหันหลังให้ผมเหมือนเดิมโดยแม่พยายาม พยับเข้ามาจนแนบชิดกับตัวผม แล้วผมก็ไม่ทำให้แม่ต้องรอนานผมทำเป็นละเมอนอนประกบด้านหลังแม่ทันที แล้วโอบกอดแม่พร้อมทำละเมอชื่อเมียเบาๆ นีจ๋าพี่หนาวจัง แล้วผมก็แนบลำควยที่แข็งเป็นหินเสียบเข้าช่องขาแม่ทันที วันนี้เข้าง่ายเพราะแม่แอบแยกขาให้นิดหน่อย แล้วก็ปล่อยขาลงจนควยผมสอดแน่นอยู่ที่หว่างขา ตรงเป้าพอดี แล้วผมก็เริ่มกระเด้าเสยควยงัดทันที แม่สะดุ้งพร้อมครางออกมาเบาๆ ผมยังคงกระเด้าควยไปเรื่อยๆ มือก็เริ่มไต่ไปขยำนมแม่ แล้วเคล้าคลึงทั้งเต้าและหัวนม หัวนมแม่แข็งตื่นทันที ผมรู้สึกว่าวันนี้ร่องจิ๋มแม่เปียกเยิ้มเร็วมาก เพราะเปียกกางเกงผมที่กั้นหัวควยเอาไว้ ผมกระเด้าไปเนืองๆไม่รีบ ไม่นานสะโพกแม่ก็เริ่มมีการเด้งรับ การเสียดสีมันมีมากขึ้นทุกทีจนผมรู้สึกเสียวมาก แล้วไม่นานมือแม่ก็สอดเข้ามากดควยผมเข้ากับร่องหอยจนหัวควยผมมุดเข้าไปแต่ มันเข้าไปได้แค่นั้นเพราะติดกางเกงผม ผมรู้สึกทั้งร้อนผ่าว ทั้งแน่น และเปียกในร่องหอย รู้สึกเสียวหัวควยมาก ผมรู้ทันทีว่าตอนนี้มีแค่กางเกงผมเท่านั้นที่กั้นระหว่างรูจิ๋มแม่ และควยผม แม่เองก็ซูดปาก หายใจแรงมาก คงจะเสียวมากเช่นกันผมแกล้งกระเด้ายาวให้ควยหลุดบ้างเข้าบ้างจิ้มผิดครูด เม็ดเสียวไปด้านหน้าบ้าง ครูดผิดถูรูตูดไปด้านหลังบ้าง แม่คงชอบเลยปล่อยมือไปขยำนมตัวเองแทน แล้วผมก็ตัดสินใจเผด็จศึกแม่ โดยผมถอนมือออกมาแล้วรูดกางเกงกีฬาลงไปถึงเข่าในขณะที่แกล้งดึงควยออกมา ควยผมเป็นอิสระทันที แล้วผมก็กระเด้าสวนกลับในขณะเดียวกันแม่ที่กำลังเสียวมากได้เด้งสะโพกเข้ามา รับ แล้วทันใดนั้นควยผมขนาดหกคูณหกได้เสียบพรวดเดียวมิดด้ามทันที แม่สะดุ้งร้องว๊ายด้วยความตกใจ ผมเองก็เสียววาบจี๊ดไปถึงสมอง ผมไม่ขยับ แม่เองก็นิ่งไม่ขยับ แต่ควยผมอัดแน่นอยู่ในหอยแม่ มันทั้งแน่นทั้งนิ่มทั้งลื่นทั้งแฉะทั้งร้อนผ่าว ได้อารมณ์มาก ผมทำใจกล้าเรียกแม่เบาๆ แม่ไม่ตอบ ผมจึงเริ่มดึงควยออกแล้วอัดเข้าไปใหม่ทำซ้ำๆหลายครั้งพร้อมเรียก แม่ แต่แม่ก็ยังไม่ตอบ แต่เสียงหายใจแม่เริ่มดังแรงขึ้น ผมสาวควยเข้าออกได้แป๊บนึงแม่ก็เริ่มเด้งสะโพกรับเบาๆ ผมรู้สึกได้ใจ และสะใจ ความรู้สึกที่กำลังเย็ดกับแม่ตัวเอง เอาควยเสียบเข้าไปในที่ที่เคยออกมามันได้อารมณ์มากๆ ได้อารมณ์กว่าเย็ดกับเมียเสียอีก แล้วผมก็กระเด้าแรงขึ้นหนักขึ้นจนเนื้อสะโพกแม่กับหน้าขาผมกระทบกันดังป๊าบๆ ก้องไปทั้งห้อง เสียงควยเสียบรูหอยดังแจะๆ ผมร้องครางออกมาอย่างมีความสุขโดยไม่ได้เก็บเสียงไว้ ไม่นานเสียงครางของแม่ก็เริ่มหลุดลอดมาให้ได้ยิน ผมลุกขึ้นนั่งคร่อมขาแม่ แล้วยกขาอีกข้างขึ้นและดันไปแนบท้องและอกแม่ ท่านี้ทำให้ผมกระเด้าได้ง่ายขึ้น และลึกสุดๆ ผมซอยไม่ยั้งกระแทกทั้งแรงและเร็วบดควยกับร่องและเมล็ดเสียว ไ ม่นานแม่ร้องครางเสียงหลง โอว โอว อูว อะ อะ อูว แล้วแม่ก็เกร็งกระตุกจนตัวสั่นไปหมด ผมรู้ว่าถึงแล้ว ผมพยายามกลั้นความเสียวไว้ อยากเอาแม่ให้นานที่สุด แล้วผมก็พลิกให้แม่นอนหงายโดยไม่ยอมให้ควยหลุดออกมา แม่ยังหลับตาพริ้มอ้าปากหายใจหอบ สลับกัดฟัน และริมฝีปาก คิวขมวด ในขณะที่ผมได้เอาแขนสอดใต้ขาแม่แล้วโน้มไปด้านหน้าจนขาแม่แนบกับลำตัวปลายขา ลอยคว้างกลางอากาศ ผมยกก้นถอนควยออกมาจนเกือบหลุดแล้วสวนกระแทกกลับไปอย่างแรง โหนกจิ๋มแม่กับโหนกควยผมกระทบกันดังป๊าบ ผมต้องเงยหน้าอ้าปากครางด้วยความเสียว ผมแอบสังเกตเห็นในขณะนั้นช่วงแว็ปนึง แม่ลืมตาโต แล้วรีบหลับตาอย่างรวดเร็ว ผมเร่งซอยแบบไม่ยั้งปากห่อซูดด้วยความเสียว ต้องยอมรับมามันได้อารมณ์ กว่าเย็ดเมียตัวเองซะอีก แม่เองก็ทนความเสียวไม่ไหว มือจับแขนผมพร้อมจิกเล็บลงมาด้วย หน้าบิดเบี้ยวสะบัดหัวไปมา และร้องครางออกมาแข่งกับผม แล้วแม่ก็กระตุกแข็งเกร็ง ไปอีกรอบ ครั้งนี้ผมเองทนแรงบีบรัดจากจิ๋มของแม่ไม่ไหวรู้สึกว่าน้ำอสุจิกำลังถูกขับ เคลื่อนออกมา ผมจึงสาวกระแทกอัดควยอย่างเร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้ แม่ร้องครางไม่เป็นศัพท์ ในห้องกลบไปด้วยเสียงร้องและเสียงครางและเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังระงมไปทั้ง ห้อง แล้วแม่ก็ต้องเกร็งกระตุกกรีดร้องอีกครั้งพร้อมกับการระเบิดอย่างรุนแรงของ น้ำอสุจิจากปลายควยของผมฉีดอย่างแรงเข้าไปในช่องคลอดและมดลูกของแม่ รูจิ๋มแม่บังเกิดเกล้าของผมเองผมปล่อยขาแม่ลงแล้วฟุบตัวลงนอนทับตัวแม่ พยายามควบคุมลมหายใจ ที่หายใจอย่างหนักเพื่อดึงออกซิเจนเข้าสู่ร่างกายแม่นอนสะอึกสำลักความ เสียวกระตุกเป็นช่วงๆ แ ละแล้วอาการกระตุกก็ค่อยๆเบาลง ในห้องยังระงมไปด้วยเสียงหายใจแรง ฟืดฟาด และ กลิ่น คาวน้ำเงี่ยน เรา สองคน แม่ลูก ถ้าใครเข้ามาในห้องตอนนี้ก็จะเห็น หญิงสาวสวยวัยกลางคนร่างอวบผิวขาวเหมือนหยวกผมดำยาวสยายนอนถ่างขากว้าง โดยมีเด็กผู้ชายวัยรุ่น หน้าตาคล้ายกันร่างผอมบางผิวกร้านแดดผมสั้น นอนแทรกอยู่ระหว่างขา โดยลำตัวของเด็กชายแนบทับกับท้องและอกของผู้หญิง ขาของเด็กชายกางออกแนบกับขาหญิงสาวทำให้เห็นหอยใหญ่ที่กำลังอมควยจนเป่งมีลำ ควยที่โผล่ออกมาครึ่งลำ แค่นั้นก็พอจะทำให้เห็นขนาดของมันที่น่าเกรงขามไม่เบา ดูไปก็ถึงแม่ขนาดร่างกายจะต่างกันแต่เครื่องเพศดูสมน้ำสมเนื้อ จิ๋มอวบนูนใหญ่กับควยท่อนโต อย่างไม่ต้องสงสัยสามารถรู้ได้ทันทีว่าคู่นี้เพิ่งจากการเสพสมกาม น้ำกามขาวข้นไหลย้อยออกมาตามร่องก้นของหญิงสาวลงบนเตียงนอน ผมคิดแล้วยิ้มด้วยความภูมิใจและมีความสุข ตอนนี้เสียงหายใจของแม่และผมเริ่มสงบลงแล้วแม่เริ่มหายใจสม่ำเสมอ แล้วควยผมก็เริ่มหดตัวแล้วถูกรูจิ๋ม บีบหลุดออกมา แต่แล้วผมเองแทบไม่อยากจะเชื่อ ผมได้ยินแม่เริ่มส่งเสียงกรน ทั้งๆที่ผมนอนทับแม่อยู่ ผมเรียกแม่เบาๆหลายครั้งแม่ก็ดูเหมือนจะไม่ตื่น แล้วผมก็ยันตัวขึ้นหอมแก้มแม่พร้อมกระซิบที่หูแม่ว่า แม่ครับผมมีความสุขมาก ขอบคุณมากครับ แล้วผมก็เอนลงนอนข้างๆแม่ ผมนอนคิดถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้วแอบยิ้มอย่างมีความสุขแล้วผมก็ผล็อย หลับไป แล้วผมรู้สึกตัวตื่นผมมองดูที่หน้าต่างฟ้าเริ่มสว่างแล้ว ผมก้มมองข้างกายเห็นแม่ยังนอนหลับอยู่มีเสียงกรนเบาๆ แล้วนาฬิกาแม่ตั้งไว้ก็เริ่มส่งเสียง ผมรีบหลับตาแกล้งหลับทันที ไม่นานแม่ก็ตื่นผมแอบหรี่ตามองเห็แม่ลุกนั่งถ่างขาและก้มมองจิ๋ม แม่คงกำลังสำรวจหอยตัวเองอยู่ ไ ด้ยินแม่พึมพำเบาๆว่า จิ๋มแหกหมดเลย บานหุบไม่ลงเชียว แล้วแม่ก็หันมาทางผมผมรีบหลับตา แล้วผมก็รู้สึกว่าแม่หอมแก้มผมเบาๆหนึ่งที ก่อนจะพูดเบาๆว่า ร้ายนะเรานะเย็ดแม่ซะจิ๋มแหกเลย แล้วแม่ก็ลุกออกจากห้องไปทันที่ที่ประตูห้องปิดผมก็ลืมตากว้าง ผมไม่ได้หูฝาดแน่ๆ เมื่อกี้แม่หอมแก้และชมผม ผมยิ้มอย่างอารมดี ผมนอนเล่นรำลึกถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นอีกครั้งอย่างละเอียด รู้สึกภูมิใจ และพอใจมาก ที่ทำให้แม่มีความสุขตั้งสามครั้งในคืนเดียวกัน ควยมันแข็งโด่ทันที แต่ผมไม่มีอารมณ์อยากช่วยตัวเองเพราะผมจะเก็บน้ำเชื้อไว้ ไว้ให้แม่คืนนี้พอดูว่าน่าจะได้เวลาที่เหมาะสม ผมก็ลุกไปอาบน้ำและแต่งตัว เดินออกไปหาแม่ แม่กำลังยุ่งอยู่กับการทำอาหารเช้า ผมกล่าวทักทายแม่ก็กล่าวทักทาย ผมพยายามชวแม่คุย แม่ก็คุยและทำตัวปกติมาก แม่ไม่ท่าทีจะแสดงพิรุธออกมา ผมเริ่มเข้าใจแล้วว่าแม่อยากให้เรื่องที่เกิดขึ้นเป็นเหมือนความฝัน แม่จะได้ไม่รู้สึกผิด โดยแม่จะแกล้งทำเป็นหลับ และตื่นมาโดยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ผมรักแม่ก็ไม่อยากให้แม่ลำบากใจ จึงแกล้งทำเป็นปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเหมือนกันวันนี้ผมไม่ไปหาเมียโดยโทรไปบอกว่ารู้สึก ไม่ค่อยสบาย ไม่อยากขับรถ เมียก็บอกให้พักผ่อน ผมขลุกอยู่กับแม่ทั้งวัน ทำเหมือนเมื่อคืนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม่ดูพอใจกับการกระทำของผม ผมสังเกตดูแม่ดูร่าเริงอารมณ์ดี แต่ แม่เดินขาถ่างด้วยตอนทานอาหารเที่ยงผมนั่งยิ้มหน้าบานอย่างมีความสุข แม่ถามว่าทำไมนั่งยิ้มคนเดียวมีอะไรรึเปล่า ผมบอกว่าผมมีความสุขเมื่อคืนฝันดี แม่ยิ้มแก้มแดงหลบตาโดยไม่ได้ถามต่อ และแล้วก็ถึงเวลาเข้านอนวันนี้แม่เข้านอนก่อน ผมเข้าไปเจอแม่นอนหงายคลุมผ้าห่มถึงลำคอ ผมเดินเข้าห้องไปด้วยกางเกงกีฬาตัวเดียว ก่อนขึ้นเตียงผมได้ถอดกางเกงทิ้งไว้ข้างเตียงก่อนจะสอดตัวเข้าใต้ผ้านวม เพื่อไปทำความฝันที่แสนจะมีความสุข แม่แกล้งทำหลับทั้งๆที่เพิ่งจะเข้ามานอนได้ไม่ถึงห้านาที ผมจึงเคลื่อนตัวเข้าไปใกล้แม่แล้วโอวแขนกอดลำตัวแม่ ทันทีที่สัมผัสตัวแม่ทำให้ใจผมเต้นโครมคราม เพราะแม่ไม่ได้ใส่อะไรเลย แม่นอนเปลือยเปล่า ผมรู้ว่าวันนี้แม่เตรียมใจมาพร้อมแล้ว ผมรู้สึกใจพองโต ผมเอามือลูบไล้ไปตามลำตัวแม่ไปทั่ว ผมรู้สึกได้ถึงอาการขนลุกตั้งของแม่ ผมเคล้าคลึงเต้านมทั้งสองข้างจนพอใจแล้วค่อยลูบผ่านหน้าท้องลงมาจนถึงเนิน จิ๋มแม่ แม่แขม่วท้องขณะที่ปลายนิ้วผ่านท้อง เสียงหายใจแม่ไม่สม่ำเสมอ ทันที่ที่มือผมขยำเครื่องเพศต้องห้ามของแม่ แม่สะดุ้งตัวเล็กน้อย แล้วค่อยสงบลง ปลายนิ้วผมค่อยๆกรีดผ่านรอยแยกระหว่างแคมเนื้อที่อวบอูมสัมผัสกับเนื้อบาง ด้านในที่ยับยู่ยี่เหมือนเนื้อคนแก่ที่เจิ๋ม่ยวย่นทันทีที่ปลายนิ้วสัมผัส โดนรูจิ๋ม ขาแม่หนีบเข้าหากันอย่างอัตโนมัติหนีบมือผมแน่น เสียงแม่ครางออกมา ผมพยายามกรีดนิ้วขึ้นลงตามร่องแล้วคลึงปุ่มเสียวของแม่อย่างชำนาญไม่นานเกิน รอหอยแม่เริ่มมีน้ำเหนียวๆเยิ้มออกมาทำให้กรีดนิ้วตามร่องได้ง่ายขึ้น มือแม่ขยำผ้าปูที่นอนแน่นแล้วขาที่หนีบอยู่ก็ค่อยๆถ่างออกจากกันจนกว้าง ผมอยากให้แม่มีความสุขที่สุด และสุขอย่างไม่เคยเจอมาก่อน ผมจึงยันตัวขึ้นเปิดผ้าห่มออกจากร่างของแม่และผมกองมันลงพื้น แสงจากไฟข้างบ้านส่องเข้ามาบางๆ แต่พอจะให้ผมเห็นผิวที่แสนขาวของแม่ รูปร่างที่แสนเซ็กซี่ ของนางฟ้าของผม ผมค่อยเพ่งพิจารณาพร้อมเอาปลายนิ้วไล่สัมผัสนมเต้าโตที่คล้อยเล็กน้อยของแม่ หัวนมโตเท่าปลายนิ้วชี้มีปานสีน้ำตาลจางๆ หัวนมกำลังแข็งชูชัน ขึ้นตามนิ้ว ผมกรีดนิ้วลงบนหน้าท้องที่ราบเรียบมีไขมันเล็กน้อยตามวัย แล้วกรีดผ่านโคกจิ๋มที่นูนเด่นนิ้วกรีดแทรกกรีบแคมหอยบางจนแคมในและแคมนอก ปลิ้นออกมาจนเห็นเนื้อสีแดงด้านใน และน้ำสีขาวข้นเอ่อ รู ผมเอาปลายนิ้วเขี่ยน้ำสีขาวออกก็เห็นรูสีแดงสดมีหู รูด ย่น เป็นรูกลมโบ๋ไม่นานมันก็ขับน้ำใสๆผสมสีขาวข้นออกมาอีก ผมเอานิ้วแบะแคมออกจากกันจนจิ๋ม แม่แบะอ้าซ่าจนเห็นร่องแดงยาวตลอดแนว รูฉี่ และปุ่มเสียวที่บวมโป่งเป็นสีแดงยื่นออกมา จากเนื้อที่ปิดมันไว้ ผมเอาปลายนิ้วสะกิดเบาๆ แม่ถึงกับสะดุ้งจนต้องแอ่นก้นหลบเพื่อให้ปุ่มเสียวหลุดออกจากปลายนิ้ว แต่ผมก็ไล่ตามเขี่ยอย่างไม่ยอมจนแม่ต้องส่ายสะโพกพร้อมบิดตัวร้องครวญคราง ซู๊ดปากด้วยความเสียวที่สุดจะกลั้น ผมยังไม่สมใจผมเอามือแบะขาแม่ออกกว้าง แล้วผมก็แทรกตัวเข้าตรงหว่างขา อย่างกับแม่จะรู้ทัน มือขวาแม่ได้ยกมาปิดหอยทันที ผมพยายามจะดึงออกแต่ก็ดึงไม่ออกแม่ยังกดมือเกรงแน่น ผมยิ้มอย่างพอใจผมชอบการท้าทาย ผมก้มลงดมแล้วเอาปลายลิ้นไล่เลียทุกๆพื้นที่ที่มือปิดไม่มิด ผมเลียตามขอบโหนกขาอ่อน ซอกขา แม่บิดตัวไปมาอย่างทรมาน พร้อมด้วยเสียงคราง ผมเอาปลายลิ้นกรีดเลียตามร่องนิ้ว ได้ผลไม่นานนิ้วแม่ค่อยๆกาง ออกจนผมสามารถไล่ปลายลิ้นเลียเนื้อบอบบางที่ไวต้อความรู้สึกระหว่างนิ้วจนใน ที่สุดปลายนิ้วก็แยกออกจากกันจนกว้างพอให้ผมกดแทรกลิ้นเข้าไปเลียสัมผัสร่อง จิ๋มแดงแจ๋ แม่สะดุ้งยกสะโพกส่ายรับ พร้อมเสียงครางซี๊ดปากลั่น ผมค่อยๆแกะนิ้วและมือของแม่ออกอย่างง่ายดาย แล้วบรรจงละเลงเพลงลิ้นเลีย เซาะ เขี่ย เลีย ตวัด สลับดูด กับเครื่องเพศของแม่อย่างสุดฝีมือ แม่ทนต่อไปไม่ไหวแล้ว มือทั้งสองข้างคว้าหมับเข้าที่หัวผมขยำเส้นผมจนรู้สึกเจ็บกดหัวผมเข้ากับ จิ๋มของตัวเอง พร้อมแอ่นสะโพกบดหอยเข้ากับปากผมอย่างหนัก หน้าแม่หงิกงอคิ้วขมวดหมดความสวย แต่แทนที่ด้วยความเซ็กซี่เร่าร้อนปากอ้าส่งเสียงครางหนักๆออกมาจากลำคอ ร้องโอดโอย และซูดปากเสียงดัง สลับเสียงครวญคราง คล้ายทุรนทุราย ผมพยายามหายใจด้วยปากเพราะจมูกโดนปิดไปด้วยเนินจิ๋มที่ดกดำไปด้วยขนหมอยของ แม่แล้ว ปลายลิ้นควานสอดแทรกตวัดแยงเข้ารูสังวาส แม่ทนต่อไปอีกไม่ไหวแล้ว กรีดร้องร่างกระตุกสั่นเทิ้มไปทั้งตัว มือที่จิกกดหัวเข้ากับหอยกลับทำหน้าที่แตกต่างพยายามผลักหัวผมให้หลุดออกไป จากหอย พร้อมกับเสียงที่ลอดออกกมาแข่งกับเสียงหอบหายใจว่า พอก่อนไม่ไหวแล้ว เสียวจะขาดใจแล้ว ผมจึงยันตัวขึ้นละปากออก ปากเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของแม่ที่ทักทะลักออกมา แม่นอนเกร็งกระตุกเป็นช่วงๆ หรี่ตาเล็กน้อยมองมายังผม พอจะเห็นสายตาที่บ่งบอกถึงความเสียว และความสุข คิ้วยังขมวด มือยังขยำผ้าปูที่นอนข้างลำตัวจนยุ่ง ปลายขาถ่างแต่ท่อนบนหุบ แต่หุบมากไม่ได้เพราะผมนั่งแทรกอยู่ จิ๋มแบะอ้ามีน้ำใสผสมขาวข้นไหลเยิ้ม จนกลีบหอยแวววาว ผมเฝ้ามองดูอาการที่ค่อยดีขึ้นของแม่ แล้วแม่ก็กลับเข้าสู่ภาวะปกติ ผมไม่รอช้ารีบคว้าโอกาสทันที ผมคว่ำตัวลงแทรกท่อนล่างเข้าหว่างขาแม่ ยันแขนข้างลำตัวแม่ ก้มลงสบสายแม่ที่ลืมตากว้างมองผมอย่างรักใคร่ ผมก็จ้องตาแม่ ประกายตาของผมเต็มไปด้วยความกระหาย ภูมิใจ และซุกซน ที่ได้เป็นผู้พิชิต พิชิตนางฟ้าในฝันเหมือนกับเด็กชายเกือบทุกคนที่ใฝ่ฝันถึงการพิชิตนี้ ผมค่อยๆย่อเข่าลงบนเตียง ให้หัวเข่าดันแยกข้อพับขาด้านในของแม่ให้ถ่างออก ปลายควยขนาดเขื่องสีแดงเข้มพร้อมลำควยขนาดใหญ่ที่มีเอ็นปูดรอบลำ ดูน่ากลัว กำลังถูกส่งต่ำลงมา ทุกนาทีทำด้วยความปรานีตไม่เร่งรีบ แม่เหลือบตามองลงมาระหว่างขาของผมและของตัวเอง เห็นเครื่องเพศของผมที่กำลังจะทำหน้าที่ของมันในไม่ช้า จิ๋มอวบนูนขนาดใหญ่กำลังจะโดนควยขนาดใหญ่พอๆกันทะลวงล้ำเข้าไป เข้าไปในสถานที่ต้องห้ามต้องห้ามสำหรับผู้ซึ่งเป็นลูกชายทุกคน ตาของแม่เบิกกว้างตาโต พร้อมอุทาน อุ๊บ ออกมา ทันทีที่ปลายควยจิ้มโดนเนื้ออ่อนระหว่างแคมเล็ก เบียดแทรกจนแคมเล็กและแคมใหญ่ปริ้นออกไปด้านข้างอย่างน่ากลัว แล้วสายตาแม่ก็หันมาจ้องมองหน้าและสบตาผม สายตาบ่งบอกถึงหลายอารมณ์ด้วยกันสลับไปมา มีความปิติยินดี ความเสียวซ่าน ราคะ ความหวาดกลัว ความรู้สึกผิด ความละอาย และแล้วตาแม่ก็ต้องเปิดกว้างอีกครั้งเมื่อควยโดยกดลงมาจนปลายควยแทรกเข้าไป ในรูจิ๋ม จนหมดหัวหยัก แล้วลำควยที่เหลือก็ค่อยๆถูกดันเข้าไปทีละนิดๆ ทุกสัมผัสระหว่างเนื้อควยและเนื้อในช่องจิ๋มสามารถรู้สึกได้ แล้วตาของแม่ก็ค่อยหรี่ลง ประกายตาเต็มไปด้วยความเสียวซ่าน ไฟราคะ และความปิติยินดี ริมฝีปากค่อยๆเผยออก ให้เห็นฟันบนและฟันล่างที่กัดกันแน่น สายตาแม่ยังเต็มไปด้วยความท้าทาย ผมจึงตัดสินใจกระแทกส่วนที่เหลือเข้าไปทันทีรวดเดียวมิดด้าม แม่หลับตาหวีดร้อง อ๊าย ออกมามือขยุ้มผ้าปูที่นอนแน่นอกแอ่นหน้าตาเหง๋เก๋ ผมกดแช่ไว้สาตาตั้งแต่เริ่มต้นจนตอนนี้ยังไม่เคยละจากใบหน้าของแม่ แม่ค่อยผ่อนคลายและลืมตาขึ้นสบสาผม ทันทีที่เห็นมจ้องมอง ประกายตาของแม่ฉายแววเอียงอายยังกะเด็กสาวที่เพิ่งโดนเอาเป็นครั้งแรก แก้มแม่แดงระเรือ เอียงหน้าหลบตาอย่างเขินอาย เป็นภาพที่น่าดูมาก มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมอ้าปากถามแม่ด้วยเสียงแหบพร่าว่า แม่ครับขอผมเย็ดจิ๋มแม่นะครับ แม่พยักหน้าอย่างเอียงอาย พูดจาอ้อนอย่างน่ารักว่า เย็ดแม่ไปตั้งหลายทีจนจิ๋มแม่แหกหมดแล้วยังจะมาขออีก ผมยิ้มดึงควยออกมาขณะที่ปลายควยกำลังจะหลุดจากรู แม่ก็เด้งยกสะโพกตามเหมือนกลัวมันจะหยุดหายไป อย่างไม่ทันตั้งตัวผมสวนอัดควยกลับเข้าไปทั้งลำจนแม่สะดุ้งร้องว๊าย เอามือเกาะแขนผมแน่น ผมทำซ้ำๆหลายครั้งๆทุกครั้งที่ดึงควยออกแม่จะแอ่นสะโพกตาม และโดนกระแทกสวนจนห้องลั่นตลอด แต่เหมือนไม่ยอมจังคงทำอย่างนั้นเสมอ สายตาแม่ตอนนี้ที่มองผมมีแต่ความใคร่ ไฟราคะ ตัณหา ความสุข และ ไม่หลงเหลือสายตาของผู้เป็นแม่ที่จ้องมองลูกชายให้เห็นเลย ผมเริ่มสาวควยเข้าออกยาวๆและเร็วขึ้น แคมเล็กของแม่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกครูดตามลำควย ควยมันเลื่อมไปด้วยน้ำเสียว แม่เริ่มหายใจไม่ทัน ส่งเสียงกระเส่า ร้องครวญคราง ด้วยความเสียว สลับเสียงหอบหายใจ ผมก้มลงดูดนมและตวัดลิ้นพันหัวนมดูดดุนเล้าโลมอย่างหนักในขณะที่ส่วนล่างก็ ยังกระเด้าเข้าออกตามสโตกไม่หยุดหย่อน มือแม่ขยำผมผมอีกครั้ง ดึงหัวผมขึ้นเพื่อสบสาตตา สายตาบ่งบอกถึงความเสียวอย่างถึงที่สุด แล้วส่งเสียงหวีดร้องครวญคราง ตาดำเหลือกขึ้นด้านบน พร้อมร่างกายที่กระตุกสั่นไปทั้งตัวอย่างรุนแรง หัวส่ายไปมา ผมกดควยจนสุดอัดแน่นไว้ไม่ขยับรอจนอาการของแม่เริ่มดีขึ้น หน้าแม่มีแดงก่ำไปด้วยเลือด แล้วสีค่อยๆจางลง ลมหายใจก็ค่อยลดลง จนเข้าสู่ภาวะปกติ แม่ลืมตามองผมอีกครั้ง ริมฝีปากฉีกรอยยิ้มกว้าง สายตาเต็มไปด้วยความเอียงอาย ประกายตาบ่งบอกถึงความหลงใหล และปราชัย ผมอ้าปากถามด้วยเสียงแหบพร่าว่า แม่มีความสุขไหมครับ แม่ทำหน้าเอียงอายแต่ก็พยักหน้า หน้าแดงหน้ารัก ผมได้ใจถามต่อว่า ถ้าแม่มีความสุขก็ให้ผมเย็ดจิ๋มแม่บ่อยๆนะครับ แม่หยิกแขนผมเบาๆก่อนจะพูดจาออดอ้อนว่าก็ นัทได้แม่เป็นเมียของนัทแล้ว นัทอยากจะเย็ดแม่เมื่อไหร่ก็ได้ ผมบอกว่าไม่เอาอะ ไม่ให้เป็นเมีย แม่หันมาด้วยความตกใจ สายตาบอกประกาย สับสน งุนงง ผมยิ้มก่อนพูดต่อไปว่าก็นัทอยากให้แม่เป็นแม่ของนัทตลอดไป และตลอดเวลา นัทอยากเอากับแม่ เย็ดกับแม่ ชอบแบบนี้มากกว่า แม่เข้าใจจึงยิ้มออกมา ทะลึ่งนะเรานะ เย็ดแม่ตัวเอง ไม่กลัวบาป รึงัย ผมค่อยยิ้มออก แบบนี้สิครับแม่ ที่ผมชอบเพราะมัน แสดงถึงความเป็นแม่ที่รักลูก ขนาดยอมให้ลูกเย็ดจิ๋มตัวเองได้ ได้อารมณ์กว่ากันตั้งเยอะ เอาแล้วสะใจ แม่เอามือตีแขนผมดังปัง ผมเอาคืนด้วยการกระเด้าควยที่ยังแข็งอัดแน่นอยู่ซอยจนแม่ร้องคราง อะ อะ อะ อะ โอว อูว ซี๊ด เสียวจิ๋มเหลือเกินลูกจ๋า ควยลูกใหญ่เหลือเกินคับรูจิ๋มแม่ไปหมดแล้ว ผมก็เสียวครับแม่ จิ๋มแม่ทั้งฟิตทั้งบีบรัด ดูดตอด เย็ด มันที่สุดเลย ผมจะเย็ดให้แม่ลืมควยผู้ชายทุกคนในโลกนี้เลย แม่ยิ้มไม่ออก ใบหน้ามีแต่ความเสียว เพราะโดยควยผมอัดเข้าออกไม่หยุด แม่ครับแม่สวยจังเลย ครับ เวลาแม่เงี่ยนแม่เซ็กซี่มาก แม่เป็นผู้หญิงที่ผมอยากเย็ดมากที่สุดในโลกเลยครับ ผมมีความสุขมากเลยครับแม่ ผมชอบดูเวลาที่ควยผมอยู่ในรูจิ๋มแม่ ซีด เสียวควยจังเลย ผมพร่ำไม่หยุด จ้าแม่ก็มีความสุขมากเลยจ๊ะ ลูกเติมเต็มความสุขที่ขาดหายไปกลับมาให้แม่ แม่จะไม่รักใคร ไม่เย็ดกับใคร นอกจากลูกแม่อีกแล้ว แม่จะให้นัทเย็ดแม่คนเดียวตลอดไป โอว โอว อู๊ววว ซีด ทำไมลูกแม่เย็ดเก่งอย่างนี้ แม่เสร็จไปสองรอบแล้วนะจ๊ะ แม่ครับแม่คลานหน่อยสิครับ ผมอยากเอาแม่จากด้านหลัง แน๊ะคิดอะไรนะ แม่ถาม ผมเห็นหมามันเย็ดแม่มันเอง ผมอยากเอาบ้างนี่ครับ อยากเย็ดท่าหมานะครับ แม่อาย คิดพิลึกนะเรา แม่พูดแต่กลับพลิกตัวลงคลานอย่างที่ผมขอ แม่ดูเซ็กศี่มากในท่าคลาน เอวคอดสะโพกผ่ายนมใหญ่ จิ๋มปล้นมาทางด้านหลัง ผมรีบเข้าประกบด้านหลังแล้วจับควยกดพรวดเดียวเข้าไปจนมิดด้าม แม่แหงนหน้าคราง พอดีแม่หันหน้าไปทางกระจกแต่งหน้าเห็นภาพผมกำลังขึ้นขี้กระเด้าเย็ดแม่ทาง ด้านหลัง เหมือนหมามันเอากันไม่ผิด ต้องบอกว่าเหมือนลูกหมาเอาแม่มันไม่ผิด แม่เห็นหน้าตัวเองในกระจก เห็นตัวเองโดนลูกชายคร่อมควบซอยควยเข้าจิ๋มแบบไม่ยั้ง แม่คงมีอารมณ์มากเพราะทั้งร้องครวญคราง ทั้งส่ายสะโพกรับควยอย่างเร่าร้อน ผมเองก็เช่นกันเห็นภาพตัวเองกำลังควบขี่บนหลังแม่บังเกิดเกล้าพร้อมกระเด้า ควยเข้าออกในหอยแม่จนทำให้แม่ร้องครวญครางช่างเป็นภาพที่ประทับใจที่สุด ผมก้มลงเลียหลังแม่พร้อมขยำนมทั้งสองข้าง กระหน่ำซอยควยเข้าออกในจิ๋มแม่จนรู้สึกว่ากำลังใกล้จะออกแล้ว ทันใดนั้นแม่ก็ร้องออกมาว่าเร็วๆแรงๆ อย่าหยุด ใกล้แล้ว ใกล้แล้ว ลูกจ๋า ลูกจ๋า แม่จะ แม่จะ โอว อะ อะ อะ อู๊ววววววว น้ำ ออกแล้ว พร้อมกระตุกร่างเป็นช่วงๆ ผมเองก็ระเบิดน้ำอสุจิเข้าไปในรูจิ๋มของแม่ในช่วงที่แม่กำลังถึงพอดี เราสองแม่ลูกกระตุกแข่งกัน เสียงหอบหายใจดังระงมไปทั้งห้อง แล้วผมก็ชักควยออกจากหอยแม่เสียงดังบ๊วบ แล้วรูจิ๋มสีแดงแจ๋ของแม่ก็ค่อยหุบลงมีน้ำอสุจิขาวข้นผสมกับน้ำเสียวของแม่ ไหลออกมาจากรูจิ๋ม เป็นทางลงมาตามง่ามขาลงสู่ที่นอน ผมจ้องมองภาพนี้อย่างภูมิใจ แล้วแม่ก็ล้มตัวลงนอนหงายหอบหายใจ ผมเองก็ล้มตัวลงนอนหงายหอบหายใจข้างๆแม่ แล้วเราก็เริ่มควบคุมลมหายใจได้ แม่เอ่ยขึ้นก่อนว่าแม่รักลูกนะจ๊ะ ลูกทำให้แม่มีความสุขมาก ผมเอียงตัวไปกอดแม่พร้อมกระซิบบอกแม่ว่า ผมก็รักแม่ครับ ผมมีความสุขมาก จิ๋ม แม่ เย็ดมัน ที่สุดในโลกเลย มันกว่าจิ๋มเมียผมอีก แม่หยิกแขนผม เราพากันหัวเราะ แล้วก็ผล็อยหลับไปตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผมก็เย็ดกับแม่เรื่อยมา แม่เก่งขึ้นทุกวันจนหลังๆผมต้องฝึกให้หนักขึ้นเพื่อรับศึกกับแม่ แม่หลงในความใคร่ที่ผมมอบให้จนหัวปักหัวปำ ผมเองก็หลงไหลในการมีเซ็กซ์กับแม่จนโงหัวไม่ขึ้นเช่นกัน แต่ผมก็ไม่ลืมหน้าที่สามีที่ดีของเมียด้วย ผมแบ่งเวลาให้ทั้งสองคนอย่างดี จนไม่มีใครสงสัย แม่อารมณ์ดี ร่าเริง สวยใส ดูเด็กกว่าวัย จนใครๆก็ชม และมีหนุ่มๆมาตามจีบ แต่ไม่มีใครรู้หรอกว่าทำไมแม่ไม่สนใจใครเพราะแม่มีผม ลูกชายที่แสนจะน่ารักคนนี้ทั้งคน ที่มอบให้แม่ได้ทุกอย่างด้วยความรัก

::Ahoo:: ::Ahoo:: ::Ahoo::

tacklove

ชอบมากครับเรื่องนี้ ลูกชายตัวดีสนองความเงี่ยนของแม่ที่เก็บงำไว้ได้อย่างสุดใจ ได้ทั้งแม่และเมียในเวลาเดียวกัน โดยไม่ให้ใครสงสัย

rai2000

ครับ ขอบคุณ แต่คุ้นๆนะเรื่องนี้ อ่านอีกได้ฟิวดี ฟินละ

Against01

Zeedzeed Sensen

NEOONE_14

ลูกชายเงี่ยนตอบแทนแม่ด้วยการเย็ดอยากเห็นแนวนี้อีกเยอะๆครับ

BuffFun

akasaboy

สนุกมากครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

lodtr122518

สนุกมากครับ อย่างนี้ต้องเบิ้ลสองเลย

fallenversa

ช่วงสนทนากับแม่เพลินมากครับ หวานพริ้มเลย ชอบๆ

HIMMYKUNG

เฝ้ารอว่าลูกชายน่าจะทำลูกให้แม่นะครับ แต่เนื้อเรื่องนี่ผมชอบนะเนียนกับแม่ก่อนค่อยทำจริง  ::DookDig::  ::DookDig::

Against01

เมียท้อง เราเลยได้โอกาศ อีกทาง ขอบคุณครับ

Thun