ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 15 ความจริง

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 11, 2018, 02:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

เอาไงดีละเม เจอความจริงเข้าไปจะไปทางไหนดี สนุกมากครับเสียดายใกล้จบซะละ

ka55anova

ก็ถือซะว่าๆ ไปฝึกวิทยายุทธท่ายากมาเอาใจสามีละกันน้องเมย์

blurdog

ใกล้จบแล้ว พลิกไปพลิกมา น้องเมจะได้บทสรุปแบบไหน ลุ้นๆครับ

chapter11

ตาสว่างแล้วน้องเม คราวนี้ก็เริ่มบทเรียนสำหรับอาจารย์ต้นนะครับ

bbun2018

พลิกล็อค น้องเม าสอนพี่ต้นบ้างแล้ว

pp290331

หักมุมมาแฮปปี้เอนดิ้งมั้ยครับเนี่ย

Ember Spirit Spirit

ความจริงจะเป็นยังไง อยากรู้ซะแล้ว

Tingting ThaiLand

วสันต์ ชาญวิทย์

ยังดีที่ไม่สายเกินที่จะเริ่มต้นไหม่

ฮ้าฟ คร้าบบบบ

พลิกล๊อคเมรู้ความจริงแล้วว่าโดนนพหลอก เมคงไปต่างประเทศกับต้นแน่

purery

ในที่สุดน้องเมย์ก็รู้ความจริง สงสารคุณต้น  ตบแบบนี้ก็ดีนะครับ

Fatx

ผมอ่านตอน15-16ในfictionlogบ่อยๆ
ชอบมากที่จบแบบนี้ครับ

::WowWow::

KengNaJa

มีพลิกล็อก น้องเมคงต้องสอนพี่ต้นเกี่ยวกับลีลาที่ได้รับมาสินะครับเนี่ย
ตอนจบจะเป็นแบบไหนกันหนอ

Pure Pure

สุดท้ายแล้วสินะเมมีคนดีอยู่แล้วแต่เลือกที่จะอยู่กะเสือ