ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppherbalife

ยังงี้น่าจะให้คนประมูลทดลองก่อนน่าจะดี น่าไปประมูลด้วยจัง  ขอโหวด 2 อีกเสียง

Gunitle

ขอเรื่องที่3 แล้วก็เรื่องที่4ครับ

เรื่องนี้ลูกแจมด้วยน่าจะมันส์นะครับ ขออ่านก่อนเลยนะครับท่านดาร์ทลอร์ดดด

Gunitle

ผมขอประมูลแนว incest นะครับ 
สำหรับเรื่องนี้ เจอไปพันกว่าคน เหมือนหักจบให้ฮา ดีนะที่ไม่ไปฟาร์มหมา ฮาไม่ออกแน่ๆ แต่ก็ขอบคุณมากครับผมมม รอเรื่องต่อไปนะครับ

midnight747

ขอประมูลเรื่องที่ 3 ครับ
Edit: เจอ 1000 คนไปนี้ผมว่าไม่ตายก็หมดสภาพแน่ๆ

Dharc Starlight

เอาทุกเรื่องครับ แต่ร่วมประมูลขอโหวต 6 ก่อนละกันชอบสาย exhibitionism พอสมควร ::Confident::

แต่งานประมูลนี่คุณแม่น่าสงสารนะ ทำขนาดนั้นแทบไม่กระเตื้องเลยยอด แต่ได้แพคคู่แม่ลูกนี่น่าสนใจจริงๆ จะเป็นไงต่อนะ ::Glad::

ยอดเกินเป้าก็จริงๆ แต่มันคุ้มมั้ยเนี่ยอยู่ตั้งปี

Gume

Poorea

น่าอ่านทุกตอนเลย แต่ถ้าเอาอยากสุดน่าจะ2ไม่ก้4 เหตุผลชอบล้วนๆ ลายเส้นใช้ได้
หน้าเห็นใจเขานะครับ น่าจะบาน

new4clips

ขอโหวต 1 ละกัน ชอบแบบไม่ปวดตับมาก

อื้อพนักงานพันคนสนุกเลยทีนี้

edcba

โหวตเรื่องที่ 2 คร้าบบบ

รับใช้ตั้ง 1 ปีไม่น่าจะพอแค่ตอนเดียวนะครับ แถมยังมีลูกสาวอีก

kob_wj

อยากอ่านเรื่องที่ 4 คับ

โดนประมูล คงไม่เหลือแน่นอน

เศกชะรัฐ

ยอดเยี่ยมมากครับ ภาพสวย ตัวการ์ตูนน่ารัก

eeb

โหวต 2 ครับ
อมเย้ยผัวกันเลยทีเดียว ชอบๆ
---------------------------------
เชรด ชอบที่ตัวแม่ ดูมีอารมณ์ร่วมด้วย ฟินอ่ะ

xonly-1790

ซื้อ 1 ได้ถึง 2 คุ้ม พร้อมทุ่มสุดตัวคร๊าบ แต่6ล้านเยนเองเหรอ(2ล้านบาท) ตกวันละประมาณ 5500 บาท ยังไงก็คุ้ม

โหวต2ครับ

lordofthetwo

โหวต 4 ครับ

ให้ลูกเข้าวงการ av ดีกว่ามั้ง
เรื่องละหลักแสนเยน สามแสนน่าจะได้ ถ้าต้องใช้จ่ายส่วนตัวด้วย ทำสัก 10 เรื่อง ปลดหนี้สบายละ เรื่องนึงก็แค่ 3-5 รอบเอง
ไปโดนพนักงานโรงงานรุมโทรมเป็นพันคน หีแหกกันพอดี