ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 15 ความจริง

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 11, 2018, 02:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฮาราเจโย ฮาราเจโย

นับว่าลีลาน้องเมเนี่ย ยิ่งเด็ดขึ้นทุกวัน ไม่เหมือนสาวน้อยไร้เดียงสาเลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

dumrongsak

หักมุมได้ดี แต่ความจริงสุดท้ายลูกของเมเกิดจากต้นหรือนพกันแน่นะ

mdemigod

หวังว่าเรื่องจะไม่เลวร้ายกว่านี้นะครับ

suckzeed

คงจบแบบhappy ending
คิดถูกแล้วน้องเม ที่เลือกผัวตัวเอง

icT

ติดตามมา 15 ตอนแล้ว หักมุมจริงๆ เลย ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหน น่าติดตามจริงๆ

LeLa

playboy99

diaby

ขอบคุณมากครับ ผมชอบครับที่จบแบบนี้ ไม่ทำร้ายต้นที่ไม่ได้ผิดอะไร และบรรลุเป้าหมายของเรื่อง "กามฝึกหัด" นพก็ไม่ได้เสียอะไรมากนัก อย่างน้อยก็ได้เชยชมน้องเม และไม่เสียชื่อผู้แต่ง ได้จบแบบเสียวๆเหมือนเดิม เสียอย่างเดียวคือยังไม่อยากให้จบครับ และอยากเสนอให้ทำเป็นอีบุ๊ค ต้องจ่ายเงินก็ยินดีครับ

chaiya88

มีหักมุมอีกแล้ว  แต่จบแบบนี้ผมก็ว่าดี

รำลึก

exsoldier

ต้องรอดูละ ว่านพจะ พยายามทำไรคดีพลิกอีกป่าว       ละดูว่าจะเปนลูกใคร  ::Waiting:: ::Waiting::

แมงโก้ส้นตีน

น้องเมจะเปิดตัวอีกด้านเรื่องเซ็กซ์ให้ต้นเห็นรึเปล่า น่าจะสนุก

010377

น้องเมรู้ความจริงแล้ว ต้นรอดตัว แต่แล้วต้นจะรู้หรือเปล่าว่าเมเป็นแบบนี้

phaii

นพโป๊ะแตก เมจะสารภาพไหมนะ นพโดนดัดหลังแน่นอน ชัวร์

waddafux

เมื่อต้นไม่ยอมเปลี่ยน ก็คงต้องให้เมสอนละ