ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 10, 2018, 09:41:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รำลึก

waddafux

สารภาพว่าเพิ่งสังเกตุว่าเป็นภาคต่อ สุดยอดเลยครับ

w c

คุณพ่อตาคงต้องมีคู่แข่ง แน่คราวนี้

Deep Sea

prasongwan

Sammee MV Agusta

สนุกมากๆเลยครับ  เป็นเหมือนภาคต่อเลยครับ

nus500

Krattawut Chancay

พ่อตากับลูกเขยมีนิสัยเหมือนกันเลย

gungun.khondee

ชุบจะได้คนใหม่อีกแน่ทำมาดีตลอด ฟาดเรียบแน่เลยครับ

abcdef ghijklmn

ได้เรื่องแล้วนายชุบ..พระยาเทครัวเหมือนลุงเฉยแน่เลย......

yukleg

กำลังสงสัยว่าผู้แต่งซ่อนปมอะไรเกี่ยวกับน้องพิมพ์ไว้รึเปล่า คือสงสัยว่าน้องพิมพ์อาจเป็นลูกของลุงเฉยกับน้องนุ่น ไม่ใช่กับน้องเมย์ แต่ยกให้น้องเมย์เลี้ยงแทน เพราะน้องนุ่นแต่งงานกับชายอื่น และครูวิกับน้องพิมพ์อายุก็ห่างกันหลายปีด้วย.....แค่ตั้งข้อสันนิษฐานนะครับ อาจไม่ใช่อย่างที่คิดก็ได้ แต่ที่แน่ๆ กรรมมันย้อนคืนลุงเฉยเต็มๆเลยครับ

win2506

สกาลา