ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สัมพันธ์สวาทสาวร้านเกมส์

เริ่มโดย Serina Hayakawa, พฤศจิกายน 11, 2018, 07:46:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

เรื่องที่จะเล่าเกิดขึ้นเมื่อตอนผมอายุได้15ปี เรียนอยู่ชั้นม.3ของโรงเรียนแห่งหนึ่ง ผมเป็นธรรมดาคนหนึ่งที่ชอบเล่นเกมส์ สมัยนั้นเกมส์เครื่องเพลย์สเตชั่นจะฮิตมากๆ มีร้านเกมส์เปิดขึ้นหลายร้าน และร้านที่ผมไปเล่นเป็นประจำก็คือร้านของ"พี่เอ๋"ซึ่งอยู่ในซอยหมู่บ้านที่ผมอยู่

พี่เอ๋เป็นคนที่หน้าตาพอใช้ได้ แต่รูปร่างเธอดีครับ อกเป็นอก เอวเป็นเอว เธออายุ 27 ปี มีลูกสาวหนึ่งคนครับ อายุ 5 ขวบ ลูกสาวเธอเรียนอยู่ชั้นอนุบาล ส่วนสามีเธอนั้นอายุมากกว่าเธอเกือบ20ปี นานๆจะมาหาเธอสักครั้ง จนใครหลายๆคนต่างก็พูดกันว่า เธอเป็นเมียน้อยของผู้ชายคนนั้น รู้จักกันตอนที่เธอเป็นนักร้องในร้านอาหารและมีลูกด้วยกัน เลยให้เลิกเป็นนักร้องแล้วเปิดร้านเกมส์ให้

ผมไปเล่นร้านเกมส์เธอเป็นประจำแทบเกือบจะทุกวัน จึงทำให้ผมสนิทกับพี่เอ๋ บางครั้งเธอก็ให้ผมช่วยดูร้านให้เธอตอนที่เธอไปรับลูกที่โรงเรียน บางครั้งเธอก็แถมชั่วโมงเล่นเกมส์ให้ผมเป็นประจำและเวลาที่เพื่อนๆผมมาเล่นเกมส์ ผมก็จะชวนให้มาเล่นร้านพี่เอ๋กันตลอด

ด้วยความที่ชอบเล่นเกมส์ เลยทำให้ผมไม่ได้จีบสาวๆเหมือนเด็กทั่วไป แต่ผมก็เป็นคนอยากรู้อยากเห็น บางครั้งเห็นเพื่อนๆเอาหนังสือโป๊มาอ่าน ผมก็เข้าไปดูด้วย ผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลยนอกจากจะช่วยตัวเองอย่างเดียว เวลาชักว่าวผมมักจะจินตนาการถึงนางแบบในหนังสือโป๊และบางครั้งผมก็นจินตนาการถึงพี่เอ๋ นึกถึงเวลาที่เธอนั่งเฝ้าร้าน เธอเป็นคนที่นุ่งกางเกงขาสั้นและใส่เสื้อรัดๆจนเห็นเป็นรูปร่าง ผมมักจะแอบมองขาอ่อนขาวๆของเธอ บางครั้งเวลาเธอเธอก้ม ผมก็จะเห็นร่องนมขาวๆของเธอ จนผมเก็บเอาไปชักว่าวเป็นประจำ

จนมีอยู่มาวันหนึ่ง ผมโดดเรียนตอนเช้ามาเล่นเกมส์ที่ร้านพี่เอ๋ เธอเพิ่งเปิดและกำลังจะไปส่งลูกที่โรงเรียน เธอเห็นผมมาที่ร้านเลยให้ผมเข้าไปเล่นเกมส์ข้างในร้านก่อนแล้วก็เลื่อนประตูเหล็กด้านนอกปิดร้านเอาไว้ ผมเลยเล่นเกมส์อยู่ในร้านคนเดียวอย่างสบายใจโดยไม่ต้องมีใครมารบกวน
ผ่านไปสักพักพี่เอ๋ก็กลับมา แต่ยังไม่เปิดร้านและปิดประตูเหล็กลงเหมือนเดิม เธอบอกผมว่าปวดเมื่อยตามตัวยังไม่ค่อยอยากเปิดร้าน ผมเลยถามพี่เอ๋ไปว่า"พอจะให้ช่วยอะไรได้บ้างครับพี่" เธอยิ้มพร้อมกับบอกผมว่า"งั้นเธอช่วยนวดให้พี่หน่อยได้ไหม" ผมนั่งคิดอยู่สักครู่และตอบตกลง เธอลงกับพื้น จากนั้นผมก็ค่อยๆนวดตามหลังและคอให้เธอ นวดได้สักพักเธอก็แสดงความรู้ผ่อนคลาย ช่วงเวลาที่นวดเราก็คุยกันไปด้วย เธอถามผมว่ามีแฟนหรือป่าว ผมเลยตอบไปว่ายังไม่เคยมีแฟนเลย เธอหัวเราะพร้อมกับแซวผมว่า"ยังซิงอยู่เหรอ" ผมก็ได้แต่แอบเขินหน้าแดง

พอนวดช่วงหลังและคอจนเสร็จแล้ว เธอก็ให้ผมนวดต่ำลงมาอีกนิดจนเกือบจะถึงเนินอกของเธอ ผมได้ยินเสียงครางเบาๆของเธอ จากนั้นเธอก็นอนลงและให้ผมนวดตรงขาเธอ ผมนวดที่ขาเธอไปเรื่อยๆ เธอบอกผมให้ผมช่วยนวดขึ้นมาอีกนิดจนถึงขาอ่อนของเธอ ผมค่อยๆบรรจงนวดที่ขาอ่อนของเธอ เธอใส่กางเกงขาสั้นแถมยังใส่เสื้อรัดๆอีก เลยทำให้ผมเห็นขาอ่อนขาวๆรวมทั้งหน้าอกที่ตั้งชูชันถึงแม้จะอยู่ในเสื้อก็ตาม รวมทั้งได้ยินเสียงครางเบาๆของเธอ ทำเอาผมควยแข็งขึ้นมาในทันทีทันใด

พี่เอ๋มองมาที่กางเกงผมและเห็นอะไรตุงๆ เธอเลยแซวผมว่า"นวดแค่นี้ก็แข็งแล้วเหรอ" ผมเลยบอกพี่เอ๋ไปว่าไม่เคยนวดแบบนี้ให้ผู้หญิงเลย เธอเลยถามผมว่า"คิดอะไรกับพี่หรือเปล่า ผมก็ตอบไปว่า"ไม่ได้คิดครับ" เธอก็ยิ้มพร้อมกับบอกว่า"สายตาเธอมันบ่งบอก ว่าคิดอะไรกับพี่" จากนั้นเธอก็เอามือมาลูบที่เป้าตุงๆของผม เธอบอกผมว่าใหญ่ไม่ใช่เล่นพร้อมกับลูบเป้าผมไปมา ผมรู้สึกเสียวมากๆเพราะไม่เคยโดนแบบนี้มาก่อน จากนั้นเธอก็จับมือผมให้มาลูบที่หน้าอกของเธอ หน้าอกของเธอใหญ่พอดีมือและเป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสหน้าอกของผู้หญิง

เธอถามผมว่า"นมของพี่นุ่มมือไหม" ผมบอกไปว่า"ทั้งนุ่มทั้งใหญ่ครับ" เธออมยิ้มพร้อมกับให้ผมลูบและขยำนมเธอไปมา จากนั้นเธอก็ถอดเสื้อออก นมพี่เอ๋ใหญ่กำลังดี เธอใส่ยกทรงสีดำ ทำเอาผมใจสั่นไปหมด ผมค่อยๆเอามือลูบคลำหน้าอกของเธอไปเรื่อยๆ ผมทั้งลูบทั้งบีบเบาๆจนมันมือ จากนั้นเธอก็ถอดยกทรงออกจนผมได้เห็นหน้าอกของจริงเต็มๆตา นมของเธอใหญ่พอได้ครับ แต่ก็คล้อยลงมานิดเพราะพี่เอ๋มีลูกแล้ว หัวนมออกสีน้ำตาลเข้มๆได้อารมณ์ไปอีกแบบ เธอถามผมว่า"ชอบนมพี่ไหม" ผมบอกว่า"ชอบครับและอยากดูดด้วย" เธอบอกว่าถ้าชอบก็ดูดได้เลีย ผมอ้าปากงับและดูดนมพี่เอ๋ทันที ผมดูดเต้านมทั้งสองข้างของพี่เอ๋อย่างหื่นกระหาย ทั้งดูดทั้งเลียหัวนมของเธอจนเธอตัวเกร็งไปหมด ผมดูดนมของพี่เอ๋อย่างเมามันราวกับเด็กทารกกินนมแม่ เธอบอกกับผมว่า"ต่อให้เธอดูดนานแค่ไหน น้ำนมของพี่ก็ไม่ออกมาหรอก เพราะลูกของพี่โตและหย่านมแล้ว" ส่วนผมก็ทั้งดูดทั้งขยำต่อไปเรื่อยๆ

พอดูดจนหนำใจแล้วแล้วเธอถอดกางเกงผมออก เธอตกใจทันทีที่เห็นควยผม เธอบอกว่าควยผมใหญ่พอใช้ได้เลย เธอบอกผมว่าสามีเธอนานๆจะมาที เธอไม่ได้โดนเอามานานแล้ว จากนั้นเธอก็ใช้ปากดูดควยผมทันที เธอทั้งดูดทั้งเลียจนผมเสียวควยไปหมด เธอดูดควยผมอย่างชำนาญแถมยังใช้ลิ้นเลียรัวๆบริเวณปลายหัวผมด้วย มันทำให้ผมเสียวแทบขาดใจ ส่วนผมก็มือขยำนมพี่เอ๋ไปด้วยเช่นกัน

หลังจากพี่เอ๋ดูดควยผมจนพอใจแล้ว เธอก็ถอดกางเกงขาสั้นและกางเกงในออก หีของพี่เอ๋ยังสวยอยู่ครับ ถึงแม้จะผ่านการมาลูกมาแล้วก็ตาม เธอให้ผมเอามือลูบหี ผมก็ลูบหีเธอไปมา บางทีผมก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีเธอด้วย เธอครางออกมาด้วยความเสียวที่ผมลูบหีเธอ ลูบไปได้สักก็มีน้ำไหลเยิ้มออกมาจากรูหีเธอจนแฉะไปหมด จากนั้นเธอถามผมว่าพร้อมหรือยัง ผมบอกเธอไปว่า"ผมพร้อมแล้วครับ" จากนั้นเธอก็ให้ผมคร่อมเธอเอาไว้ เธอเอามือจับมาที่ควยผมและถูบริเวณหีเธอไปมาพร้อมกับบอกผมว่า"ความบริสุทธิ์ของเธอพี่ขอนะ พี่จะเป็นคนแรกให้เธอเอง"

พี่เอ๋ค่อยจับควยผมเข้าไปในรูหี เธอให้ผมดันควยเข้าไปเรื่อยๆ พอดันเข้าไปจนสุดโคนแล้ว มันทำให้ผมเสียวสะดุ้งไปหมด ข้างในรูหีของพี่เอ๋อุ่นมากๆ จากนั้นเธอก็บอกให้ผมค่อยๆซอยไปเรื่อยๆไม่ต้องรีบ ผมทำตามที่พี่เอ๋บอกและซอยไปตามจังหวะ หีของพี่เอ๋ฟิตพอสมควรถึงจะมีลูกแล้วก็ตาม คงอาจจะเป็นเพราะเธอไม่ค่อยได้มีอะไรกับสามีก็ได้ ผมซอยหีไปบางครั้งก็เอามือขยำนมพี่เอ๋ไปด้วยเพื่อเพิ่มความเสียว ผมเอามือเขี่ยหัวนมพี่เอ๋ไปมาจนพี่เอาเสียวจนครางออกมา พอทำกันได้สักพี่เอ๋ก็บอกให้ผมนอนลง จากนั้นเธอก็ขึ้นคล่อมผมพร้อมกับจับเอาควยผมใส่เข้าไปในรูหีเธอ เธอขย่มมันทันที มันทำให้ผมเสียวยิ่งกว่าเดิมเข้าไปอีก เธอค่อยขยมไปเรื่อยๆช้าๆพร้อมกับส่งเสียงร้องไปมาด้วยความเสียว ส่วนผมก็ได้แต่ครางพร้ออมกับเอามือบี้หัวนมเธอไปมา

ผมกับพี่เอ๋ผลัดกันทำอย่างเมามัน เธอบอกผมว่าอึดใช้ได้เลยถึงแม้จะเป็นครั้งแรกก็ตาม ผมกับเธอเอากันอย่างถึงพริกถึงขิง ดูดปากแลกลิ้นกันไปมา จนเริ่มใกล้จะถึงจุดสุดยอดแล้ว เธอก็ให้ผมกระแทกแรงๆเข้าไปอีก ผมทำตามที่เธอบอกพร้อมกับเร่งเครื่องไปอย่างเต็มที่ จนในที่สุดผมก็ฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีเธอในที่สุด ผมกับเธอเกร็งเสียวสุดๆจนหยุดไม่อยู่ ในรูหีของเธอมันอุ่นไปหมด ผมแตกในใส่เธอและยังตงคงเสียบควยคารูหีเธอเอาไว้ เราสองคนกอดกันพร้อมกับดูดปากกันไปมา เธอบอกผมว่า"เธอเป็นหนุ่มเต็มตัวแล้วนะ" ผมก็ได้แต่แอบยิ้มพร้อมกับดูดปากเธอต่อ จากนั้นเราสองคนก็อาบน้ำใส่เสื้อผ้าและพี่เอ๋ก็เปิดร้านตามปกติ

หลังจากนั้นผมก็ยังคงมาเล่นเกมส์ร้านพี่เอ๋เป็นประจำเหมือนเดิม และก็แอบเย็ดกับพี่เอ๋ในช่วงปิดร้านหรือไม่ก็ช่วงที่ไม่มีใครอยู่ ผมเย็ดกับเธอทุกครั้งที่ไปร้านเกมส์ จนกระทั่งร้านเกมส์ของพี่เอ๋ได้ปิดกิจการลงและตัวของพี่เอ๋ก็กลับไปอยู่กับสามีที่ต่างจังหวัด ผมกับพี่เอ๋ไม่ได้เจอกันอีกเลย จนเวลาผ่านไปหลายปี ตอนนี้ผมอายุ 30 ปี มีลูกมีครอบครัวแล้ว แต่ผมก็ยังจดจำประสบการณ์ที่โดนพี่เอ๋เปิดซิงแบบไม่มีวันลืม

kongdekkeng

ขอบคุณมากนะครับสำหรับเรื่องเล่า ^^

elviswhat

hanabombam

ให้มันได้อย่างนี้สิ เล่นเกมส์ด้วยเล่นเจ้าของร้านเกมส์ด้วย สุดยอด ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

swss2511

9toulek

ขแบคุณครบ ไปร้านเกมส์ มีของแถมด้วย

ppherbalife

ร้านไหนไปเล่นด้วย ทั้งสนุกทั้งมัน แถมฟรีอีก

devilzoa

Warute

::Glad::เป็นเรื่องที่สนุกครับ คนหนึ่งขาด อีกคนหนึ่งก็อยากลอง

reppok111

lolicon

::Bloody:: ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบ  ::WooWoo::

แหม่ ได้เล่นเกมด้วย ได้เย็ดด้วยนี่มันดีจริงๆ

Sommai Kawpu

ไปเล่นเกมส์แถมได้เย็ดเจ้าของร้าน นายนี่มันร้ายไม่เบาจริงๆ