ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 15 ความจริง

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 11, 2018, 02:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤต รักชาติ

ในที่สุดความดีของต้นก็ชนะใจเมจนได้

eak111

เหมือนไปเรียนวิชากามสมชื่อเรื่องเลย  ผูกเรื่องดีจริงครับ  ชื่นชมจากใจเลย

test1234

Slave

อ่า..ใจชื้นขึ้นเยอะเลยที่เมย์กลับมาหาต้น..

23pompompom

Boeufy

Wannadit Iempan

เมย์จะให้ท้องกับต้น จะไม่ทันแล้วกระมัง หน้าเหมือนใคร..เลือดกรุ๊ป อะไร ต้นรู้นะ

tatumi41

เมื่อเจอลีลาของเมย์ในตอนนี้  นายต้นมีหวังหลงจนโงหัวไม่ขึ้นแน่ๆ

nananews

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ ขอบคุณยิ่งกว่าครั้งไหน ๆ  คนดีควรได้รับการตอบแทน อารมณ์ใคร่ปรุงแต่งกันได้ความดีซิครับ ทำยากกว่า  จบแบบนี้รู้สึกถึงคุณธรรมผู้เขียนเลย

taefuck

สงสารน้องเม คืนดีกับต้นแล้ว เอาประสบกามที่ได้มาจัดไปเลย ::YehYeh::

immortalrune

เศร้าจัง คิดว่านพจะรักจริงซะอีก ทำไมกันนะ

jojyjung

::Angry::

ความจริงมาแระ ผู้ชายนะ นิสัยแบบนี้ รักจริง แต่ไม่ควบคุมตัวเองเปนไงเค้าจับได้แล้ว

เม รู้ตัวละสินะ เหอะๆ สมได้ไหม 555

yumer