ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

untraman114

เรื่องที่ 5,6 ครับ น่าติดตาม

โอ้ยย ตัดจบเลย จะเป็นไงต่อนะ

monster gmail

โหวดเรื่องที่ 5 ครับ

1ปี หมดสภาพแน่เลยครับ บริการให้กำลังในพนักงานในการทำงาน บริษัทนี้ไม่มีพนักงานกลับบ้าน แน่ๆ นอนออฟฟิต แน่ๆถ้าเป็นผมนะ ต่อคิวกันยาวๆ

Boyd Dek Long Thang

ขอโหวตให้เรื่องที่ 3 ครับ เปิดซิงลูกตัวเอง

ให้ความรู้สึกที่อบอุ่นระหว่างแม่ลูกดีครับ แม้จะมีเรื่อง sex มาเกี่ยวข้องครับ

จริงๆ ก็อยากอ่านทุกเรื่องครับ ดูน่าสนใจทุกตอน ทุกเรื่องครับ  ::Glad::

จบไปที่ 6 ล้าน ต้องรับมือกับพนักงาน 1000 คน ภายใน 1 ปี น่าจะเป็นงานที่หนักหนาสาหัสไม่น้อยทีเดียว

แต่คนที่ร่วมประมูลที่ได้เปิดซิงลูกสาวไป ถือว่า สุดคุ้มละครับ แถมได้แตกในด้วย สุดๆ ไปเลยครับ  ::Glad::

นายไข่ย้อย

ขอโหวด 3-5 ครับ

--- โอ้ยยย ไปเจอจ้าวสัว+พนักงาน1000คน มีหวังพังยับแน่ๆ (อยากไปต่อคิวด้วยคน) ----
อิอิอิ

akasaboy

ขอโหวตเรื่อง 3 ครับ อยากดูมากเลย ขอชนะใส ๆ เลยนะครับ

::Orz:: ::Orz:: ::Orz:: ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::
1000 คน ตายแล้ว เสียดายลูกสาวมาก ๆ ครับ ไม่น่าเลย ตั้ง 1 ปี
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

Filmza

3. รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ

เรื่องนี้แน่นอนครับ

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

ผม ข้อ 2 ครับ แนวพี่ๆน้องๆพี่สะใภ้ แจ่มจรัญครับผม งานนี้ได้กันยาว  !!!ได้กันยาวเลยครับ แม่ลูกสลับกันรับแขกยาวๆโอ้ววว ล่อให้บาน แน่นอน!!

อนุชา.เพช

monkeywind10

โหวตเรื่อง2ครับ แลดูน่าจะวินๆฟินๆ น่าจะเชื่อมสัมพันธ์พี่น้องรักใครกลมเกลียว ::GiveMe::

Chaos OSK

ท่ามีเงินเยอะประมูลเลยหุ่นแบบนี้จัดหนักๆได้เลยนะนี้ 555

altiskaizer