ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 10, 2018, 09:41:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

ได้เมียเป็นคนใจกว้างนี่ดีจริงๆ เรือล่มในหนองทองจะไปไหน แต่อย่าหักโหมมากนะนายชุบเดี๋ยวจะแย่...ขอบคุณครับ

ราวี.ราวี

jibxonly

โทรหาเมียก่อน หลังจากนั้นลุยน้องพิมพ์เลย...

BooM_Za

สงสัยจะเดินตามรอยเท้าพ่อตานะครับ

txxt30

น้องพิมพ์เปิดทางให้ขนาดนี้  พี่ชุบจะกล้าไหมเนี่ย

chatjane4234

มอมพอ่ตาให้สลบ แล้วรีบตามน้องพิมพ์ขึ้นไปซิครับมัวรออะไร

jachal

synivorn

ชุบน้องเค้าถามแล้วนะ  "แล้วพี่ชุบ กล้าไหมละ"     ชุบต้องกล้าซะแล้ว สัก 2-3 เข็มก่อน

takumazasa1999

ผมชอบเนื้อหาในเรื่องมากๆคือมีการจัดการระบบเงินในบ้านเหมือนชีวิตจริงของเสี่ยรับเหมาท่านหนึ่งที่มีเมียหลายร้อยคนเลย
ของผมก็มีแต่ไม่เยอะขนาดนั้น
เหมือนชีวิตตัวเองเลยแต่ของผมเปิดเผยไม่ได้

durocman

เกิดมาเป็นไก่ชนก็ต้องชนครับ จะเลือกระหว่างคนเลวหรือคนโง่  แต่แม่เมย์ดีใจที่ไม่ได้สามีเป็นคนโง่นะ

astra

eeepc

เปอ ครับ

นายชุบ จัดเลย โทรไปขออนุญาตเมีย ลุยเลย

maguro

jackwan01

มาบรรจบกันระหว่างลุงเฉย และชุบ แหมเป็นครอบครัวสุขสันต์จริงๆ