ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 08, 2018, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mooze

พิมพ์เด็ดสุดในเรื่องละครับ จากรูปนะ ต้องลองดูอีกที

suchach

ห้องแรก แน่นอนก็ต้องครูวิ หลังจากจัดการกับครูวิและน้องสาวแล้ว ก็ไปต่อห้องหลานอีกสองคน

Nunza

Aphiwat Korsrilabutr

ครูวิเอาน้องพิมพ์เข้าร่วมฮาเรมของชุบด้วยแน่ๆเลย

pd19811983

เอาไงดีล่ะชุบ จะนอนนอกห้องเฉยๆได้เหรอ ตัดสินใจดีดีว่าจะเข้าห้องน้องสาวหรือเมีย แต่ผมเชียร์เข้าหาเมียจะดีกว่านะคืนนี้เผื่อมีแถมน้องเมียด้วยเลย

jo8600

James-buff

ขอบคุณครับ
แล้วนายชุบจะไปนอนกับใคร

liger

porchai

ขอบคุณครับ
ดูท่าแล้วครูวิจะส่งน้องสาวให้นายชุบจัดการสะล่ะมั้งครับงานนี้

hanabombam

คืนนี้ลุงชุบขอลองของใหม่นะหลานสาวทั้งสอง ว่าแต่ถ้าลุงชุบวิญญาณลุงเฉยเข้าสิงละอดกันเลยนะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

หา อะไรนะ

::Hunger::เห็นหนุ่นน้องพิมพ์ตามรูปก็เสียวแล้วครับ แล้วนายชุบจะเก็บไว้ทำไมละ 

Aekrat Sitthikul

เข้าห้องครูวิ จะมีเหตุการณ์สวิงพี่น้องมั้ยเนี่ยะ ลุ้นมากก

aioros13

เข้าไปจัดพี่โชว์น้องพิมเลย เผื่อได้ของแถม

jarern532

เอาละสิแล้วนัองพิมจะรอดใหมเนี่ย ::Thankyou::

shadowfier

จัดเพิ่มเข้ากลุ่มอีกหนึ่งเลยลุย