ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 10, 2018, 09:41:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

11 ม.ม. รออยู่นะ นายชุบ จะเป็นพญาเทครัวคิดดี ๆ

aty13

กล้าเหมือนน้านุ่น​ แล้วจะสู้ไม่ถอยเหมือนน้านุ่นด้วยรึเปล่า​ นายชุบมีร้องขอชีวิตแน่

gritkin

อิทธิพลจากพ่อตาไง เจ้าชู้ตามพ่อตาเลย 555 ไม่รอดทั้งพี่ทั้งน้อง อ่อยให้ขนาดนี้ต้องตามไปเก็บ

wjoe44

คืนนี้น้องพิมพ์น่าจะได้พี่เขยซะแล้ว

pd19811983

จะทำยังไงล่ะทีนี้นายชุบ โทรเคลียร์กับเมียก่อนมั้ยค่อยรับคำท้าของน้องเมีย

koboy

ท้าทายขนาดนี้ เป็นพี่จัดหนักแน่นอน

Anawat Por

น้องพิมพ์อ่อยให้ขขนาดนี้แล้วคงไม่เหลือ

pp1659

นายชุบจะกล้าไหม จะเป็นคนเลวหรือคนโง่ดีครับ

bunchucherd

Aphiwat Korsrilabutr

วิ​ รู้เห็นเป็นใจกับน้องพิมพ์แน่ๆ​ งานนี้นายชุบเราได้สาวเพิ่มอีกแล้ว

deamondear

เมียเปิดทางขนาดนี้ มีส่วนรุ้เห็นแน่

porchai

ขอบคุณครับ
ในที่สุดน้องพิมพ์ก็ไม่รอด แต่แปลกใจเหมือนกันที่ทุกคนเห็นดีงามกันหมดเลย

kthais

ฟหกด่าสว

นี่ก็น่าคิด ใครผิด? ใครถูก?  บางครั้งก็ต้องดูที่บริบทแวดล้อม อ่านไปคิดไป นับถือคนแต่งจริงคับ

earlybird