ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอเริ่มงานประมูล ณ บัดนี้!!

ผลโหวดตอนนี้
1.OutDoor=2
2.NTR=25
3.Incest=22
4.Obacon=13
5.Overlap=19
6.Public=8
อดประมูล=10

อ้างจาก: yopern เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2018, 09:18:58 ก่อนเที่ยง
1000คนต่อ2 ครบ 1 ปีน่าจะดูสภาพไม่ได้แน่ 1ปี=365 วัน 2ต่อ1000 หรือ 1ต่อ500
คิดง่าย 500หารด้วย365=ต้องรับทุกวันๆ 1.369คน นี่ยังไม่นับจำนวนครั้งนะ ถ้าเก็บน้ำไว้ได้เป็นตุ่มแน่

ชอบเมนต์นี้ คำนวนเป็นสูตรจนถึงทศนิยมเลย แต่สูตรนี้น่าจะเอามาใช้ไม่ได้นะครับ
เอาเป็นว่าถ้าให้พนักงานผลัดกันมาพัก หรือวันนึงมี3กะทั้งวันทั้งคืนแบบโลตัส คำเดียว เละ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

สิทธิในการเข้าร่วมประมูล
1. โหวดตัวอย่างทั้ง6ตอนข้างล่างว่าอยากอ่านเรื่องไหนก่อน
2. จบงานต้องกลับมา Edit หรือตอบความรู้สึกเพิ่มหลังประมูล

(ทั้ง8เรื่องจะเป็นลูกโซ่เชื่อมต่อกัน ใครทำตามได้ครบจนถึงเรื่องสุดท้าย ท่านคือแฟนพันแท้ 55)

ซีรี่นี้มีประมาณ8เรื่องในเล่ม จะเรียกว่าปวดตั้บได้มั้ย ผมว่าไม่ละมั้ง หุหุ

1. สาวอารมเปลี่ยวชอบโชวเสียวตอนกลางคืนแก้เครียด อยากไปช่วยเธอคลายเครียดมั้ย

2. น้องชายแฟนมาอาศัยอยู่ด้วย แฟนพี่ก็ดันแกล้งหนุ่มโสดไม่ดูตาม้าตาเรือ

3. รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ

4. เมื่อโอตาคุมาเจอของจริงเป็นคุณแม่ของเพื่อนสาวคนสนิท งานนี้2Dหรือ3Dจะวิน

5. เมื่อรุ่นพี่จอมเฉิ่มมาปรึกษาอยากได้แฟน รุ่นน้องจึงเสนอยาวิเศษกินแล้วมีแฟนให้

6. อีสาวชอบโชวในร้านหนังสือที่พนักงานแอบส่องประจำ
แต่วันหนึ่งเธอถูกลุงที่ไหนไม่รู้ทำ อาการหึงจึงเกิดขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

negazero

ชุดนี้แบ่งเป็นทีละตอนด้วยน่าสนใจงั้นเลือกข้อ 5 ก่อนเลย

ตอนนี้เดาว่าทั้งแม่ทั้งลูกเสร็จแน่ๆ

ผมนึกว่าข้อนี้คนจะเลือกน้อยสุด

tangja04

ผมขอโหวต ขอ 3 ก่อนเลยชอบแนวนี้เป็นพิเศษ

น่าจะมีตอนต่อกะลังมัน

ตอนนี้เอามาแค่เกริ่นไปสู่ตอนหน้า รอติดตามละกันนะ

civil2

อยากอ่านเรื่องสามฮะ >< อยากรู้ว่าตอนจบจะได้แฟนเป็นใคร

เรื่องนี้น่าสงสารอ่า ต้องไปเจอลูกน้องเจ้าสัวรุมโทรมไหมเนี่ย

ก็รู้อยู่ว่าคนแปลมันโอเวอร์ 55 จริงๆอาจจะแค่ร้อยคน  ::Oops::

Soulsteal Attapon

เรื่องที่ 4 ครับ

+++++++
ผู้ประมูลแต่ละคนนี่นึกว่าจะเอาไปเล่นเอง แต่ละคนโรคจิตอ่อนๆ นะนั่นประมูลไปให้คนอื่นเล่น 5555

lllkitkunglll

มีทดลองก่อนขาย แถมได้ 2 คน ผมว่าเกิน 2ล้านแน่นอน
Vote 2

1000 คนจะไหวเรอะ มีตอนต่อไหมครับ

pond7747

2 กับ 5 ครับ

อยู่กับเจ้าสัวที่มีพนักงาน 1 พันคน 5555จะใช่ใช่ป่าวว้าา

oninomo55

::Glad:: ::Glad::

vote2 ครับ น่าจะเกิน5ล้านแน่ๆ มีแสดงด้วย

edit 6m เกินเป้า

Banjung2

ผมขอโหวตตอน5ครับ ไว้อ่านเสร็จจะมาตอบหลังจากอ่านนะครับ
หลังจากอ่านจบแล้วรู้สึกว่ามันจะยังมีภาคต่อหรอครับ จบแบบหักมาก

ที่จริงมี9 รวมเรื่องนี้แค่7 อาจมีตอนลับที่เฉพาะคนผ่านถึงด่านสุดท้ายเท่านั้น 55

britneysimsonzozo

ตอนแรกใจอยู่เรื่องที่ 2
ตอนขอ vote เรื่องที่ 5 ละกันครับ

b522055023

ขอ vote เรื่องที่ 2 ครับ ชอบแนวตีท้ายครัว พี่ๆ น้องๆ ครับ  ::Shy::

มันน่าจะปวดตับที่สุดละ  ::Crying::
-------------------------------------------------------------------
ตายๆ คุณนายกับลูกคุณนายตายแน่ๆ พนักงาน 6 พันกว่าคน อย่าบอกนะว่า.....  ::Falling::

1 ปีเลยบายจ้าาาา  ::Horror::

DARKAXL

มันต้องมาแนวนี้ทุกที แม่พยายามปลดหนี้ ลูกรู้เลยเข้ามาแจม งานนี้โดนตรั่บๆโชว์ทั้งแม่ทั้งลูกแน่ แล้วคนที่ซื้อไปจะทำอะไรพวกเธอบ้าง ไม่อยากจะคิด ::Hungry::

เรื่องที่พรีวิวมา น่าอ่านไปซะหมดเลย เอาเรียงตามเบอร์นี่แหละ ง่ายดี

อื้อหือ! ต้องเป็นนางบำเรอให้พนักงานพันคน หอยไม่พังหมดเหรอนั่น?

pj762856

โหวต 2 กับ 5 ครับ
งานนี้ได้สวิงแม่ลูกแพคคู่

nekki

โหวดเรื่อง 3 ครับ
ถ้าเอาตามลำดับก็ 3->4->5->เรื่องที่ดองค้างเอาไว้ซัก1เรื่อง เช่น ไวรัส ->6->2->1
ค่าตัวคุณแม่ 500,000 เยนเองตอนแรก ราคาไม่แพงเลยนะนั้น

เออทำไมตัดจบแบบนั้นละครับว่าอีกซักแผ่นนึงซิ อยากรู้ว่าแม่ลูกคู่นี้จะโดนอะไรบ้างตอนจบ