ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KFzzz

โหวตเรื่องสอง ชอบแนวแทงข้างหลัง ตื่นเต้นมาก

bounced

โหวตเรื่องที่ 4 ครับ
สำหรับเรื่องประมูลนี้ขอเม้นต์แบบดราม่าแล้วกัน คุณแม่คุณลูกนี่รักกันดีจริงๆ ไม่ค่อยอยากให้จบแบบโหดร้าย ขอให้มีอัศวินม้าขาวมาช่วยปลดหนี้เถอะ

โอ้มายก๊อด 1,000 คน นึกก็สยองแล้ว จบข่าวครับ

aod2430

โหวต 2 ครับผมโดนทดสอบสินค้าซะอย่างงั้น

nexyr18

nexyr18

edit: ผิดครับ

knottmild

ลายเส้นสวยมากเลยครับเรื่องนี้ เนื้อหาก็โอเค

shotti

gigu02

oilza12120

Krapp Duo

anuttasia

::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::
ote2 ครับ น่าจะเกิน5ล้านแน่ๆ มีแสดงด้วย

edit 6m เกินเป้า

bloodycat

deathbox

Pester

โหวตให้เรื่องที่ 1 คับ

เอ้า ปูเรื่องมาน่าสนใจมาก ประมูลจบก็จบเลยเหรอ เสียใจ

*พันคนเลยนะ ปีนึง โอ้ว ไม่อยากจะคิด