ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Hekigan to Kinpatsu to Tanuki? ทานุกิที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 08, 2018, 06:23:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้วนะ แต่เป็นบอร์ดอื่น(แปลได้มั่วมาก)  ไม่เป็นไร เราแปลให้อ่านกันฟรีๆเลย

มีชื่อภาษาไทยล่ะ ขอตั้งชื่อเรื่องว่า "ทานุกิที่รัก"

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมแต้มกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

Prasard Komkum

ทานุกิโชคดีที่ได้กินของนอกรสนิยมแต่คนไม่เหมือนกันคนอ้วนใช่ว่าจะไม่โชคดี

ryu

อยากจัดนร.แลกเปลี่ยนแบบนี้บ้างจัง
นานๆเจอพระเอกตุ้ยนุ้ยสักที  ชอบๆครับ

Phoowadol

เจ้าทานุกินี่ดูไปแล้วไม่น่าจะสมกับเอมิลี่เลยเนอะ แต่ใครหละจะเชื่อ ว่า เขาคนนี้คว้าสาวเกลเอมิลี่ไปครองอย่างสมบูรณ์แบบไปเรียบร้อยแล้ว. กะจะลวนลามสาวเจ้ายามหลับแค่นั้นเอง แต่สาวเจ้ากลับทำให้มากกว่าเสียอีก ดูเธอจะช่ำชองชำนาญกามกว่าอีกด้วย นึกว่ามีประสบการณ์มาก. ที่ไหนได้ ยังซิงอยู่  เจ้าทานุกิ
มันโชคดีจริงๆ ได้สดแถมแตกในด้วย. ร้ายไม่เบาเลยนะ เจ้าแรคคูน. อิอิ
   ขอบคุณมากครับ. ท่านHypNos  สำหรับโดจิน รับอรุณ. ในวันนี้ 

อ้าว...เข้ากับอีโมของท่านภูหรือเปล่าเนี่ย อ้วนเป็นหมีเหมือนกัน

แต่ว่า ของนอกนี่เห็นแต่ฝรั่งชอบสาวเอเชียอวบๆอ้วนๆ ไม่เคยเห็นสาวฝรั่งชอบผู้ชายอวบๆอ้วนๆเลย
  ::Ahh::

Nondon

เรื่องนี้น่ารักใสๆ แต่พระเอกดูใสๆแต่แอบความหื่นเอาไว้ โชคดีจริงๆได้จักนักเรียนแลกเปลี่ยน

numkrieng

::Shy:: รักหวานมาก เป็นโชคดีของคนตุ้ยนุ้ย สาวเจ้าก็น่ารักดี ชอบๆๆๆๆ

nowhereman

เมื่่อไหร่เทรนทานุกิจะมาแรงแบบนี้บ้างเนี่ย  แต่สงสัยว่าคิตะฮาระเองอาจจะอิจฉาเล็กๆหรือเปล่าครับ

kaithai

การที่ร่างกายเหมือนกับสิ่งที่เธอชอบ ถือเป็นโชคดี

แต่คงมีแบบนี้ไม่มากนะ อิอิ ::DookDig::

นั่นซิ อ้วนแบบนี้ ได้ของนอกสวยๆ ยิ่งกว่าถูกหวยรางวัลที่ 1

nekki

นางเอกเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนซินะ แล้วถ้ากลับประเทศไปคู่นี้จะเป็นไงต่ออยากรู้

ปล.นางเอกผิวสีของอาจาร์ยท่านนี้สุดยอดครับ

เรื่องจะไปยังไงต่อช่างมัน เอาตอนนี้ได้เสียวกันก่อนดีกว่า
  ::HoHo::

P Eet ✦Diamond✦

OMB... is this a mistaken identity case or what ...???
Hhhhmmmm... name... สะดุดรัก นาย raccoon ... or ... หวานใจสาวมั่น sounds good naaa...   ::Ahoo::

When a really hot & popular exchange student singled out one of the plainest looking male students...
By showering him with affections among other things...
Which in turn made others felt  baffled & a little envious ... 55555

ชื่อที่พี่เพชรตั้งมาก็เข้าท่านะ แต่ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เลยตามเลยละกัน  ::Yes!::

At first, I thought that Emily was just putting on a show...  ::Sweat::
But she actually gave her virginity up to Tanu... !!!
That was really surprising, indeed...!!!
**** Watch out for CC camera in the karaoke room naaa... 55555 *****

5555 สงสัยว่าในห้องคาราโอเกะในญี่ปุ่น จะไม่มี CCTV นะ

Base on her reaction to the big bear at the end...
Emily must love something cute & round ... just like the hero in the story naaa... 55555   ::Grimace::

My question is ... what is the difference between ทานุกิ & ทานุมะ  น่ะ ???   ::Hmmm::
I saw that in the beginning, the hero didn't like it when his friend called him that naaaa....

คือมันเขียนคำเดียวกัน แต่อ่านได้ 2 แบบน่ะครับ

Much thanks for a really nice & light TOON...  ::WooWoo::
This is really refreshing...
After all of the really weird horny big boobs, females showing marathons ....5555   ::DookDig::

5555 ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆเช่นกันครับ แนวใสๆมั่งเน๊าะ
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

(S)Kater

เรื่องนี้มันเป็นมายังไง ทำไมมันดูน่ารักใสๆเหลือเกิน
เอมิลี่ชอบมันตรงมันอ้วนน่ารักใช่มั้ยท่าน หรือเธอชอบแร็คคูณ หรือเคยเลี้ยง
ปิ๊งตั้งแต่แรกพบกันเลยทีเดียวเชียว หรือท่านHypชอบสาวผิวแทน 55 อุ้ยๆ ผิดๆ
ถ้าเป็นผมขอเลือกคิตะฮาระนะ สาวยุ่นผมสั้น ยันเดเระดี ต้องทำให้เดเระแตก
แปลกใจที่ท่านHypแปลแนวนี้ เรื่องนี้แปลได้น่ารักกุ๊กกิ๊กมากอ่ะ ขอบคุณคร้าบ สนุกมากเลย

ที่แปลเพราะภาพมันสวยดีน่ะ จริงๆแล้วแนวผู้ชายอวบๆอ้วนๆ ผมไม่ค่อยชอบแปลนะ แล้วที่สำคัญแปลง่ายดี
ปล.อาจจะแปลไม่เข้ากับบุคลิก 
::Grimace::

***ข้องใจเล็กน้อยอยากรู้ที่เวปอื่นแปลเลยแอบไปส่องซะหน่อย
หน้าแรกก็นี่นาๆๆๆซะ4คำแถมยังใส่ช่องคำพูดแต่ละคนมั่วไปหมด
ชื่อตัวละครมันก็ตั้งเองตามอารมอีก ของมันอ่านแล้วมึนงงกับเนื้อเรื่องมาก
ที่จริงผมยังไม่ถึงขั้นจะไปวิจารย์ตูนของเขาหรอกนะ แต่มันมึนจริงๆอาจจะกำลังฝึกแปล
อ่านแล้วกลับมาพัฒนาตูนของผมเองดีกว่า แต่มันห่วยจริงๆนะ 55 ขนาดไม่วิจารย์

5555 ตอนแรกว่าจะไม่แปลแล้ว แต่เห็นบอร์ดอื่นมันแปลได้ห่วยแตกก็เลย แปลซะเลย
มีคนเคยเตือนผม (ศิษย์น้องแว่น) ว่าไม่ควรไปวิจารณ์งานของคนอื่นเขา แต่ผมมันปากเสีย ชอบวิจารณ์งานคนอื่นที่มันห่วยจริงๆ จนคนหมั่นใส้ 
::DayDream::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่อง เป็นทานุกิผู้โชคดี โชคดีจริงๆ

B&B

ถ้าผมหายไปอย่าได้ริอาจสงสัย เพราะกระผมกำลังรักษาตัวที่โรงพยาบาล เนื่องจากโรคเบาหวานกำเริบ จึงต้องไปหาหมอ อิอิ

เรื่องนี้คือ The best ที่สุดที่เคยอ่านในสัปดาห์นี้เลย ผมชอบเรื่องนี้มากกๆๆ

น่ารักทั้งพระและนางเลย แต่อยากให้ฮาเร็ม มันจะสุดยอดว่านี้มากๆ

ถ้ามีแบบนี้อีกผมขออีก สนุกมากๆ

ขอบคุณครับ

อ่านแล้วอิน แสดงว่าคิดถึงตัวเองอยู่ใช่หรือเปล่า  ::Grimace::
ปล.ขอให้หายไวๆนะครับ เบาหวานควบคุมอาหาร ทานยาให้ตรงเวลา

keatmano

งานนี้เป็นประเภทส้มหล่นนี่นา ... อยู่ ๆ ก็มาประเคนให้ถึงที่เลย ไม่ต้องออกแรงมาก  ::HoHo::

elviswhat

ผมว่าแล้ว ทานุกิมันชื่อตัวอะไรซักอย่าง ที่แท้แรคคูณ นี่เอง