ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 08, 2018, 05:13:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ถ้าผมเป็นลุงชุบ ไม่เข้าห้องไหนเลย  ถ้าเข้าห้องหลานก็เกรงว่าน้องพิมพ์จะรู้  ถ้าเข้าห้องครูวิก็ยังไม่แน่ใจว่าครูวิจะหวงน้องหรือเปล่า  ไว้ศักดิ์ศรีซักนิดดีกว่านะ

Deep Sea

gai

เอาละโว้ย  จะได้พี่ ได้น้องอีกแน่ ชุบเอ๋ย หายาโด้มเลย ไม่อย่างนั้น ตายแน่นๆๆ

ชอบๆ แต่เมียเก๋าจะเข้ามาอีกคนไม่ครับ อยากรู้

Kitti Wongsa

gigantic

มาเฉลยตอนที่แล้วว่าเป็นพาสต่อจากมุมมืด นายชุบดำเนินรอยตามพ่อตา

manoch paoplook

เข้าสองห้องเลยครับ ไม่ต้องเลือก

peddo

ชุบมาดนิ่งมาก คนอื่นเห็นน้องเมียหน้าตาแบบนี้คงเก็บอาการยาก ครูวินี่น่ากลัวเอาการ หวังว่าคงไม่ใช่พลังพิเศษนะครับ มีเมียเยอะคงต้องให้ปกครองกันเองตามลำดับ คืนนี้ถ้าชุบทำเป็นเว้นน้องเมียได้นี่น่าจะชนะใจวิได้อีกขั้น อย่ากระโจนเข้าไปเชียวนะชุบ แม่ยิงไส้ไหลแน่ ขอบคุณ​ครับ​

ram69

เข้าห้องหลานสาวเอามาเข้าห้องครูวิให้หมด

Channarong Saekow

พ่อตากับลูกเขย พอๆกัน น่าติดตามทุกตอนเลยครับ

akerue

หัวค่ำเข้าห้องหลาน ดึกๆก็เข้าห้องสองพี่น้อง

zerotee

Jiraai

เข้าห้องเด็กๆ ก็ฟิลอีกแบบหนึ่ง เข้าห้องครูวิก็คงจะตื่นเต้นไม่น้อย

Sammee MV Agusta